Thắc mắc Tố cáo Nv QB ZeRoStar Autopk, lip 30S k khẳng định đc còn bị sử lý đây clip 6 phút Fan check cho kỹ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi linh0943, 27/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1.  
    KimPhucSessnd đã thích.
  2. :))) clip này fan nói là k phải là auto pk đâu :)))) còn auto thì cũng block vẫn pk đc arena nhé. k phải xoắn. map đặc biệt cơ mà :)))) clip dài quá

3. khăng định 100% zeno ở video trên sử dụng aotu pk .ai dám cãi nó k aotu pk nào.mời a fan vào làm việc và a check thật kĩ.nếu như video trên k phải aotu pk vậy a fan hay cho bọn em 1 video aotu pk

4. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

@fantasymc vậy clip này anh xem zero phải auto 100% không ạ :))) 100% auto

5. Anh @fantasymc anh xem nhân vật ZeroStar auto pk cái clip cần đủ dài và vừa đi vừa buff vừa pk, như này mới là auto.
    Mong anh xem xét trường hợp này Block 1 tháng để răn đe

6. có đoạn vừa chạy vừa ném đĩa rầm rầm ae xem cho kỹ :D

7. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

C
    Cá này thì 100% là autopk rồi chờ a @fantasymc xử lý
    Còn cái video 28s kia k hề thuyết phục tẹo nào cả

8. anh @fantasymc vào xem xét anh ơi, nếu QB HungNhiKa auto mà như thế này thì anh em ủng hộ anh block luôn,
    Nhưng clip ZeroStar này thì không thể là không auto pk được.

9. Khổ video được có 4-5ngày trở lại đây thôi w4 zero bán được hai tuần r thì tố cáo cái gì =))

10. Bảo Fan check xem clip này từ bao h :)) đúng là nỗi kinh hoàng :))

11. Cho hỏi cái video này từ thời nào vậy.lôi cái cũ dích đem ra tố cáo .a fan áp dụng luật tù ngày bao nhiêu thế . Bại não

12. Mấy bạn còn bảo cho 3 ngày k mất zero mà đến nay 2 tuần rồi vẫn chưa thấy zero bay nhỉ =)) chỉ tý nữa thôi bố cho xem cái này :))

13. Mấy bạn lấy clip không rõ ngày rõ tháng rồi tố cáo. Mình thấy các bạn thật là buồn cười.=D>=D>=D>

14. khả năng cũng phải dùng auto :D

15. Mình thấy Zero còn chạy đi chạy lại lạng lách đánh võng mà bảo auto. Bẩn bựa VKL.:)):)):))

16. @fantasymc xử lý trường hợp top này anh ơi

17. Riêng Tùng Lâm thì to nhất MU HN. Vợ đẻ liên tục nhỉ.

18. Metro to lo gy lòi Trĩ dom rồi kìa bạn ơi. Sống bẩn bựa vừa thôi khéo mốt nó lòi cả lỗ nhị thì khổ.

19. autopk là autopk mà còn phải ngày tháng nữa à :)), lắm lý do thế, thế trc h Fan k cấm à, là cứ đc auto thoải mái à =)) game kiểu lồng gì vậy

20. Nói chuyện như Linh thế sao ko về SS8 mà chơi. Lấy quá khứ đè thực tại thì chỉ có chui gầm bàn bạn ạ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi