Hà Nội Con đường đến vs MU đầy biến động :)

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Tay Thép, 15/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hơi dài nhưng thực sự rất hay.rất ý nghĩa.hi

2. mình chưa chơi bao giờ :">

3. chưa xong đâu mình mới kể được tí đoạn đầu >:)

4. uhm.chia thành phần còn đc chứ đăng phát hết luôn dài quá anh em ko đọc đc đâu

5. khi rảnh viếp tiếp cậu à

6. tay thép dạo này chịu khó online thế :D
    viết xong một bài thì viết luôn phần sau chứ để vài hôm nó ko còn cảm xúc đâu .

7. cậu chuyện nó còn dai dài lắm :">

8. Quyết định mấy nữa t kể chuyện sex cho ae hóng

9. Tôi thì chơi bắt đầu cái ngày muhn mới ra lò cùng mu hàn quốc
    Nhưng chọn Muhn vì toàn người việt và đồ đẹp
    Nhưng ấn tượng số 1 là các quán game băng rôn đỏ choét
    MUHN sever riêng!

Tay Thép thích bài này.
  10. mình chơi từ hồi 2003 giờ tái nghiện, nhưng giờ vào toàn gặp trẻ trâu nên giờ lại nghỉ

Tay Thép thích bài này.
  11. Yếu sinh lý thế :">

12. đi pk mà bọn nó chửi ghê quá, sv pk mà nó k cho pk, sao bọn nó không qua sv non pk nhỉ, vậy mới chán

Tay Thép thích bài này.
  13. Mình thì không pk lung tung nếu dọn bãi kiếm logo sát thủ thì thông báo cho ae, ai đeo TM ko bém :">
    P7 vs P8 là thế, bém thì bém lại, không bém đc xin caỳ chả nhẻ ko cho :">

TQT.Rayleigh thích bài này.
  14. đeo tm ai bem làm gì, tháo vũ khí đấm chay chêt tm mới bem chứ :">

15. Chơi lầy quá :))

TQT.Rayleigh thích bài này.
  16. Mấy a e viết nhật ki tôi cung xin viêt vài dòng luc MUhn moi ra tôi cũng chơi trốn học thêm để chơi quán nét thi ngay gân trường học trương học thì ngay gần nhà nên ko dám đi chơi đêm đc tôi hoc khoá 2001~2004 nen Muhn đên với tôi sau Half life chỉ vì haf life mà dánh nhau chỉ vì Muhn mà đấm nhau thằng Cờ hó nao đứng sau nhòm ngó mât khẩu rôi khi vào acc thấy Car acc trống trơn đỏ lòm làm sat thủ 1 Acc 4 con 1DK 1MG 1SUOL 1Eft 5 set ful wing ful ringpadan ful khi may thang dupe đồ sợ bi Admin quét may mà minh ko dupe bang acc thât.Thời đầu chơi toàn nhảy trộm sever rieng nhặt den đc mấy chục triệu cũng quý ép đc set rồng đỏ shop lên +7 deo kiếm rông lỏm luck shop đânh oai ra fet cày chao o Atlans ngay dó chưa có At2 At3 nhu bh goi chung la Atlans bãi cá to nghe Tinh Tinh cái la dâm chém loạn lên .>rôi bat đầu thòi sinh viên nam 2005 Muhn bắt đầu xuống dôc nhiêu nguòi bỏ vi chán và dupe đồ minh cùng bẵng đi vì hoc hành va choi Audition.Khi 2006 choi lại Muhn thi Muhn có đồ Full thần thi fai trâu hơn đồ full minh tiêp tuc chơi đên khi ra bản 1.0 suot ngay đi săn assysin và up thap tinh luyện đi bán lấy kiếm rông blue.Vào trail ò LAnds máp ma ae bh cày đồ thần ấy thời đó la sẻver riêng đang ki mât 2 blue vào cả ngày đi nhăt chao blue vao fong PK thi bi chno bem mấy thăng top toân 2krs mình mang con suol 1k vào DL thời 1.0 mac trâu xanh đeo asysin thi vô đối +thêm hack giậm ngựa.kỉ niệm thi nhiều nhưng minh đêu vẫn trung thành đi cung Muhn qua các fieen bản bh la ss8 nhưng minh thich nhât vẫn la thời SS4

Tay Thép thích bài này.
  17. Tôi cũng vậy, chỉ dám chơi mình MU thôi, he he, kỷ niệm về cái em MU này thì nhiều lắm, có lần đi du lịch cùng cơ quan mà trốn tiệt trong quán net suýt nữa thì bị mọi người cho ở lại Đà Lạt luôn...............đương nhiên là sếp sạc cho một trận rồi cũng thành giai thoại đối với cơ quan, bây giờ vẫn còn bị nhắc nhưng may cái là ngồi máy ở nhà nên mọi người cũng không để ý lắm, vẫn đi ăn chơi nhậu nhẹt vs đồng nghiệp và bạn bè, nhưng lúc nào cũng phải chăm chăm về nhà để xem mấy acc có bị ăn PO không ^^

xzaixzai92Tay Thép đã thích.
  18. Dame không có bến bờ like cho bác :)

19. như bạn này laf sướng đây.có cơ hội dc thể hiện niềm đam mê MU là hp lắm đấy

20. m đi học mà đc làm lớp trưởng ak? chắc lớp m loạn loạn hết thôi...kkk

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi