Thông báo Chương trình mua Ring/Pen socket CÔNG 2021

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh93Nguyen

Anh93Nguyen Hiệp Sĩ

Bác này có chơi game ko mà trả mời kiểu này thế ;)) 1 lv là 5k sjc, nhắn bao nhiêu lần ko liên quan nhé.

2. Sợ ảnh hưởng tới dòng 16% kiểu như oò của zing pen ful ý. +9 max chỉ 4off ,15 thì 7 of

3. Nói câu này là biết ông này éo biết TG là ai rồi.

doanzipziphunghdz đã thích.
  4. Anh93Nguyen

Anh93Nguyen Hiệp Sĩ

Uh tôi bên VQ, nhưng ko có chuyện tích 1k-2k dư nhắn 1 lần 5k sjc nhé. còn ông kia là ai tôi ko quan tâm

5. Nếu bạn nhắn 10 lần, mỗi lần 200 skill dư với 5k bạc thì thà bạn tích lại 1 lần 2000 skill dư với 50k bạc cũng được mà

Anh93Nguyen thích bài này.
  6. Anh93Nguyen

Anh93Nguyen Hiệp Sĩ

Uh thì vấn đề là 50k bạc đó bạn, ông kia lại trả lời member là 1 lần 2k skill vẫn 5k.

7. Fan nghĩ dc lắm trò vãi lò :))

8. Manh chiếu mới

9. Cái này a fan cho hỏi là nếu có ring pen +15 k5 cũ sau này đủ skil dư 1k có nâng cấp 1 lần lên ssk luôn được không và chi phí như cũ hay như thế nào ? Hay chỉ có thể nâng từ từ ko cho lên ssk luôn ? Để ae còn biết đường lo liệu :D

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

anh em Vương Quyền chạy mãi, nên hiểu đúng vấn đề

Tổng chi phí up lên SSK+15 sẽ là 2300 MT dư và 50k bạc

với cụm Hà Nội: Ring socket 5 +15 đã đổi từ trước, sẽ được tính tương đương với lần up level thứ 4

11. Trả hiểu gì cả ai thông não giúp e xem. Bh có 2k skill dư đổi dc 1ssk ko

12. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

giờ vẫn đủ, nhưng sau 30/3 thì 2k sẽ không đủ bạn nhé

từ 30/3: SSK+15 sẽ cần 2300 MT dư và 50k bạc

Chiến Khói Lửaonghuyday đã thích.
  13. a ơi, khi đổi có phải chuẩn bị sẵn ngọc sk ko ạ?

14. A nếu tăng như vậy sẽ có ít ae muốn đổi hơn. Vq cho mua mt dư vs pk đú nhau 2 team khác hẳn hn, rs cũng không mất phí, bên vq cũng ko có ring pen full để dùng nên mới fai cày ssk như vậy.

15. Có điều chưa hiểu lắm. Ví dụ acc đổi lần đầu
    - 2000 skill + ?? sjc được pen 5 dòng, k5 và lever = ??
    - Đổi lẻ 500 skill dư + 5k bạc = pen lever 0, 1 dòng socket >>> có phụ trội hay không có phụ trội
    @fantasymc nhờ Fan thông não

nghoandd thích bài này.
  16. Bên hn vẫn ngơ thế nhỉ. Đại loại úp ring pen như bên bá vương với vương quyền giờ thôi. Áp dụng giống cách úp ring pen như bên bv và vương quyên. Muốn có 1 ring trước hết mất 500 skill và 5k bạc để tạo ra và là lv1. Muốn lên 1 lv thì mất 200 dư và 5k sjc. Cứ vậy đến lv 10 là ssk+15 thì tổng chi phí sẽ là 2k3 dư và 50k sjc

17. Theo mình hiểu, nếu chưa có ring/pen socket thì việc trước tiên là bạn phải mua cái phôi với giá 500 point Master dư + 5.000 bạc
    Đây là cái ring/pen socket không có dòng gì, level +0 bạn nhé.

Còn bạn đã có ring/pen socket rồi thì bạn chỉ việc nâng cấp lên thôi.

Anhquynhtx thích bài này.
  18. Anh93Nguyen

Anh93Nguyen Hiệp Sĩ

500 mt dư + sjc = ring/pen lv 1 : 5 dòng socket khuôn 1 bạn nhé
    Thêm 200 dư lên lv3: 5 dòng khuôn 2
    Cứ thế lên lv 5-7-9-11-12-13-14-15
    Lv 9 sẽ là 5 dòng sk khuôn 5, lv 11 là 5 lửa ssk k1, lv 12 là 5 lửa k2...

doanzipzipfantasymc đã thích.
  19. vậy anh sửa tính năng nâng cấp cho vay bạc cho những acc có skill dư là ví dụ 1k skil dư dx vay 100k nay sẽ thành 110k

20. Vq thì bạn ở vq đi hỏi top bên hn.có khi ông ấy chơi game thì bác còn chưa cả biết đến cái mu này ý.chứ ở đó mà bảo nta.còn muốn biết là ai thì ib riêng fan nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi