8 về game Uh, Quydo vào nhận kèo và xem cần thay đổi gì ko!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 30/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kèo sum và dl đánh đấu trường, mình nhận sum, quydo nhận dl. Dl sẽ đầy đủ quần áo, gậy khiên luck 4-5 +15 gia cường gst. Sum mình đồ 2 món 13, còn lại +15, nhưng bù lại là đồ 3 dòng. Cả 2 chỉ dùng w2.5 +13 do muốn chuẩn bị w tốt hơn rất khó.

Đồ đạc về cơ bản là thế, còn lại tự do, ko hạn chế gì để 2 bên thoải mái phát huy.

Trận đánh sẽ diễn ra vào 9h tối thứ 7 ngày 2/4, sẽ có thỏa thuận đánh phòng nào riêng để tránh quá nhiều người tham quan ảnh hưởng tới tầm nhìn của đối thủ. Kèo 50k bạc gửi trước nhờ trung gian baongoc. Acc max rs và mt ít nhất >420. Hiện tại max mt là 440, nhưng chắc chắn lúc đấy ko có acc nào max mt.

Về cơ bản là thế, bạn QuyDo cần thay đổi gì ko? Acc dl sẽ giao cho bạn trước khi trạn đánh diễn ra 3-4 tiếng để bạn cộng điểm theo ý bạn. Do mình đang công tác xa nhà, mạng mẽo ko ổn định nên sẽ nhờ mấy thằng đệ tử ở nhà cầm hộ, bạn QuyDo ko phàn nàn về vấn đề này chứ?

bravo, phamhaky, cuunon4 người khác đã thích.
  2. Like cho anh Hà phat :)).

3. Kiểu gì cũng sẽ thành kèo 5 kèo tự chọn class, đồ đạc sang PH bạn ấy bao hết =)) Mỗi trận 30k sjc "Vui Vẻ"

^^

ledem0488 thích bài này.
  4. Đánh trên địa bàn địch là tỷ lệ thua cao lắm, ai chơi thì cứ chơi, mình chả tham gia, dại gì :))

5. đất khách quê người thách kẹo quỷ đỏ cũng ko dám sang đánh =)) Nếu sang phải cho vài kèo để người ta an tâm , 1 kèo xoắn lắm . hahaha

6. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

sv này lắm pro đại gia lắm :v :)):)):)):))

7. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Ca này không ổn lắm :)), @ZzQuyDozZ phải xem xét lại sw3 sum với dl thì tương đương là 79% +15 chứ w2,5 thì ...

khanhnam22MTR01 đã thích.
  8. Cả 2 đều 2.5 +13 ngang nhau

9. thằng quydo nó chỉ chuyên chơi bút chứ nó đánh lại ai mà đánh
    hòi còn bên phục hưng ac huyetma hành nó như điên còn sang bên này nó có bít gì đâu
    ông chủ thot nóng tính làm gì cho mệt

10. KhenhDZ

nhưng hấp thụ sát thương không như nhau :))
    hỏi ph thì ng ph trả lời đây, huyetma bị daicabeo thua 18k point đánh cho thua 10-0 kèo DK :) (huyetma hơn daicabeo 18k point) Thắng hay thua thì cũng chỉ là chuyện bt thôi k cần phải nói phét :)). Và nếu có thua đừng đổ lỗi tại đồ kém hơn. chì là gà nên khảm sai thôi chứ k có kém hơn, set đồ của huyetma bây h vẫn có ng dùng, còn sét đồ của daicabeo ngày đó thì bây h là phế vật rồi,cả 2 đều nằm trong tay ng xaque luôn rồi.

zztieuquizz thích bài này.
  11. dâicbeo đụng độ minconu90 thì nói làm gì kiếm cánh đồ cái gì cũng hơn thì ở đó mà vỗ ngực
    cứ nói ngon thì sang bên này
    rùi sẽ bít ngay ấy mà
    nhưng mà nói thua 10 - 0 thì hơi wa đấy

12. KhenhDZ

quên à, mỗi bên chết 1 mạng tránh buff, kết quả trung cuộc 10-1 :)
    Cái sét đồ ai hơn ai thì là do người cầm, còn 18k point chắc chắn huyetma hơn, chưa tính ngày đó huyetma 4 lần k biết mt bn trong khi daicabeo chưa rsmt. set đồ cả 2 đều 5 viên đất. còn khảm làm sao thì không quan tâm vì ng ta thích khảm như vậy mà :))
    Nhưng thôi k có bàn chuyện này nữa, chờ xem quydo có nhận kèo dc không thôi, nhận hay k ở quydo.
    Nhưng ng ta đang áp dụng với sw3 nó khác, giờ w2,5 nó khác, khác cái nữa là con quái điểu, tuy nhiên nếu w hấp thụ ngang nhau chắc là cũng đặt cho DL.

13. Đề nghị nên lập topic góp ý với gt cho thuê đồ tự chọn trong 1h với giá cao,như vậy sẽ có đủ đồ cho các tín đồ pk. @MTR01 cho a theo 20k nhé,e chơi 30k thôi dc rồi :D

phamhakyKhenhDZ đã thích.
  14. Những ai không phận sự vs anh hùng bàn phím thì đừng coment loãng topic để cho bác hà vs bạn quỷ đỏ làm việc

15. 2.5 hấp thụ và sát thương giống nhau em ơi, chỉ có w2 và w3 là dl bị thọt mất 10% hấp thụ sát thương thôi!

KhenhDZ thích bài này.
  16. Chuẩn bị lên kèo 5 chủng tộc nào =))

17. uh thì nói hay lắm
    sang bên này mà chơi
    ở 1 chỗ hoài chán lắm
    hết ý kiến bên phục hưng
    tôi sang vương quyền
    hay là thấy vương quyền đang hot
    nên tính sáng đầy ý này ý nọ để ADM fix bên kia
    trò này là mượn tiếng lấy miế:-bdng đây mà

18. Úp cho anh em làm 1 trân xem tộc nào bá. trông có vẻ anh em nghiêng hết về Sum rồi.

19. KhenhDZ

Tôi chả kêu fix cái gì, chỉ mấy ông kêu fix DK fix sum này nọ thôi :))
    Trả vip lại cho tôi, gọi ở box PH k trả lời thì sang bên này xem thế nào thôi.
    Đôi khi có mỗi việc fix lỗi gào từ tháng 11/2015 đến h k thèm quan tâm k thèm fix cho ae thôi.Tôi kêu fix hay các ông kêu fix thì nhìn lại đi nhé.

20. hóng kèo này quá.lâu rồi ko có trận naò to to.
    chỉ mong ai đó vào đc xin quay cái clip cho anh em hóng với

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi