8 về game Việc lợi dụng quá nhiều vào bạc khóa tân thủ.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ê Rai, 11/7/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kình gửi anh Fan !!!
    Hiện tại sv BV đang có chính sách hỗ trợ tân thủ khi mới tạo acc là 7k bạc. Nhưng hiện tại phần lớn các thành viên đang lạng dụng việc này bằng cách tạo acc sau đó chuyển nv vào để sự dụng số bạc đó sau 1 tháng lại chuyển nv cao hơn để chuyển được nv đó sang acc mới đã tạo sẵn có bạc. Việc làm này gây mất công bằng với nhưng thành viên có đồ vĩnh viễn. Nay mong Fan xem xét điều chỉnh về vấn đề bạc khóa này để được công bằng hơn.....

Kính bút

=DapVoMom=LeQuyet987 đã thích.
  2. Vụ này căng đấy

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Mới biết vụ này. Nhưng chuyển tới chuyển lui cũng không phải đơn giản.

Ê Rai thích bài này.
  4. Nếu làm thành thạo ra thì việc này ko đến 5p a ạ. Mong a gửi tới fan giúp ạ

5. Nói kên đây chỉ Fan dc lời
    Sao bác ko làm nhue chúng nó ý
    E chơi bên HN nhé , ko phải bên BV

6. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Cái nè e thi thoảng làm, Acc chính tháng nào chả 1 2 nvf sau lập Acc mới chuyển qua mỗi Acc có 7k bạc khoá, dùng trong 2 tháng thoải mái

7. Ngon thế thì cũng làm như bọn nó đi cậu

mr1met80 thích bài này.
  8. Làm dc vậy thật ư

9. để mình thử !!!

10. 7k cho nv phụ làm cảnh thôi chứ làm dc gì đâu,
    cc thi ko có mt , cầy rs thì mua acc cho lành, pk thì poi kem mt thấp thì đánh ma, tóm lại để làm cảnh , ai lập cái pic chuối thế

11. Bv vẫn vui mà

12. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

ai nói bác để làm cảnh, tùy mục địch thì đc nhìu cái lắm

13. còn non và xanh lắm,những ac đi cc 1 2 3 chuyển qua lấy sjc khoá thuê đồ nhé.

14. Bình thường , hỗ trợ tân thủ luôn phải có chính sách như vậy. Ông đang đố kị cái gì thế ??
    Ông cũng có thể làm như vậy mà, hay có ức chế gì trong game ra diễn đàn khóc :)

15. Cậu này chưa hiểu gì rồi

16. Vậy phải mua 1 nvp rs cao hơn nv chuyển sang (vd:200>500rs), xong chuyển nvp 5x>1xx mt cao sang cho nó thuê đồ đi cc, đặt giá nvp thấp thì sợ mua mất, đặt giá cao thì tốn sjc thuế ;)). tháng sau lại kiếm 1 nvp 200>500 cũng vất phết đấy =))

17. Chóng cả mặt, để có 7k bạc khóa mà cũng lắm chiêu trò nhỉ :))

chimcunho thích bài này.
  18. Tôi thấy 7k bạc khóa nó chẳng đáng là bao, công sức chuyển NVP cũng đến mệt. Mà việc này thì ai cũng có thể làm được nên coi là công bằng như nhau, trừ khi có cay cú hay hiềm khích gì trong game nên lôi ra đây kiện. Thôi chỉ là game xí xóa nhau cho nhẹ đầu mấy ông ạ

mr1met80 thích bài này.
  19. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Làm kiểu này thì cuối cùng cũng bị kẹt lại 1 nhân vật rs cao trong ID, chứ chả được gì cả.

GargterVip thích bài này.
  20. Chắc cay cú =))

BoyDoiCan thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi