Hà Nội :"> Những hình ảnh Kỷ niệm MU 1.0 ngày xưa còn sót lại ^_^ !

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 15/10/13.

1. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Thích câu này ^_^ hì hì!

OngChuongNo1 thích bài này.
  2. A Nghi giai quyet vu MUmylove chưa

3. Thanh Nghị

Rồi mà em! Cậu em ấy tính cũng ngoan với anh, nhưng thực hư thế nào thì anh vẫn chưa có kết luận cuối cùng cậu em Tĩnh à!

4. Satan full thì chắc chắn là ko có vì sang Ngọc Khánh mua đc 2 cái chùy Mace of King về(trước khi đi tính mua satan full nhưng sang đấy ko có).
    Còn lừa đồ thì thẻ RS=Full Gimi+13:))(hồi đấy cả SV trade ko ai lừa mình là thằng đầu tiên thì phải.
    Sau đó đến vụ chùy morning,kiếm rapper,đy lừa thì mình cũng đầu bảng nốt.:))
    dupe đồ từ hồi lên 1.0 thì mình chịu còn xưa thì cứ 8h30 phút blood là nhặt ko kịp;))

™¯Çậµ—Ú†¯™ thích bài này.
  5. Thanh Nghị

Hình như ngày trước mềnh cũng có khả năng là nạn nhân của nhân vật này 8->

6. Cái ngày em có 4 bộ Ring PD + 1Run 2 lưỡi 13 full max op mang đi đổi lấy Trâu Xanh Full +13, giao phòng trade... Thấy có thằng đầu cầu ở ghóc 12h Lorencia giao có TX 13 full cần đổi lấy 2 kiếm điện + 6 full max op(Kiếm điện lúc đó full thần, em quên bố tên kiếm điện ngày 1.0) = TX +13 full max op. Em nói chuyện tí hỏi đổi TX lấy số đồ em hiện có không( Giá trị nếu đổi chắc em thiệt hơn chút), thế mà nó bảo cần 2 kiếm điện + 6 full thần, có 2 kiếm điện thì đổi... Em lúc đó vừa ngu vừa không hiểu rõ lắm nên cứ tưởng kiếm điện +6 full là hàng độc hàng vip ( Kiếm điện +13 full thần thì rất nhiều, nhưng cũng không có giá trị cao lắm so với đồ lúc bấy giờ, nhưng cứ tưởng +6 là hàng ngon)... Em chạy dạo quanh map loren nơi buôn bán thấy ngoài vườn góc 12h loren lại có thằng khác giao bán 2 kiếm điện + 6full thần max op =???... Cứ nghĩ mình may mắn, thế là ghạ nhau đổi, đổi song hí hửng tìm thằng kia... Song tìm, chat tìm chả thấy tăm hơi đâu, mấy hôm sau mới biết mình bị chúng nó chơi. Akay thật. @@

Empires, BoGiaMafiaThanh Nghị đã thích.
  7. Thanh Nghị

^_^ ! một bài học để mình trưởng thành hơn! Anh ngày trước còn gà vịt hơn em nhiều ấy :v

BoGiaMafia thích bài này.
  8. ;))
    nạn nhân tiếp theo;))
    Lên lorendreep mang theo cục Rena để đập đồ từ+13 về+0.hoặc lên+15(đen xì như+5)

9. em cứ /1 Alt +1 cần satan full =RX =)) , gặp thằng nó bảo có chùy gilmi thì đổi , xong em ok luôn :-" nó bỏ sang full hòm satan + 0 bảo satan full =)) ối dis me mày cút , vãi cả game thủ =))

Thanh Nghị thích bài này.
  10. Thanh Nghị

Nhớ cái lệnh này trước có mất Zen thông báo như kiểu ý đâu! Giờ thì..! Post $ là mất xèng ^_^

11. bắt nó bỏ tù thôi :)) :))

12. Hayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

13. Thanh Nghị

Giờ chỉ có thể "truy tìm" mà bem thôi :))

14. Thanh Nghị

Cái hình này khá hay ^_^ !

15. đúc full 1 hòm đồng rena(100m /1 đồng)..đúc xong hôm sau đồng rena mất giá..hài

16. ^^.Tha e..........................................;))

17. Khoảng thời gian thằng deptrai97 đi lừa đảo thì biết.nhưng mà không biết là lúc đấy đã có w3 và ỷ thiên kiếm :D

18. đây là do bạn dùng 1.0.9 ! mình tải về w2 thường biến thành w3 như bây giờ
    ỷ thiên kiếm bạn đang cầm chính là cái ass

19. ra là thế.ngày đó chơi acc pollo char *VoKhuyet* thời gian cuối chuẩn bị sát nhập ss4 là rs 1190.hạng 19 top dk
    giờ vẫn còn mấy viên ngọc hít gió+9 :D để dành làm của

20. Thanh Nghị

Có bán mý cái ý không bạn hiền :))