[Download] Auto bơm máu

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 3/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đây là phần mềm nhẹ, giúp làm thay công việc của bàn phím, nó sẽ gõ hộ bạn phím bất kỳ theo lập trình cho trước. Chẳng hạn, nếu bạn thiết lập phím uống máu là Q, nó có thể gõ hộ bạn phím Q liên tục.

Bởi vì nó chỉ gõ thay bàn phím hộ bạn mà không hề can thiệp vào cấu trúc game, nên đây không phải phần mềm hack và không vi phạm các quy định hiện tại của GamethuVN. Phần mềm này sẽ giống như có thêm một người đứng bên cạnh bạn, gõ hộ bạn một phím nào đó để bạn rảnh tay dùng các phím phát ra skill trong game.

Tôi không ủng hộ auto bơm máu, vì nó làm giảm phần nào sự thú vị của PK, tuy nhiên hiện nay có nhiều thành viên phàn nàn rằng chỉ một số ít biết đến phần mềm này, như vậy là không công bằng với số còn lại... nên tôi chia sẻ phần mềm này để... ai cũng có auto như nhau :P

Phần mềm Auto Keyboard
    Download:
    File đính kèm. 36,7kb
    Hệ điều hành: Hoạt động trên tất cả các phiên bản windows hiện tại.

Hướng dẫn:
    1.
    Bạn down về, giải nén và mở file AutoKeyboardForGames để chạy chương trình.
    2. Giao diện phần mềm:

a) Key to Automate: Bạn thiết lập phần mềm sẽ gõ hộ bạn phím nào?
    Nếu chỉ cần auto bơm máu, bạn chọn dòng đầu tiên là None, dòng tiếp theo là Q, như vậy, phần mềm sẽ gõ phím Q liên tục.
    b) Shorcut Key to start/stop key pressing: Phím tắt để bật/tắt tính năng auto bàn phím. Nên chọn phím nào đó không liên quan đến chức năng khác, nếu bạn chọn phím F1 thì khi bạn ấn F1 trong game, nó sẽ hiện ra bảng hỗ trợ, sẽ cản trở tầm nhìn của bạn. Sau khi chọn xong thì ấn nút "Save shorcut key".
    c) Delay between keys: Tốc độ gõ phím, mặc định là 10 mili giây/lần. Bạn có thể thiết lập thấp hơn để tốc độ gõ cao hơn, nhưng còn phải phụ thuộc vào tốc độ uống máu tối đa mà game cho phép. Tôi thử nghiệm thì thấy 10 mili giây/lần hoặc 5 mili giây/lần thì tốc độ uống máu cũng như nhau.
    d) Number of keys to automate: Số lần phần mềm sẽ gõ bàn phím thay bạn. Nếu bạn để là 10 thì phần mềm sẽ gõ hộ bạn 10 lần phím Q, nhưng nếu bạn để là 0 thì nó sẽ gõ vô tận cho đến khi nào bạn có lệnh dừng.

3. Giả sử bạn cũng đang thiết lập phím bật/tắt là F6 giống tôi. Bạn đang chơi trong game, khi cần pk thì bạn ấn F6, phần mềm sẽ tự động gõ Q liên tục. Nên ấn F6 trước khi pk, vì nếu bạn đang pk và giữ nút Ctrl rồi gõ F6 thì máy tính sẽ hiểu bạn gõ Ctrl + F6. Sau khi pk xong, bạn F6 lần nữa để tắt tính năng.

** Xin chú ý: Không phải phần mềm auto nào cũng hợp pháp, có một số phần mềm tìm cách can thiệp vào game, nếu bạn sử dụng những phần mềm dạng đó thì có thể bị block tài khoản với tội danh "hack".

Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Các file đính kèm:

2. đã phát hành

tung0707Thiên Thanh Hi đã thích.
  3. đúng là nhiều người nói về phần mềm này,bây giờ ra thế này khỏi ai phàn nàn,mấy thánh khỏi đổ lỗi cho số phận nửa

4. tốc độ uống máu mà game cho phép là bao nhiêu bình trên giây thế bác

5. Thiên Thanh Hi

Tôi không đếm bạn ạ, nhưng bạn cứ vào game mua máu rồi ấn Q liên tục sẽ biết. Đáng lẽ theo tốc độ ấn Q của bạn, bình máu sẽ được uống liên tục có khi đến 10 lọ/giây, nhưng bạn sẽ nhận ra nó chỉ được uống từ từ, sau khi uống xong phải chờ một phần mấy giây mới được uống tiếp.

Pollo thích bài này.
  6. em thấy lúc nhanh lúc chậm
    không rõ là do mạng hay do máy

7. Thiên Thanh Hi

Do thiết lập của game đấy bạn ạ. Bạn nhờ người khác uống máu thử thì sẽ thấy ai cũng như nhau.

Pollo thích bài này.
  8. các bạn khi bấm 1 phím Q uống máu...+ tiếp phím space nhé. máu sẽ uống nhanh hơn. và thụt ra thụt vào sâu hơn

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  9. shyn243

shyn243 Tân Thủ

mình xài đc 2 tuần nó bảo phải gia hạn thì phải làm sao bạn ?

10. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Anh Hải ơi cho em hỏi.
    1 Dạo này key pc của e hay kêu phát ra tiếng ồn.
    có thể khắc phục như nào. xin cảm ơn.

11. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Nếu kêu lớn do quạt thì bạn tra dầu vào, tiếng ù ù êm nhưng to thì bạn tra kem tản nhiệt cho CPU, tiếng rừ rừ giữa case do qquạ CPU, tiếng phía trên cùng thì do quạt nguồn (có case nguồn đặt dưới), tiếng lạch cạch do ổ cứng (Cái này ai dùng ổ thường cũng bị) tiếng 2 bên hông và sau thì để ý có quạt phụ không thì rút ra, tiếng rè rè thì bắt lại, siết lại ốc vỏ case là hết.

hunghdz thích bài này.
  12. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

cảm ơn những chia sẻ của @thisibuon73 tôi đã hiểu nguyên do tại sao.

13. báo cáo anh em dùng được đúng 1 buổi chiều là không cho dùng nữa ạ, anh chỉ em với

Nhân viên Thuế thích bài này.
  14. NeverDieMUQL

NeverDieMUQL Tân Thủ

admin cho mình xin lại link với

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi