8 về game Chia buồn cho những anh em chơi ef sau bản update mới!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 6/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bản update mới dự tính vào tuần sau sẽ là bước đì ef cực lớn, chia buồn cho những tín đồ chơi ef giống mình ^ _ ^ Anh em nên có bước tính toán nên theo ef tiếp hay chuyển class mới như sum và dw :))

Bản update mới "hệ thống thuộc tính sẽ được điều chỉnh lại, theo đó sức mạnh thuộc tính sẽ chủ yếu phụ thuộc vào sách và điểm cộng thuộc tính, chỉ một phần nhỏ sức mạnh sẽ tăng khi cộng point bình thường".

Trong pk, các class khác vẫn như cũ vì damg lớn nhất là ở damg thường, damg thuộc tính tương đối nhỏ so với damg thường, chỉ có ef là damg thuộc tính cao gấp 2-3 lần so với damg thường, vì vậy điều chỉnh này các class khác ko ảnh hưởng gì, trước thế nào thì sau vẫn thế, chỉ riêng ef chắc chắn sẽ bị giảm damg thuộc tính, giảm damg có nghĩa là yếu hơn rất nhiều ^_^

Vâng, vào thời điểm hiện tại ef Vương Quyền vốn ko phải là class mạnh mẽ gì so với dw, so với sum thì càng ko cần phải nghĩ, one hit nằm viện, ăn dc mỗi dl, mg và trị được dk, rf chơi máu phản chiếu, sau update sẽ điều đấy ko còn nữa ^_^. Rất buồn, chia sẻ với những ai giống mình ^_^

2. ^^ 100 người lao vào thím còn ko đánh được mà thím đã kêu rồi nhỉ.

BaBykool1 thích bài này.
  3. hiu hiu ma ma! ma ma ! các thanh niên khóc lóc =))

4. Là các cậu cầm acc vớ vẩn, đưa tôi 1 acc dw đồ tương đương như IGaI tôi đốt lửa cho cậu cầm ef đồ 15 sw chịu kiểu gì

Last edited: 6/3/16
  5. eff phế vật và dk vs dw luôn luôn hot nhất

6. đã chuyển đổi mục đích sử dụng con Elt chiến sang làm cave ngay lập tức sau khi đọc xong thông báo update trên Group.

Porters thích bài này.
  7. :(( lỡ yêu rồi thì biết làm sao

8. Lạc quan lên bạn ơi :))

Porters thích bài này.
  9. Cười rơi nước mắt ế :(

10. MU giờ theo giai đoạn mà ^^ lúc mạnh lúc yếu :) mạnh thì ta PK yếu thì trains :)

11. Cố lên a

12. Về cơ bản thì thay đổi nhiều quá, nhanh quá, ko theo được1

13. ss6 thì F yếu mà :) ss8 quá mạnh ... cơ bản là giải trí , thôi vui vẻ đi :V

14. Giải trí cũng chia làm năm bảy loại, trong đó là thể loại giải trí đầu tư tiền bạc vào để ko thua kém ai trong game giống như mình (có thể coi như tìm kiếm sức mạnh ảo), khi mà đầu tư nhiều tiền bạc vào mà vẫn thua kém nhiều thì ko còn là giải trí nữa rồi ^_^

MasterPK, Mr_RomeoDark Night đã thích.
  15. Nếu so sánh với game khác thì không đúng , nhưng đây là câu chuyện có thật vì ông anh tớ chơi võ lâm 1 . Chuyện lâu rồi , cũng việc cậu nói trên , ông ý đầu tư khoảng 10 triệu , cả sever chả ông nào pk chết đc ^^ chuyên tranh quả đi sự kiện vs acc TOP 1 hàng trăm triệu . Đồ bình thường nhưng vẫn thắng được hàng TOP ^^ cho nên là game là ảo , không nên phiền lòng , Mà F cũng không yếu quá mà . chả nhẽ thua cả 5 char

16. vậy GL từ lúc xuất hiện đã là clas chỉ để buf thì sao sau updete chắc nguyễn y vân :))

17. Cậu đã từng chơi GL chưa mà phát biểu câu đấy? GL tăng chuẩn thì chỉ cần 2-3 hit là chết bất cứ class nào nhé, trừ phi tăng full thủ!

18. đang ôm GL từ đầu đến giờ b nhé chọc thì có giải đọc kháng choáng vậy cậu đánh j khi pt yếu

19. Vậy cậu chưa biết cách chơi gl rồi! Chỉ cần chạy từ xa choáng 1 cái, gẩy thêm 2 gẩy là chết rồi, giải choáng xong thì cũng nằm!

20. bạn nghiên cứu rõ hơn đi thuốc giải độc ở lorrencia bạn chọc ko bi choáng nên người da thừa dame giết bạn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi