Góp ý Chất vấn fan! Đề nghị fan đừng can thiệp quá nhiều vào game!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 18/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đầu tiên phải xin lỗi @fantasymc trước, đang bị mấy người fan giúp lên đồ khiêu khích nóng mắt quá cho nên TÔI ĐẠI ĐIỆN CHO CẢ 1 TEAM lên đây post bài chất vấn + đề nghị fan đừng lên đồ quá đà ở sv Vương Quyền, cũng xin các mod cho giữ bài 1 thời gian để fan đọc.

Liệu fan có dám tuyên bố 3 cái w4 ko luck + 2 set đồ thánh thần sum và rf + 1 loạt vũ khí thánh thần lên +15 trong thời gian quá ngắn mà ko có bàn tay của fan? Liệu fan có dám tuyên bố cách khảm đất -> nước -> gió vẫn kích được op 29% hp, tất cả các ngọc đều k5 một cách hoàn mỹ là ko có bàn tay của fan? Đã từng có người khảm đất nước gió và nhờ tôi tư vấn khoản hơn năm trước vì sao khảm đi khảm lại bóc đi bóc lại hơn 2 chục lần ko kích nổi op, tôi cũng đã từng chính tay test cho người đấy mấy lần nhưng ko kích op nổi, phải bóc mấy viên k5 khảm trước đó vào để khảm lại đất gió nước mới kích nổi op, chính vì thế tôi có thể khẳng định luôn cách khảm đất nước gió và lên k5 toàn bộ một cách hoàn mỹ chỉ có fan làm nổi! Có kích op dc thì tỷ lệ theo như tôi test nó quá nhỏ để kích op, ko có ma nào ngu đi ném tiền lên k5 khảm lại phá phá lại khảm nhiều lần để kích op với giá trị ngọc ko hề rẻ

Fan phải hiểu là sv vq ko giống như HN, VQ đồ đạc rất ít, người chơi ít, tất cả mọi thứ đều ít hơn HN quá nhiều, tôi dám khẳng định jw cũng như đồ thần tuyệt đối ko thể cung cấp đủ cho 1 đống đồ sk thường vốn tỷ lệ xoay thấp hơn đồ ex rất nhiều + w4 ko luck lên 15 ầm ầm và khảm full k5 trong thời gian quá ngắn như vậy. Ko những là ko đủ mà giá jw còn ko chịu tăng với biên độ lớn. Một loạt đồ lên kiểu đấy ko phải như sv hà nội, sv quá nhiều đồ, lên một hai set lên vài ba cái w nó chả là cái gì hết, nhưng với sv ít người chơi VQ thì nó lại tạo khoảng cách tương đối lớn và tạo sự chú ý rất cao!

Đừng nói ba cái trò họ ném tiền vào cho fan nhiều fan ưu tiên, xin thưa với fan là tôi dám tuyên bố lại tôi chơi gamethuvn gần chục năm rồi, mỗi sv tôi ném và nhóm của tôi ném vào phải tính tới đơn vị hàng "TỶ BẠC" chứ ko phải ba cái vặt vãnh chìa vàng sum rf có 150m 2 chìa đâu, riêng bản thân tôi tính sơ sơ vài năm gần đây cũng ném vào gần tỷ chứ chả ít đâu. Hoặc có lẽ gần đây tôi bê tha bóng bánh lô đề ko đủ tiền để chạy theo các event fan nên fan có mới nới cũ, ưu tiên những thành viên mới nổi lên mặt bàn chăng?

Mấy cái nổi cộm toàn cụm sv như auto tự chạy ra bãi, auto tự động pk chẳng thấy fan xử lý dc, muốn kiếm chỗ pk đúng nghĩa game cũng quá khó.

Tôi rất nghiêm túc đề nghị fan xem xét lại chính sách của bản thân! Tôi chẳng đe doạ fan bằng ba cái kiểu nếu ko sửa thì nghỉ game này kia, điều đó là vô nghĩa. Tôi chỉ nói cho rất nhiều người biết, đừng coi mọi người đều ngốc hết, các cậu làm vậy ko phải khôn đâu, mà các cậu đang tự lừa dối bản thân mình, đang tự vũ nhục trí thông minh của bản thân mình!

Một gamer tự nhận rất tâm huyết qua nhiều sv sau giây phút nóng mắt lên góp ý với fan!

2. Hay like bài viết của a hà game thủ chân chính , và chân giưa hơn 30 năm chỉ để *** :) mong anh @fantasymc xem xét

3. Đã quá lâu rồi để vào diễn đàn này
    Và đã quá lâu rồi để đc xem mọt bài viết tâm huyết
    Và càng quá lâu để BQT game lắng nghe những member coi gamethuvn như một phần cuộc sống như chúng tôi

4. Có phần bạn nói đúng,có phần bạn nói chưa hẳn là đúng. Dù gì bạn bỏ thời gian ra viết thì up cho bạn.

Chiến Khói LửaVitPro đã thích.
  5. @fantasymc nói thật ôg khôn bỏ mẹ ra tát cả mọi mạt về cơ bảo og đều tham dự vào hết mà trong khi đó tỉ lẹ og chỉ móc tiền của cac mem ai có tiền là og theo người đó tôi choi mu cung hơn chục năm rồi nhin qua rõ bộ mặt của og về cơ bạc đọ đen có quá nhiều hình thức tai MU + can thiệp ẩn nấp quá sâu vào game ôg đừng nghĩ kg ai biết chỉ là ae kg giam nói và nói ra og cũng chạn lại < con người phải có tính công = đùng vì vuk lợi mà đánh mất mật game gán liền rât nhiều người tâm huyết < 16 năm rồi > @fantasymc tôi *** quan tâm ôg đoc đc hay không con og sống sao để tích đức cho con cháu

VitPro thích bài này.
  6. Cái auto pk và auto về bãi chắc chắn có và cách xử lý của fan là mặc kệ :)) ai chơi được thì chơi ai không chơi được thì nghỉ arena map pk thì cũng auto như đánh với máy . Cứ block thẳng vĩnh viễn xem thằng nào còn giám auto pk để chúng nó sử dụng phần mềm ngoài can thiệp vào game mà cách xử lý của anh quá hiền không đủ sức răn đe cứ block vĩnh viễn kể cả ac top đi anh à @fantasymc .

VitPro thích bài này.
  7. Còn đâu thờ gangter Mu mấy thằng lừa đảo đồ ít giá trị cũng nghiêm nghị xử phạt
    Giờ thì nó tuyên bố thách thức dùng auto luôn chả vấn đề
    Nếu ngày một ngày hai thì ko nói đằng này đằng đãng năm trời
    Đừng để game thủ đang hiểu BQT há miệng mắc quai

8. game vẫn còn rất nhiều ae tâm huyết muốn chơi.mà sv BQT ko ngó ngàng nên ko ai dám ném tiền vào đầu tư acc nư truóc

VitPro thích bài này.
  9. chuẩn đấy cứ như trước đây phần mền thứ 3 la block hết . menber thì tất cả như nhau ai cũng quyền lợi như nhau sao phân biệt top với không ko lẻ top thì muốn làm gì cũng được ah

VitPro thích bài này.
  10. minhdus2

minhdus2 Tân Thủ

Bên vq vừa ctc xong bên anh hà hình như thua. Nếu mà có chuyện này thật thì không công bằng khi có sự nhúng tay của người làm gamer. Yc những người có trách nhiệm có câu trả lời thỏa đáng

VitPro thích bài này.
  11. og bị ảo ak Thua CTC bao h méo chơi sv vq nói bừa vãi chấp cm 5 guild đat cang cũng *** lấy đc mv

VitPro thích bài này.
  12. huequyet

huequyet Cư Dân

Yeu cau Fan Bo Mv Luon đi =))

13. LÂU KO THẤY HÓI KHÓC . KHÓC THẢM THUONG QUÁ , TRẮC BỊ THẦN THÁNH NÓ VỤT CHO SỌ TÈ RA QUẦN ĐÚNG KO

14. cảm ơn bạn đã nói ra những điều mà 1 game thủ chân chính nên làm ! mình mất spin 70k cũng k đc đền bù 20% thua ! chuyển nv mất ss6 cũng k giải quyết

VitPro thích bài này.
  15. cháu vào khóc thuê ak =)) 10 set thàn thánh cũng quỳ thôi còn ak ngu tỏ ra nguy hiểm cái mả bố thằng rr

giacngoVitPro đã thích.
  16. KO CÓ TIỀN THÌ DÙNG CÓ ĐÚ

VitPro thích bài này.
  17. hanhbeovn4

hanhbeovn4 Cư Dân

không có gì qua mặt được lão hói và khung giờ vàng nó đắt làm sao ^_^

VitPro thích bài này.
  18. cá bạn nên nhớ khi có bất kỳ chuyện gì sảy ra MỌI QUẾT ĐỊNH CUỐI CÙNG ĐỀU PHỤ THUỘC VÀO FAN VÀ BQT

VitPro thích bài này.
  19. từ ngày *** có FPT làm đối trọng, Fan nó quan tâm *** gì đến người chơi,vì ad nó nghĩ trên vn này *** có mu nào hơn đc muhn này thế nên ae chơi đc thì chơi k chơi đc thì nghỉ

VitPro thích bài này.
  20. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Ớ VQ đầu quân sang HN rồi ah.
    về lại vị trí của mình nhé

VitProtocbacvjp đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi