Thắc mắc Kính Mong Fantasymc , Mod và anh em MUBV giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _macbook_, 6/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dear Fan, Mod và anh em MUBV!
    Mình xin trình bày nội dung việc như sau mong Fan và anh em giúp đỡ. Ngày 24/02/2020 Mình có mua Sw3 DW 1dòng EX của 1 bạn trên Facebook, và mình có nhờ A.Tài trung gian, do là acc Phục Hưng cùi nên bạn ấy đã cho mình cả acc luôn, trong quá trình sử dụng Wing mình có chuyển đi chuyển lại Wing qua các tài khoản vẫn bình thường,nhưng đến ngày 03/03/2020 mình có chuyển qua tài khoản hungduong thì Wing đó báo lỗi GD, có nhờ Fan vào ktra giúp, Fan ktra và báo lỗi trùng Seri và phải xóa wing đi. Vậy mình ko thể chấp nhận quyết định này của Fan được, do mình mua bán có trung gian,mất tiền, vẫn còn phiếu chuyển tiền và A.Tài đã xác nhận giúp, cái wing lại có giá trị cao, mong Fan xem xét và giúp đỡ trả lại mình để mình yên tâm gắn bó với MUBV.
    Mong Fan ktra toàn bộ các GD trong game : acc mua : nioeban91 mua xong ngày 24/02 mình chuyển Wing qua acc giahuyvp bình thường , ngày 03/03 mình chuyển qua acc hungduong và bị lỗi.Mình đã tìm hiểu rất kĩ và chắc chắn Wing này đã tồn tại từ rất lâu rồi, được mua đi bán lại rất nhiều lần rồi chứ ko phải có vấn đề gian dối ở đây. Nếu mình sai hoặc gian dối gì mình xin bi Block vĩnh viễn toàn bộ các acc có trùng ID với acc hungduong.
    Kính mong Fan và anh em giúp đỡ.
    XIn cảm ơn!

LeQuyet987AnThiFC đã thích.
  2. Fan vào đi kìa Fan ơi

_macbook_ thích bài này.
  3. Xin cảm ơn ae đã giúp, mình buồn quá ae ạ. mình mua bán có trung gian đàng hoàng ae ạ.

4. Sv làm gì còn TG mà qua TG. A.tài giờ chỉ làm vì còn uy tín thôi

_macbook_ thích bài này.
  5. uy tín nên ae nhờ. Chứ khả năng ra pháp luật thì a Tài cũng như dân thường thôi

_macbook_ thích bài này.
  6. Việc này cũng ko thể trách trung gian được, mong toàn thể anh em MUBV và Fan giúp đỡ. Nhưng mình nghĩ do wing mang từ Phục Hưng sang nên bị trùng seri với BV.Còn bình thường mua đồ ai để ý seri đâu. Kính mong toàn thể ae giúp. Xin cảm ơn

7. Upp cho bạn. Mua bán ai để ý đến Serial đâu, Fan xem xét cho bạn ý, với dặn ae xem để ý Sẻial bằng cách nào? Vì có những món đồ rất giá trị mà cũng xoá như này thì chết. Với lại mua bán qua TG là chắc chắn nhất rồi mà, làm gì còn cách nào chắc hơn khi mua bán nữa.

_macbook_ thích bài này.
  8. Nhờ fan xem sét giùm e ý

_macbook_xhuynhdex đã thích.
  9. Úp cho bạn. @fantasymc vào kiểm tra giúp bạn ý.

_macbook_xhuynhdex đã thích.
  10. E cảm ơn A.Tài

NgaoBai87 thích bài này.
  11. Cảm ơn ae!

12. @fantasymc giải quyết cho ae còn đam mê nào

_macbook_ thích bài này.
  13. Tks a

14. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

@fantasymc vào kiểm tra xem a. E nhớ acc này có 4 5 cái sw3 dw in hệt nhau treo shop +15 luck of loại bỏ. E có mua 1 cái :)

Phù Thủy TuLa_macbook_ đã thích.
  15. DLbacninh

DLbacninh Chiến Binh

_macbook_ thích bài này.
  16. Fan ko vào thì đào đất chôn BV đi

_macbook_ thích bài này.
  17. Cảm ơn bạn tốt nhiều

18. Cảm ơn anh em!

19. Hỏng hình như mình cũng có 1 cái Luc + Loại Bỏ

_macbook_ thích bài này.
  20. nhà mình thì ko có cái win dw nào,nhà thì có cả tá :) ghen tị:)

_macbook_ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi