8 về game Rác Sever

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi idumuc, 16/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chuẩn bạn ah. giờ còn đi làm, chứ đâu ngồi suốt ngày mà kích chuột nhặt zen .

2. Bạn lại sai hoàn toàn, giá trị cơ bản của mỗi tựa game phụ thuộc vào chính nhà phát hành và người chơi tương tác với nhau chứ ko phải là exp hay là auto, còn chính mu webzen ra mắt auto Z mà bạn lại bảo xoá đi thì tôi chả hiểu bạn nghĩ gì, auto nó phát triển chủ yếu từ thời kì mu non-reset trước nhé sau mới đến mu reset, các game như lol và fornite là dòng game khác so với game mu này, cách thức vận hành game khác nhau hoàn toàn, nhà phát hành nào chả cấm auto như lol việt nam auto skill đầy ra có cấm triệt để đc đâu, cũng mua bằng tiền để dùng đây

tungkute thích bài này.
  3. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

theo thời buổi rồi bạn ơi giờ chơi chỉ là 1 phần còn phải đi làm chứ

tungkute thích bài này.
  4. game thỉnh thoảng có mấy bạn ngáo cỏ đưa ra nhiều ttìn tiết hay bạn nhề .

tungkutehunghdz đã thích.
  5. hunghdz

nó nói theo kiểu tiêu cực ấy.

tungkuteChimSunXoan đã thích.
  6. game của nhà mày cả =)) bố thằng ngáo

tungkute thích bài này.
  7. Thằng trẩu chủ topic thuộc loại ngáo game, hoặc bị liệt nửa người ko rời khỏi máy tính đc nên mới có nhu cầu nằm cả ngày bên máy, nhặt zen = tay :)) Mày nghĩ ai cũng bị liệt nửa người như mày à. Ko chơi đc thì kút :))

8. hunghdz

Nó đòi phải ngồi như nó nhặt mới thích.

tungkute thích bài này.
  9. thẳng mà thật quá bạn

tungkute thích bài này.
  10. Một ý tưởng không tồi.
    Nhưng mượn 1 câu trong phim "Ma Làng":
    "Đi ngược lại với sự phát triển thì là phản động chứ là gì nữa!"
    Thử hỏi thời 1.0 thì đồ đạc giá cả ra sao? Đúp đc đồ game như thế nào? Hack speed ảnh hưởng như thế nào?
    Game giờ có auto mà giá trị đồ càng ngày càng tăng hơn, đồ đạc chế tạo được cũng ít hơn (không tính con buôn ôm đồ).
    Thử hỏi có game nào có con buôn sống được như ở MUHN này?
    Người ta tái cấu trúc để phát triển hơn.
    Nhặt rác cũng là đi cày cuốc để tạo ra giá trị trong game, có vậy game mới nhiều giá trị.
    Chứ cứ muốn trở về 1.0 thì lên mạng tạo 1 server offline 1.0 chơi cho hoài niệm bác ạ.

lamhoang, onghuydaytungkute đã thích.
  11. Cài MU offline tự mình làm ADM,Thích chỉnh gì tuỳ ý mình

onghuyday thích bài này.
  12. 2021 rồi vẫn cứ khổ tâm vấn đề này à, ks ko nổi acc rác thì tự xem lại mình xem, ko bằng acc rác thì chỉ mãi kêu thôi. Người ta lên ss 16 rồi vẫn còn mơ mộng 1.0, thích 1.0 down 1.0 về chơi vài hôm bao h hết nhớ rồi thì về chơi tiếp :))

13. 2 cái game bạn kể là game MOBA đi so với game online, năm mới ăn kẹo nhiều nên ngáo à :))

tungkute thích bài này.
  14. Nhìn vào những game online thành công để học hỏi chứ Kiếm thế với Võ lâm đang chết dần chết mòn rồi, bạn muốn MUHN cũng giống thế sao?

15. Thụt lùi là vào game toàn Auto - Bot, máy chơi với máy đó bạn

16. Lúc nào cũng lôi khai sinh với cả quá khứ ra để thủ dâm. Nếu muốn bạn có thể ko dùng auto mà. Nó là tiện ích đi kèm phiên bản game, nó liên quan đến tỉ lệ rơi, giá trị vật phẩm... ngửng mặt lên cho xã hội nó phát triển bạn ạ :))

17. Bạn tự vả vào mặt mình rồi đấy, Forum được tạo ra để các thành viên vào đưa ý kiến, chính bạn vào cấm tôi, rồi lại quay ra nói chỉ chỏ, vừa ăn cướp vừa la làng?
    Tăng tỉ lệ như MUHN khi chưa có AUTO, chứ bạn đừng có gán ghép các sever MU lậu vào tôi

18. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Tôi cũng không hiểu mấy ông cứ muốn quay về thời 97+ hay 1.0 làm cái gì. Mấy ông thử nghĩ xem ngày trước đi học đi bộ cả 1-2km, nhà nào có đk mua cho cái xe đạp là ngon rồi, trưa tan học đói lả vẫn cố mà lết về được đến nhà, còn bây giờ nhờ bọn trẻ (cũng tuổi như mình ngày trước) ra đầu ngõ có vài chục mét mua món hàng xem nó có chịu đi bộ/đi xe đạp hay nó đi xe đạp/máy điện? Và vì sao lại như vậy?
    Game nó cũng thế thôi, ai không thích nghi được thì nghỉ cho khỏe ý kiến gì cho đau đầu còn vì sự phát triển của game thì yên tâm tính đến nay chưa có game online nào tồn tại vượt qua MUHN cả

nghoanddhunghdz đã thích.
  19. Bạn lại sai hoàn toàn bời vì tôi ko nói về "giá trị cơ bản", cũng ko nói về "tính năng cơ bản", mà thành viên tungkute đề cập đến "tính năng cơ bản". Mục tiêu của tôi là "tính năng cơ bản" của thành viên tungkute đề cập đến là sai.
    Wedzen ra mắt tính năng đó ko có nghĩa là Wedzen đúng, nói cách khác Wedzen đã sai, bằng chứng là từ 1 game online thành công nhất giờ đứng thứ bao hay đã bị đá văng ra khỏi top 100.
    Tôi đồng ý với bạn là các game online có những đặc điểm khác nhau, nhưng chúng cũng có những đặc điểm giống nhau và Auto là thứ hủy hoại trải nghiệm người chơi kể cả LOL Fornite hay MU, và họ tìm cách đối phó, ngăn chặn Auto, chứ ko thả cửa cho Auto tràn lan. Tuy ko phải ngăn chặn được hết với Auto nhưng đã ngăn chặn được phần rất rất lớn và tạo được môi trường lành mạnh.

20. Đi với bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy
    Teo não hả mày, ở đâu ra cái kiểu chơi game = tay là bị liệt?
    Cái loại mày ngoài liệt nửa người ra thì còn liệt cả tay nữa, chơi game mà nhặt zen bằng tay cũng ko được ???

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi