8 về game Rác Sever

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi idumuc, 16/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nếu bỏ Auto nhặt đồ và zen đi thì liệu acc cày rác có bị tiêu diệt ko nhỉ ? Sever có sạch hơn, tốt hơn ko ? Và mấy ông cày rác có vào comment khóc ko nhỉ ?
    Nhớ thời MUHN 1.0 vcl 1 huyền thoại

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Giờ ng ta tự viết auto rồi bạn. Bỏ auto Z thì tự những ng như bạn, ng ko có bản auto tự viết thiệt thôi

3. Có nhiều giải pháp đối phó với Auto mà, căn bản ban quản trị có làm tới nơi tới chốn hay ko thôi.
    Tôi thấy nhiều game chèn mã captcha vào, khi online đủ 30-60 phút sẽ phải nhập captcha 1 lần.
    Còn MU có đặc thù riêng là cắm tăm thì chỉ những nhân vật nào di chuyển mới + tính thời gian.

tinhyeuMUHNthuhuexs đã thích.
  4. Dành time cho công việc đi, sân si với cả mấy thánh vài ngày ngồi máy 1 lần làm gì :))
    Bạn thì mất time
    Người ta thì vẫn chơi game khỏe vẫn làm việc tốt :D

5. bác nghĩ ai cũng có thời gian trong máy à còn công việc nữa bỏ auto chắc khối người nghĩ game

LONGplus thích bài này.
  6. Suy nghĩ thiển cận

7. Nhớ cái thời không có auto, nhặc rác cũng vui phết. nhặt 1 thời gian, dành dụm (nạp thêm ít ít thẻ) cũng sắm đủ 1 cái SW3 dk, cộng thêm 2 sét đồ: 1 thần thoại +15, 1 set Hoàng long +15 (cả 2 đều khảm phòng thủ 24,k1). sau này bán hết 2 bộ này, sám luôn Hoàng Long K5. Đó là thời huy hoàng khi nhặt rác.
    Giờ thì ít thời gian rồi, chủ yếu cắm auto. nếu bỏ auto chắc bỏ game luôn quá.

kecodoccz thích bài này.
  8. =)) Game có mấy bác già chơi mà bạn bảo bỏ auto thì có mà ng ta nghỉ game luôn

9. những người nhặt rác có thể ví như những công nhân ngành Than đấy bạn, ko có họ thì kể cả bạn có tiền chưa chắc bạn đã có điện để chơi game đâu =))

lamhoangonghuyday đã thích.
  10. Strbyenite

Strbyenite Cư Dân

Tầng lớp nhặt đó mới khiến game lớn mạnh được đấy, họ vừa tích lũy level sau đó mới đầu tư đồ đạc. Các game trước giờ chết chủ yếu do là Min/Mod hay cho nhiều đồ VIP quá làm phân hóa quá lớn giữa người có tiền - không cần train và người nhặt rác nên bọn nhặt rác ra đi còn mấy bạn có tiền ngồi PK chơi với nhau mấy ngày là chán.
    Mình chơi MU từ 2002-2003 rồi qua FPT rồi FPT nghỉ qua đây nên dành tình yêu cho nó như 1 ký ức đẹp thôi, bỏ auto thì chán cũng không có thời gian mà ngồi máy suốt. 4x rồi.

nghoanddhaunguyen6994 đã thích.
  11. Auto mới chán chứ, toàn máy chơi với nhau thì vui cái gì?
    Đã chơi game thì đừng nói ko có thời gian.
    Ko có thời gian thì khỏi chơi game luôn mà tập chung làm việc.

tinhyeuMUHN thích bài này.
  12. Bác nói câu trước đá câu sau, bộ khi gặp Auto đầy đường người ta ko chán mà nghỉ game được hả?

tinhyeuMUHN thích bài này.
  13. Bác nói đúng 1 vế trên, nhưng bác lại đánh đồng về sau, việc người ta bỏ sức ra ngồi nhặt rác với việc Auto hàng trăm acc tràn lan, 1 cái là người chơi game, 1 cái là máy chơi với nhau nó khác hoàn toàn bác ạ

kidsaker01 thích bài này.
  14. Smod coment thứ 2 nó cày 300 acc. Bạn coment thế này là động chạm rồi

phuduidumuc đã thích.
  15. Bạn còn chưa biết . ngoài auto ingame nó dở thì auto bên thứ 3 nó còn tự lọc rác . bỏ auto là bước đi lùi

16. Ko có bọn cày rác thì mua zen với ngọc của admin à? Top ngu thế? :))

lamhoang thích bài này.
  17. Game mà để máy tự chơi với máy mới là bước lùi bạn ạ

18. Bạn tự vả vào mặt mình à, diễn đàn là nơi thành viên nói chuyện tử tế hay là nơi để bạn xúc phạm cá nhân thành viên khác?
    Trước đây thời MUHN khai sinh game online Việt Nam - KO CÓ AUTO thì người chơi kiếm ngọc zen ở đâu?

kidsaker01 thích bài này.
  19. Sau khi có AUTO ban quản trị đã giảm tỉ lệ rớt, nếu huỷ AUTO có thể tăng tỉ lể rớt trở lại cho cân bằng.

nghoandd thích bài này.
  20. Auto là tính năng cơ bản của MU, lại đòi bỏ đi? Bạn muốn nhặt zen = tay thì cứ nhặt đi, ai bắt bạn dùng tính năng auto đâu, hoặc là quay về mấy cái MU 1.0 mà chơi, chơi phiên bản mới làm gì? ngu lắm :))
    Sống kiểu thụt lùi thế lãng phí lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi