Bang hội Buồn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi OkeMen8888, 3/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thấy bảo các con vợ all đăng bán hết ác à chán nhề :))

2. ừ, buồn

3. Samoyed92

Samoyed92 Cư Dân

Vụ zeu atu kiểu blook kiểu vậy.ai chả chán.chả công minh tí nào.

4. theo bạn lên làm thế nào ???

Samoyed92 thích bài này.
  5. Chả có gì phải buồn, đồ đạc và acc của người ta đâu phải đam mê của mình :))))
    Ai thích vẫn cứ chơi

6. Guild All In One bán hết acc này thì MU này sẽ từ từ đi xuống và sập thui. Lý do vì sao thì ai cũng hiểu rõ, lịch sử loài người chỉ có chiến tranh & cạnh tranh nhau mới thúc đẩy sự phát minh, tiến bộ của nhân loại. Còn nếu chi còn 1 Guild Auto như dàn NPC thì sẽ chẳng còn ai nạp tiền vào đua top, chạy event, mua máu cash này nọ làm gì. Chỉ còn lại acc tầm trung, cận trung, tháng nạp vài trăm k vài triệu reset sống mòn qua ngày với đam mê của họ thôi

7. Bán đc thì acc vẫn còn đó sự canh tranh vẫn còn đó
    Trừ khi tụi nó del đồ del acc đi mới có % đi theo hướng mày nói =))

Bảo Vy thích bài này.
  8. Sập gì 17 năm rồi năm nào chả có ng bảo sập. Kẻ đến ng đi sông vẫn chảy và chảy xiết. Sóng sau xô sóng trước. Ở cái game MU này chả bao giờ hết đánh nhau. Ngoài FAN ra, ko có ai quyết định đc số phận của game này

giolanhpk thích bài này.
  9. chắc cũng phải khá nâu đấy bạn .

10. các bác cứ lo, nó bán thì phải có người mua, nó ko bán đc thì vẫn phải vào game chơi với đống đó chứ :v, còn có người mới mua thì vẫn có người PK , giờ trừ khi top phi shop hết đồ, del hết acc thì mới ko còn ai chơi =)))))

11. thì bên guild đó nó nghỉ thì lại phải đợi 1 thời gian dài mới có bọn khác bỏ tiền ra làm đối trọng với bọn Ninh Bình =)). Mà khả năng hơi lâu nữa mới có 1 nhóm như thế nữa, t thì ko tin còn có 1 đội nào ham hố & ngu lâu như đội đó vs đội Ninh Bình đc nữa.
    Sập thì t ko chắc, còn đi xuống thì là cái chắc chắn rôi. Từ thời xa xưa có 6 7 guild tranh bá (Home, NgocDy, Bắc Ninh, Sunrise, HaoHuu, NongDan, ... quá nhiều để kể). Lê lết tới giờ chỉ còn vài thằng tàn binh sót lại tranh giành nhau. Đội All In One nghỉ thì lấy đội nào trám vào chỗ đó mà đưa game này lên tầm cao nữa? Chắc hẳn ko phải là đội Cà Na Bít rồi. Kể cả tất cả các guild đứng sau cộng lại tiềm lực cũng ko đủ thay thế All In One.

12. like !

13. Guild mình cứ đọc thành ĂN LÌN TO =))

Samoyed92 thích bài này.
  14. Suy nghĩ hạn hẹp thế, MU này đâu chỉ top chơi với nhau, còn ở đời chả có gì là chắc chắn cả, vả lại CANABIS mục tiêu ko phải trong game bạn à :v

Samoyed92 thích bài này.
  15. thì t biết mục đích của các bạn nên t mới bảo là đội ALL nghỉ thì MU này mất đi 1 đầu tàu kéo game đi lên chứ sao. Game vẫn sống nhưng chuyển sang chế độ Zombie, sống mòn với các guild làng nhàng nhé.

16. Vận động anh em bán hết off đi cho khỏe bạn ơi. Fan nó ko sợ các bạn kêu la, report tố cáo j đâu. Nó chỉ sợ 1 thứ là off hết ko nạp thôi

17. Samoyed92

Samoyed92 Cư Dân

Bác.lớn tuổi suy nghĩ cũng khác ..Game giải trí thôi..cs phải làm ăn lo cho gia đình và sự nghiệp

18. Samoyed92

Samoyed92 Cư Dân

Ngóc lên được mấy bữa nghê khệnh thế..lật lại nhật ký MU xem thế nào

19. Ngóc ??? Lại lạc trôi cái gì thế =)) xin cái nhật ký xem game tình hình ntn nào =))

20. Những năm tháng và ký ức bị củ hành khi chưa có auto pk liệu có quên được không hay là nhờ vào đô la và auto để làm bố đời :)) A mong các chú sẽ sống vui vẻ bên cái nv ảo của mình đến khi mu sập và a đánh giá cao trình độ bú liếm của các em :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi