Hà Nội Ôn lại kỷ niệm MUHN xưa

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/5/17.

1. Tết này mấy a e gặp mặt ở VT nhé, chắc nhiều truyện rôm lắm em nhỉ!!!

Bợm. thích bài này.
  2. Cái hiệu ứng này ko lâu lắm, cũng mới thôi, mình nhớ đâu khoảng năm 2011

3. htcom2017

htcom2017 Cư Dân

Đã qua 1 quãng thời gian gắn bó ( tôi trước chủ G CENTURY huythanh ) . Mình vừa lập 1 ac đang đánh ruồi .
    AE nào trước chơi cùng mong pm cho mình 0975 9186 99 ^^).

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  4. Thẻ Rs tháng=Full chùy Gimi+13(có thẻ)
    Mua Chùy Morning 5 dòng(full té) or kiếm Raiper 5 dòng=SH+13FT+KD+Khiên or Assasin+13FT đây (Ngu Cút) =)).1 ngày kiếm 6---15 KR
    Tay nào lâu năm chắc ko lạ gì ở trade :)).
    À còn Ghét nhất Tay XFire gì đấy có bộ Magus ex lởm DK suốt ngày đứng ở cầu loren khoe hàng độc.

5. Ku em giờ chơi lại MUHN rồi cơ à, ko biết còn nhớ đại K này ko nhỉ . DaiBangDen ngày xưa là Smod anh Trường làm hay chơi ở quán Game 122Pham Văn Đồng hồi đấy hình như Admin ThienThanhHi cũng hay chơi ở đấy. Vụ đồ full đổi ra Blue anh Trường mua cũng kha khá nhiều xong Admin quét hết thế là anh ấy âcay nghỉ Game

Thiên Thanh HiEm Về Đi đã thích.
  6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

A bình phò à :)), em chơi lại dc hơn 1 năm rồi.

7. Mấy acc đấy của anh Hải ở quán 180 Trần Khát Chân sau này hay chơi ở ngõ Tự Do. Còn Phamle_20 có 1 thời gian là anh Hải cho anh Đạt ( một người anh cùng học SDH Xây Dựng với mình nhưng trước mình 2 khoá) chơi

Thiên Thanh HiEm Về Đi đã thích.
  8. Choi đúng thời kỳ anh mới bỏ :D . Dạo này làm ở đâu em, hôm nào rảnh caffe đi, em có nhớ thằng TrungGT trước chơi cùng em ở Khưong Trung ko?

Em Về Đi thích bài này.
  9. Ngày xưa anh Acay nhất là songvedem1 ko được cộng RS mỗi tháng là 2 lần RS do ko có ai cho quyền Mod hay Smod. Anh từng đi mua quyền đc 2 lần RS/ tháng mà ko mua đc :( .

Em Về Đi thích bài này.
  10. Silipdo kéo ThuHuong suốt sau này ThuHuong vượt tốp Silipdo, truoc có 1 thời chơi ở cơ sở chỗ Giáp Nhất ko nhớ là cơ sở mấy. Ở đấy còn có cả soul RaDic, TaxiMG gì đấy ko nhớ lắm

Em Về Đi thích bài này.
  11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

He he TrungGT bạn em mà, nhà nó ngay chân cầu vượt NTS gần Mipec Tower, cũng lâu ko liên lạc với nó.
    0979896699 có gì alo em cafe, nay đang nghỉ làm ở nhà do đau mắt đây ạ =)), sáng cafe với @ConBuom đeo kính đen mấy thằng bàn bên cạnh cứ lườm :(

12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thời THUHUONG hơi sau 1 tí vì sau Silipdo là Durkelf lên top, thằng này cũng chơi ở Giáp nhất lan 2. Đợt đấy Giáp nhất cũng có mấy con MG khủng nhưng sau thất lạc hết, cuối cùng thì cả HN tồn tại mấy net đông người chơi MUHN như 67 Khương Trung với ngõ Tự do thôi :))

13. cứ vào map víp gặp duanhgiau là em cho nằm hết em cầm assi 4 dòng mà quăng sích thốn lắm cơ kakaka

14. Uầy nay vào diễn đàn cơ à. thằng Tỉn ấy nó nổ ngày xưa nó hành mày như chó, mà thấy ol cái ae ngọt xớt nhỉ =))

songvedem1 thích bài này.
  15. Ngồi máy ông anh thấy có MU ghé qua tí xem thế nào mày à ^^
    Bản 1.0 có hack Speed tao tự tin vô đối . Thời kỳ đấy lại là thời kỳ tao ham mê theo kiểu ăn hay ngủ cũng nghĩ đến MU

Bợm. thích bài này.
  16. Thằng ku này ở Gia Lâm à

17. Anh vẫn nhớ gặp cô bé Blue ở 74 Nguyễn Chí Thanh hôm đấy em dẫn ra choi. Đức giocha còn mua cả sấu chín cho nữa thì phải

tinhyeuMUHNThiên Thanh Hi đã thích.
  18. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

bình phò tái xuất :)), đang đợi Matter tái xuất nữa

19. Dinhdung22

Dinhdung22 Tân Thủ

Bạn nào đứng nên tổ chức offline đi, nhớ ngay xưa quá. Minh chới mg Deutschlan , hoang_pt, dk S_Gerrad

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  20. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Đang chấm Hóng hớt chưa gì đã được mod cho ăn cái cảnh cáo. rõ khổ. :D

BoGiaMafia thích bài này.