Góp ý Tố Cáo 2 acc treo đồ giá trên trời

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zzbaokezz, 9/10/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như tiêu đề em lướt qua chợ đồ . và vô tình phát hiện 2 acc treo Thần mã giá trên trời
    hành vi này nhằm trục lợi cho cá nhân cả 2 acc cùng đăng 1 time em nghi vấn cùng 1 ip kính mong Fan bock để tránh làm ảnh hưởng đến anh em mua nhầm . bởi kẻ lừa có tình treo tỉ số lẻ là 28.999 bạc và 1 con là 29.500 bạc ạ .. dưới đây là bằng chứng em chụp đc ạ
    __Tiến Bảo Kê Phóng Viên Tác Nghiệp tại Cụm Hà Nội Đưa Tin
    @fantasymc @Thiên Thanh Hi @Thanh Nghị @gamemuvp @tocbacvjp

LeQuyet987 thích bài này.
  2. cả 2 con đều funl HP và đăng rao bán cùng 1 thời điểm .. 1 time ..
    lần trước cũng đã có đối tượng treo treo đi treo lại như này mà vẫn chưa chừa .. kính mong Fan Làm Mạnh Tay cho ra đảo ngồi chơi ạ bán giá gấp nghìn lần giá thị trường

3. 71840011_2663443567040242_8120905261125730304_o.png úp lại còn tiếp tục đăng bán kìa đây là hình ảnh vừa chụp lúc 19h20 phút ngày 9/10/2019 ạ hành vi cố tình .. nhằm trục lợi

4. Sinh ra đôi mắt để làm j vậy ,
    Lỡ treo nhầm thì sao
    33333 treo thành 3333 đó,
    Bạn xàm lông vc

5. làm gì có Thần Mã Funhp + 6 mà giá lại rẻ vậy .. đây là cố tình nhé nó treo đi treo lại từ chiều đến giờ

6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Treo giá nào là chuyện của họ. Bổn phận người mua là phải nhìn cho kỹ trước khi mua.
    Không ai cấm người bán ra giá cao và cũng chả ai không cho người mua mặc giả giá thấp.

7. Cái này cũng ko hẳn đâu e, đây là chợ Ảo, mà chợ Ảo thì họ treo giá nào tùy họ, còn mua hay ko là do người mua :))

zzbaokezz thích bài này.
  8. tố cáo cái cc ý đm ngta treo giá nào kệ con mẹ nhà ng ta chú mua không mà chú ẳng thế nhỉ!

9. nhưng nó treo hoài rồi lại hạ rồi 30 phút lại treo . anh ạ

10. vâng .. em thấy bất bình anh ạ.. sợ ae mua nhầm

LeQuyet987 thích bài này.
  11. Ý tốt nhưng mà ông nào mua nhầm cũng đau hơn thiến ấy nhỉ :))

12. Ví dụ nó treo nhầm là 288 bạc 299 bạc thù sao nhỉ tốp. Ai khóc nỗi đau này

13. lúc các ông hốt nhầm 50.000 bạc mua với giá 5000 bạc sao k kêu.. kêu với ai :))

14. nói chuyện với thằng ngu làm gì ae mệt xác =))

15. Chợ người ta có quyền mà còn muốn bảo fan bloc acc người ta thì @zzbaokezz bảo fan hay định giá cho từng món đồ của mu từ cùi đến ngon song làm top đưa ra thông báo thì mấy bloc acc người ta dc

16. ông bé kê này bị hâm rồi ;)) =))

17. Thế sao trc block acc 1 thằng vì tội treo giá cao @@

18. Đầu óc có vấn đề ak a tiến người ta treo giá sao là quyền của người ta a kêu làm tri ae nó bảo a bị thần kinh đó chứ ko ai khen a hay a tài đâu lớn rồi suy nghĩ hành động lời nói ko người ta cười cho

19. Thấy trung gian treo đồ cùi 100kb vẫn có ng mua ý,
    K lẽ ng mua nhầm k tố cáo
    Tố cáo, fan già trả bạc lạ là ng mua nhầm đc 100kb + 7tr3 .
    Ai hiểu đc

GaoKing thích bài này.
  20. ờ đến lúc ae ko biết . rồi xúc .. mình chỉ đăng nên cảnh tỉnh anh em ...
    mà ae hùa kinh quá .. nói thật , mất lòng .. làm gì có con Thần Mã nào mà giá lại 2.900 bạc hay 2.899 bạc .. giá thần mã funlhp + 6
    trên mức số 3. tức tầm 3000 bạc hoặc chênh lệch .. đây rõ ràng là nó đánh vào ae ham rẻ .. rổi bẻ khoai To một số ae ko để ý thấy
    số lẻ là xúc =)) . thôi kệ mẹ tụi bay . làm Phúc Phải Tội

Tóc Bạc ĐầuUy Vũ đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi