Thắc mắc Vấn đề rs mt bên Vương Quyền đề nghị fan xem lại!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 2/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bên Vương Quyền hiện tại ko còn admin, mong các mod cho giữ bài để @fantasymc xem.
    Chức năng rs mt mới ra đã test và xuất hiện 2 vấn đề cần fix lại hợp lý

1. Có vẻ như admin đã nhầm lẫn định nghĩa 100 point dư mt sau khi rs với 100 lv mt, hiện tại sau khi rs, lv mt về 4x và 233 point dư mt vẫn mua được mt chợ ảo lên 600 mt luôn, ko cần phải cày mt từ đầu, đã thử đã test, đề nghị fan fix lại chỗ này.

2. VQ đang max rs 930 lần, có thể lách luật bằng cách trước khi rs mt mua lên 9300 tỷ exp mt rồi mới rs mt để dc max luật "3_ Bạn sẽ không thể reset MT khi level Master + Point dư Master lớn hơn lần reset của bạn"
    Đề nghị admin fix mua mt chợ ảo ko vượt quá 2300 tỷ tương đương với 800 lv mt.

@fantasymc ko fix 2 vấn đề này thì các đại gia tay to vẫn thoải mái lách luật để vượt trội hẳn so với người chơi khác, tạo khoảng cách cực lớn giữa các người chơi, thoải mái có gần 2000 điểm mt (800 mt và gần 1000 point dư mt)

Last edited: 2/2/18
    MasterPieYeuVoNgo đã thích.
  2. [​IMG] Teiquila 1900 415 140 1977 Storm Phù Thủy.
    mấy hàng top master cày kéo ghê thật. tiền đổ vào tính mấy trăm triệu mất ..

BaBykool1 thích bài này.
  3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ông cũng có tiền thì ông lao vào mà mua, họ có tiền họ mua có sao đâu :)). Hay mất map Vua rồi đâm ra ý kiến, nếu có map Vua xem có ý kiến ko ;))

4. bên VQ. đại gia thì đại gia hẳn. không lem nhem như bên này

5. Ngoài lề 1 chút , xin hỏi " 1. Có vẻ như admin đã nhầm lẫn định nghĩa 100 point dư mt sau khi rs với 100 lv mt " vậy thì 100 point dư MT kia sẽ được cộng ở chỗ nào ingame , bảng C hay bảng A , hay ở đâu ?

6. Thím lại xiên xẹo rồi, fix theo ý tôi thì có lợi cho người cầm thành vì dc train yên bình chứ có phải có lợi cho người ở ngoài quái đâu mà mv hay ko mv =))

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ng có tiền là ng có lợi nhất :)). Nhiều MT mà cộng như bên VQ thì 4K MT cũng chả thấm vào đâu. Bên HN hơn 2K cũng chưa max hết các cột, cũng chỉ là những cột cần thiết thôi.

8. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

adm đã ra luật rồi thì thắc mắc cái gì =)) ng ta có tiền ng ta mua thui mà =))=))=))=))=))

9. Ko muốn tranh cãi với trẻ trâu tí nào, đi chỗ khác chơi đi thanh niên

10. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

=))=))=))=))=)) lại khóc rồi kk mấy ông a nói k sai tý nào kk

11. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Game nào chả vậy, muốn vượt trội so với người khác thì bỏ tiền cũng phải nhiều hơn người khác :).

12. Cái đấy ai cũng đồng ý, ko có gì phải bàn cãi. Tôi cũng là người đập tiền, dàn acc của tôi trị giá cả trăm củ vào thời điểm hiện tại, còn thời điểm đầu tư thì x vài lần nên tôi hiểu. Vấn đề hiện tại là admin đã cho ra hạn chế, đã tích chú ý quan trọng nhưng ko có tác dụng, vẫn lách được thì hạn chế làm gì? Bỏ đi đỡ phải gây tranh cãi ko =))

CkyeuVk111MasterPie đã thích.
  13. Đừng trẻ trâu khiêu khích nữa, bị block face chưa đủ à? Acc của bé đã bằng 1 acc dk hay 1 acc rf của anh chưa mà dám lên đây phát biểu đập tiền với ko đập tiền với anh? Về gọi thằng Phong ra đây phát biểu về đập tiền vào game thì anh chấp nhận thua nó, còn tất cả các đại gia sừng sỏ nhất ở VQ hiện tại tuyên bố thẳng éo có thằng nào vượt qua anh dc ở khoản giá trị đồ trong game, xàm nó 1 vừa hai phải thôi

14. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

làm gì có ai tranh cãi đâu a hà ơi kk e thấy mỗi a tranh cãi mà kk

15. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

haha 1 ac dk ông bằng ac dk tui chứ éo gì ông thích ac nào :)) ông lại xàm rồi nói đồ hơn tui ac nào nhỉ tui đang cầm 3 4 ac vip đây :)) 1 thanh niên thiếu hiểu biết cũng nói dc kk

16. Cầm acc của người khác hay vẫn cố nhận của mình? Vẫn cố nhận của mình thì thôi anh thua, cho bé thắng, bé là đại gia, anh nghèo lắm, ko đú dc bé, anh phục, nhận thua nhận thua

17. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

haha đúng là thiếu hiểu biết haha mượn ac cầm hộ ac nói kinh quá hahaa

18. uh dc rồi anh thua, bé đại gia, bé giàu, bé pro, bé kinh khủng khiếp, anh nghèo, anh kiếm ăn từng đồng, anh gà, ok anh nhận

19. Bác nói cái gì cho nó đường lui tí :))

tocbacvjp thích bài này.
  20. Kinh vkl ra
    Qua cả HN khóc cơ à
    VQ ve VQ di
    Kinh thật dàn acc của a
    :))
    10 acc thì 9 acc của người khác mà vẫn nổ to vkl nhỉ

tocbacvjp thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi