Thông báo Chương trình mua Ring/Pen socket CÔNG 2021

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế e có ring k5 5socket + 15 rùi sau 30/3 muốn nâng lên ssk 5 lửa + 15 thì tốn thêm 1k skill dư và 25k bạc ạ

fantasymc thích bài này.
  2. Anh93Nguyen

Anh93Nguyen Hiệp Sĩ

Top này dành cho all sv đổi ring pen, còn tôi càn lol gì biết ông kia là ai, tôi đang giải thích cho anh em, còn đúng sai thì kéo lên đọc fan trích conment tôi kia kìa, biết thì ậm ặc, ko biết thì ngậm c*c mà nghe

vipboy136onghuyday đã thích.
  3. Đúng biết thì ậm ạec ko thì nnaamj c*c mà nghe.vài cái thằng vq đi chê thằng hn ra sever sau.

4. Còn ns bảo ngu thì lại tự ái.đây là box bên hn nhé.muốn lzj thì về box vq mà lm

5. Fan chú thích cả VQ BV mục đổi pen kìa, đọc kỹ ko?

6. chênh nhau cực kì nhhnhèu

alopicaso thích bài này.
  7. đúng rồi bạn

8. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

9. LandKing

LandKing Cư Dân

Bác làm như thế này, thế hệ dân cày ít tiền không auto BC DV lên arena thần mã bổ ngửa thì phải mấy năm nữa mới dám mơ 1 đồ SSK chứ đừng nói là giới hạn 3 cái.

10. Anh93Nguyen

Anh93Nguyen Hiệp Sĩ

Thôi bác
    Chấp gì thằng ất ơ, fan còn dẫn bài toii mà nó vãn cãi dc. Bỏ qua thằng thiểu năng này đi bác ;))

doanzipzip thích bài này.
  11. Đấy là việc của nhà bv vq các ông.kiểu sang hàng xóm chơi laii nhận nhà của mình

12. Hỏi ngu cái , sức tấn công 11, với tấn công tuyệt chiêu 11 ,đối với ef đam thì dùng loại nào

13. Mr.Nôbita

Tấn công skill +11 : dòng này chỉ đáng kể khi chơi MU không reset.
    + Sức tấn công +11 và sát thương phép +5 (hiệu quả hơn với MG, SOUL, SUM): dòng này rất quan trọng, nó tương đương với dòng Lửa 1 (sát thương/level) +20 hoặc Lửa 5 (sát thương/level) +14

MasterPie: Dòng ma lực 5 lên damge to hơn dòng sức tấn công 11 ở tộc phép
    Mr.Nôbita : Đang thảo luận có các dòng đó thôi. Còn chủng tộc nào thì họ tự biết dùng thôi. Đương nhiên tộc phép thì dùng dòng sát thương phép. Còn hiện trong game không nói.

Last edited: 24/2/21
  14. Tốn từng ấy sk dư + bạc mà phải chuẩn bị ngọc nữa thì có mà điên. Đọc kỹ lại bài đi bạn

15. Thế ae cho hỏi . Mg chiến thì dùng sức tấn công à ae

16. Mr.Nôbita

tùy bạn, thíck cái nào cũng được.

17. Cái này kiểu trả góp nhỉ :))

18. thay đổi 1 tý :)

19. Trả góp tăng giá là chuẩn r, vote

20. không thấy a Fan cho đổi ring pen thủ theo acc nhể

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi