Đề nghị BQT có biện pháp quan tâm tới sv VQ hơn!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 2/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đề nghị @fantasymc @GangterMU xem xét ácc ongson đã đủ lần rs mà vẫn chưa mở khóa, đã gửi cả chục tin tới tổng đài telegram suốt 4-5 ngày nay mà vẫn chưa có ai giải quyết!

Khổ lắm, BQT toàn đưa thành viên vào thế bí, point vợ chồng ko có một chút biện pháp hồi phục lại, muốn xóa rs cày lại thì giờ lại thay đổi luật, xóa rs là mất cả mt, uh rồi, đành phải theo BQT, BQT có quyền! Đi mua acc khác max point vợ chồng vậy, cơ mà acc có rồi, chờ đợi đồ được mở bảo hiểm từ acc cũ mà mỏi mòn con mắt, lại còn chuyển mt sang mất 1 nửa, con đường đi tới cái gọi là mạnh, là khỏe sao mà khó khăn thế! Quá mức tốn kém với mấy cái chính sách hạn chế quá đáng này!

Rất mong BQT có chức năng auto tự động mở khóa khi đủ số lần rs chứ chờ đợi câu trả lời từ các tổng đài thủ công như telegram nghe chừng vất vả lắm!

Last edited: 2/8/16
  2. BQT quan tâm tới ae chút đi. Làm ơn trả lời những thắc mắc mắc hộ ae cái, để ae còn biết đường chứ.

3. Niềm đam mê của biết bao a em hix hix

4. BN Lần rồi 16x Mới đc Ko tinh lần RS Dưới 50

5. Tôi cày 4 acc rồi chứ có phải 1 đâu

6. CHỊU KHÓ nt Vào

7. mới chơi lại k hiểu lắm mở khóa gì vậy mà cần số lần rs

8. cũng y như bác này bh phải theo lao đến đâu đây =))

9. Dạo này ko có ông nào duyệt danh sách diễn đàn nhỉ. Mấy pic tào lao 8 về game thì ko duyệt đã đành, pic khiếu nại và góp ý cũng ko ai đọc và trả lời. Thật hết biết.

10. Nói chung là dần mất niềm tin

11. mình đã bảo rồi bạn phải cầy đủ tổng công 251 lần rs mới mở đc khóa, bạn đã cầy đủ chưa. Các a e đi trước đều mở đc do bạn chưa cầy đủ thôi.
    nếu cầy nv mới hoàn toàn thì phải cầu đủ 251 lần rs rồi cứ thế vào mở khóa chả cần phải nt nhắn tiếc cái gì cả
    Nếu có nv rs >50 lần thì cầy đủ 201 lượt rs rồi cứ thể mở khóa thôi

0932273666 thích bài này.
  12. Bạn cầy đc bn lượt rs rồi nói rõ ra a e mới tư vấn đc chứ. còn nếu hơn lượt như mình bảo thì nt tới admin yêu cầu mở khóa, nhu sms hoăc telegram, hoặc zal

13. bạn quá gà khi khẳng định RS 250:D

14. Ng ta 150 lần ( tính cả 50 lần đầu luôn ấy ) còn mở dc nói gì 251 :)))

15. thế thì mình chịu, mình toàn cầy 1 nv trong 1 acc thì đến đúng lần thứ 251 là mở đc, còn Cầy nhiều nv trong 1 acc thì mình ko biết

16. Mình biết là các bạn cầy mấy nv trong 1 acc, Ví dụ như chỉ cầy 1 con lên 50 lần rs, sau đó còn lại là cứ thế cầy nhiều nv trong 1 acc rất nhanh. Nhưng chính vì thế mới nhiều lỗi người mở đc người ko, lúc đầu thì mở đc, giờ chắc adm fix rồi nên ko mở dc nữa chứ sao

17. Mình khảng định với bạn là ko phải là do 150 hay 250 rs mà do cái khác
    Mình cầy 3 acc chưa acc nào rs tổng quá 150 all kể cả tính cả 50 lần đầu
    Ai muốn tham khảo thì pm đồ đã bán hết lên cũng ko dấu nữa hehe

rallkypro thích bài này.
  18. @oYenTruong pm cậu này bên TL qua đây nè
    người ta mở hết đồ r
    mà ông loay hoay mãi

19. cho xin cai sdt hoi cai nao

20. sdt to lù lù ra nhưng tôi ko nghe máy đâu
    ib đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi