8 về game Ngọc Net tản mạn...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi A Promise, 7/1/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuẩn rồi e ơi

2. Nhìn các bạn pk giỏi thật, rất nhiều tay nhất là ai chơi DW thì càng phải nhiều tay hơn. Mình không nghĩ Suol lại có sát thương ghê như trong các clip trên, trước đây mình vẫn nghĩ suol chỉ là bao cát với tộc DL vs DK là không đúng rồi :D

3. bố thằng rẻ rách còn ra vẻ trình bày cái con củ ặc =)) , mày thắng thì mày sỉ nhục người ta lồng tiếng chó kêu mèo gào các kiểu còn thua thì dis cả lò nhà em có dám nhận đâu đúng là không bằng con chó ;)) , video thì cắt ghép các kiểu chỉ giữ lại lúc ăn được người ta còn lúc bị vả vỡ mồm con chó thì câm cút không thấy ẳng
    Nó có cái đầu bòi tiền mà mua ấy bạn thằng culi mượn acc mà nổ như acc của mình nhìn cái mặt trơ trán bóng của nó là đủ biết rồi

Hoanglong11 thích bài này.
  4. thấy bảo xe cũng đi thuê , tiền đâu mua ác :))

5. nó có con i10 đấy

hoabach96 thích bài này.
  6. nói luôn riêng loại ngọc loét không tính tiền vì thằng này đến thời điểm này khẳng định là thằng tiểu nhân và sống rất bẩn bằng ba cái lời khua môi múa mép lòe thiên hạ

7. chúng may làm gì ido tao vậy. để ido tao yên đê

onghuyday thích bài này.
  8. Madara và gruu là bạn mình =))
    Loại rẻ rách đi liếm d á i nâng bi mới mượn đc acc chơi mà nói nghe cao sang thế =))

Hoanglong11, VuaHaiTaccconghuyday đã thích.
  9. chắc chủ acc madara và gruu phải quỳ xuống van xin ngọc loét chơi hộ với pk hộ thì phải =)), đúng là chẳng khác 1 thằng đạo đức giả đang đi giáo huấn người khác, thằng này nó là dạng Cáo mượn oai Hùm =))
    rồi lại đ éo dám đối diện để đọc comment người khác rồi lại hot block hay sổ đen đỡ phải đọc đúng là thằng tiểu nhân rẻ rách, nó *** đọc thì người khác cũng đọc =)) mà cái loại giả vờ đạo đức k quan tâm ai nói gì về mình thực chất là đang cay như chó ăn phải ớt nhưng vẫn sĩ diện thôi bố mày chẳng đi guốc trong bụng =))

10. Vẫn lặng lẽ vào đọc cmt mà rồi cay cú đ é o s ủa được gì :))
    Chặn fb là biết cay r :))

onghuyday thích bài này.
  11. Rẻ rách thấy sang bắt quàng làm họ :))

onghuyday thích bài này.
  12. Ngày xưa 1 dạo cũng vào G LG để xin buff. Bị các anh phát hiện tiểu nhân rẻ rách kick ra khỏi G rồi quay ra cắn =))

Hoanglong11onghuyday đã thích.
  13. Hãy gọi là ngọc tễu vì trông mặt khác *** con tễu đâu :))

onghuyday thích bài này.
  14. Nếu anh ko mua đc acc của bạn mình để chơi, đừng ngại alo đến số em nhé, em sẽ bán acc top cho anh :))

Em luôn sẵn lòng bán acc top cho anh để anh trình bày bớt dài dòng :) Thời buổi ngày nay - A không có acc - A nói ai nghe

Tầm này MUHN tìm được người chịu nhả acc top hơi khó đấy anh, hãy tận dụng thời cơ chỉ đến 1 lần :))

Văn dài như sớ, ko giải quyết gì đâu anh !

P/S: Quan điểm của em là soul ko có cửa nhé 19, chơi soul để mà bá đạo hiên ngang như 1 vị thần thì ko có đâu, tay chém nhất kiếm đoạt mạng xong chạy thì ô tô kê :D :D

taman2020 thích bài này.
  15. Giờ bạn cầm chính chủ acc nào vậy? :)

Uy Vũ thích bài này.
  16. nó có cái lờ ôn lôn huyền lồ n acc ấy mà chính chủ =)) loại Cáo mượn oai Hùm mang tài sản người khác đi khoe hộ làm như của mình ấy có gì phải hỏi han =))

17. Loại rẻ rách thấy sang bắt quàng làm họ đấy tính gì =))
    Thấy người ta có acc top nhảy vào làm thân nhận bạn bè =))

18. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

chốt mẹ hạ là culi thì im mẹ mồm đi

19. nói cho thằng già ngocnet biết trước cái CS ST ma thuật bị lỗi dame to hơn vâtk lý 40% fan nó fix dc hơn 1 tháng nay rồi lên đừng ảo tưởng suol con ak. =))

onghuyday thích bài này.
  20. cháu nó còn làm cho cả cái guild Newstar sang Soul nữa cơ =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi