Thắc mắc Cần anh em giải đáp.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi k56bkhn, 21/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. k56bkhn

k56bkhn Chiến Binh

Mình chơi MU từ năm 2011, bỏ cũng được gần chục năm rồi. Nay công việc bàn giấy, ngồi máy tính rảnh chả có gì làm, định chơi lại MU. Mà giờ nhiều cái mới quá. Nhớ ngày xưa chỉ có reset và max 400 điểm hay 600 điểm master gì đó. Giờ sinh ra 1 đống thứ. Ví dụ như có anh em viết tắt như ở dưới
    Cái này mình ko hiểu gì luôn. Chắc già quá rồi :))
    Giờ mình muốn quay lại chơi, chỉ muốn cắm chuột rồi cày thôi nên định kiếm cái acc cùi nào đó cày cho vui.
    Mà mình thấy reset bây giờ ko quan trọng nữa hả anh em? Thấy acc rs 2k lần bán cũng chỉ bằng acc rs 6-700 lần ?

Các file đính kèm:

2. reset 1278
    21k2 dư là cày skill đổi ra 20k dư, còn 1k2 dư còn lại do reset vào thứ 6 hoặc chủ nhật mà trên 300 lần rs thì được cộng 10 điểm dư thêm
    6k5 vc là poi vợ chồng, kết hôn 2 nhân vật 1 nam 1 nữ, sau đó reset được poi theo quy định
    653 sk thường 9sk dư là 653 skill thường của bảng skill, còn skill dư là đổi từ skill thường ra và không mất khi đổi chủng tộc
    1065 quả là điểm quả ăn vào mỗi nhân vật max là 4000 điểm quả được cộng 40k cột máu và 120k cột SD màu vàng có 5 loại quả theo 5 cột
    3326 phúc duyên là sau khi reset được cộng phúc duyên, càng rs lên cao thì phúc duyên càng nhiều
    SHK + 15 là sói hoàng kim +15 có 255 máu đổi từ 20k điểm tri ân( có điểm tri ân theo các mục quy định) + thêm 10k bạc để mua của admin
    tm6 là thần mã +6 có 255 máu dùng để tăng % exp train quái và % lực tấn công
    2011 và 2020 là hoàn toàn khác biệt, bạn nên tìm hiểu từ từ đừng nên mua bán acc làm gì sơm kẻo lại hớ và dễ bị lừa
    giao dịch qua trung gian do admin bảo lãnh là ok nhất nhé

3. chủ thus cứ theo lời giải đáp này là sẽ quay lại game , gắn bó với anh em

k56bkhntakurou đã thích.
  4. Ối giời.tôi nghỉ chơi từ 2014 đến giờ mới quay lại mà còn loạn hết cả lên.bác nên từ từ chứ đừng vội vàng kiểu mất tiền.

5. Bạn nên lập acc mới đc tặng 2k bạc khóa, thuê đồ, cộng điểm thủ công, đi chém gà loren và trải nghiệm dần bạn nhé.

judasfaker thích bài này.
  6. game rác, adm hút máu vcc. Tốt nhất ko nên quay lại bạn nhé

7. chả hiểu sao bảo rác:-?:-?:-?

Nhân viên ThuếKyoLaTao đã thích.
  8. chắc nói thế để ae đỡ chơi lại . đỡ full sever

9. judasfaker

judasfaker Cư Dân

Hi bác. Mình cũng mới chơi lại. Cày từ lv1 0 rs. =)). Có gì bác vào anh em ta bem nhau cho vui.
    Cảm ơn bác trên kia giải đáp hết thắc mắc.

takurou thích bài này.
  10. skill dư có được cộng điểm vào bảng skill không bạn

11. Có chứ bạn

12. full điểm bảng skill là bao nhiêu. Trước mình nhớ có 800 mà. Sao có người tới 2000 sk dư nhỉ

13. Cày lên 800 skill sau đó out game vào web đổi từ skill thường sang skill dư, tức là 800 skill thường đổi được 383 skill dư, sau khi đổi bạn về lv master 1 và được sẵn 383 điểm để cộng vào các ô master, bạn tiếp tục cày skill thường lại từ sau khi đổi skill dư, như vậy những người 2000 skill dư là họ cày max 800 skill thường vài lần rồi

14. nhưng mà cộng full bảng skill rồi thì skill dư ra đâu còn tác dụng gì nhỉ. Hay dùng đổi đồ

Nhân viên Thuế thích bài này.
  15. càng cộng skill dưới thì tốn skill càng khiếp, mà thực tế bảng skill thì gần như ô nào cũng cần + để nhân vật khoẻ, trâu theo nhiều khía cạnh mà. lên những top 2000 skill dư+ 800 lv master thì theo mình cũng chỉ vừa đủ thôi

LONGplustakurou đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi