Hà Nội :"> Những hình ảnh Kỷ niệm MU 1.0 ngày xưa còn sót lại ^_^ !

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 15/10/13.

1. x5 đợt đấy có bọn rs <50 đua G lấy poin fang chết cả x1 =))

2. mình nhớ thời 1.0 bạn mình bên hưng yên cứ đêm đến là 10 thằng vào dupe đồ xong sang bên hải dương bán 43k/ cây từ a-z mình muốn cái gì là ol yahoo pm cái có ngay . nhớ ngày đó toàn mặc đồ ft nhìn suớng lắm . dk mặc rdo ft nhìn fe vãi

3. mình thì học theo mấy thanh niên cứng hơn cả 10 tuổi toàn chơi thâu đêm

4. backnight

backnight Chiến Binh

Nhớ lại game MU từ 2007-2009 , em có lăn lộn với acc :RisingSun cùng anh Minh Mod với bao nhiêu kỉ niệm , giờ cũng chả biết anh lưu lạc nơi nào, có còn nhớ em không ^^ . Qua nay vào tìm trong game lẫn BXH , Soul RisingSun ngày xưa đã đổi giới tính sang Elf : CapslLock .Bác nào cầm acc này hay có thông tin gì thì pm em với , hình như acc để không ai chơi , em muốn mua lại để tìm về với kỉ niệm xưa .

5. +11thoi ban nhe

6. Quay làm sao đc hả bác, thời đó đi vào huyền thoại hết rồi, em chỉ muốn tarkan đông anh em cày là có cảm giác về thời ngày xưa lắm rồi

7. Tiếc cho thời gian đi nhanh quá

8. ngày xưa đông biết bao, giờ rs xong là mình lên làm vài vòng cho nó có cảm giác xưa nhưng vắng anh em quá, thỉnh thoảng gặp 1 2 người

9. Thanh Nghi up ảnh lên kiếm Xzen ak................. :P

10. Còn mấy cái nick 1.0 nhưng quên pass bên trong rrat nhiều đồ mà ko tìm lại đc ;))

11. nhớ cái thời đấy quá.

12. MÌnh thích cái lần rs nhất :))

13. kiếm rồng có 8k/1 cái, sét full thần 13 20k/1 bộ đồ thì không cánh mà bay là chuyện bình thường =))
    1 cái ass (đao sát thủ) = 7kr vãi =))

14. mình nhớ cái thời đầu nhặt đc viên chaos đầu tiên cho cả quán xem

15. bản 1.0 kẹp chuột đúng nghĩa đen luôn meep18

16. ôi kỷ niệm :">

17. một thời đã qua.

18. bác nào còn nhớ bản hack không chạy speed max mức 5 đi pk chết rồi còn đứng lên mổ nó =))

19. ở mức 5 mình quẩy ko ra rồng

20. hay anh nghị lại bảo bác fan chỉnh sửa cho anh em về thời đồ đá ss1 chơibnhỉ .về ngắm cảnh du ngoạn tý ;))

Thanh Nghị thích bài này.
  21. đang khủng về đó yếu xìu thì mấy ai dám hi sinh để về nhỉ