Thông báo Dự án point Phẫn Nộ (áp dụng 21/5)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn có thể nói rõ hơn cơ hội săn tìm vẫn cao ntn ko ?. Ko ông thần nào kể cả top lại chìa mạng ra cho người khác thịt để có dc điểm

2. Vậy admin nên điểu chỉnh lại số phòng non pk. Tăng thêm tính cạnh tranh, bớt đi account rác.

3. Theo em mục tiêu ám sát thì về phòng thường vẫn Pk đc, và chỉ người có mục tiêu ám sát mới được PK (hiện đỏ như guild đối địch) cho nó kịch tính =))

Bảo Vy thích bài này.
  4. ko ổn đâu, admin có bồi thường tm cho mục tiêu đó ko? Rồi họ đi làm tối mới về thì sao? Người ta cắm bên phòng thường chả đụng chạm đến ai, tự nhiên bị ám sát về làng thì oan ức cho họ

yadhannaSKylian đã thích.
  5. upload_2019-5-15_19-8-29.png upload_2019-5-15_19-8-38.png upload_2019-5-15_19-10-19.png
    1 ví dụ cụ thể, biết tìm đâu?????????

6. Đồng ý quan điểm mua điểm pn và có giới hạn mua trong ngày để ae đi làm dc gắn bó game hơn .

7. đề xuất chỉnh số lượng phòng pk tăng lên còn phòng nonpk giảm xuống chỉ còn 2,3 phòng. và đề xuất thêm là hạn poin chênh lệch + - 20k poin thôi chứ + - 50k hơi lớn ạ. ví dụ mình chơi DK mà chọc bọn DL ngang poin mà như muỗi đốt inox cả buổi chẳng chết được. mà cũng không có ai mà tự nhiên lao lên rom pk cắm để cho mn tìm pk về làng. chỉ còn giảm nonpk xg để cho họ bắt buộc fai cắm phòng pk thôi ạ

Bảo Vy thích bài này.
  8. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Có tăng phòng pk lên cũng thế, người ta đã ko muốn bị săn thì thiếu gì cách, lúc đó phòng non pk còn ít thì 1 con quái 2 người tranh cũng cắm mà ko chịu đc nữa thì off thôi. Chứ chả ma nào cắm phòng pk để rồi bị về làng ngắm cảnh cho tốn tiền điện cả.

9. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Ko được cộng dồn từ nhân vật phụ Như kiểu cộng dồn RS sau mỗi lần RL

congxmst3 thích bài này.
  10. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

@fantasymc anh xem có thể để hệ thống tự động tìm các mục tiêu ám sát là người chơi đang online tại các sever 8 16 20 được ko ạ
    Chứ mà tìm nhầm mục tiêu tại các sever Non PK thì 10 Free em sợ ko đủ ạ T_T

11. Theo quan điểm thì rất nhiều người lo ko tìm được mục tiêu. Nhieu Ae có ý kiến rất nhiều thêm với giảm.
    Có khi bác fan để mục tiêu tìm kiếm để Pk thì bác kích nhận vật đó dù ở seve nào cũng phải Pk được từ seve 1 tới seve 18. Như vậy để cho công bằng. Lúc đó nhân vật trong danh sách đụợc tìm kiếm chỉ ngoại trừ ko on trong game mới ko tìm được. Lúc đó Ae se chuyển cơ hội sang tìm mục tiêu khác.ko lẽ được 10 lần thay đổi ko có mục tiêu để Pk

12. Bạn chịu được cảnh nhân vật của bạn die TM, về làng ngắm sao, đều như vắt chanh. Cắm cả ngày ko được gì, nhất là mấy hôm x2 skill .......

yadhannaS, Em Về Điekip3i đã thích.
  13. châm ngôn cảu bác FAN:
    tích cực pk.
    tạo thêm hận thù
    mờ u phải thế

14. Mình nghĩ cứ nên đánh quái ra vật phẩm là OK nhất như zen mm ý.

yadhannaS thích bài này.
  15. Thế mới là hay chơi game được thì chịu được tiếc gì con tm. Chết thì chuộc

Kylian thích bài này.
  16. ko hợp lý cái vụ pk lắm

yadhannaSEm Về Đi đã thích.
  17. Cắm phòng PK đi, rồi cho cái tên nv, đeo TM vào, t lên pem cho vui :D

yadhannaStungkute đã thích.
  18. Có các acc poin 50k 70k 100k 30k 20k.. Đầy đủ. Ae nếu trùng tên vào game chat all gọi. Free cho truy sát :D

tungkuteKylian đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi