Hà Nội Lần Cuối Vào Diễn Đàn MUHN

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Monganhve, 4/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Ủa, thằng Kiên nó chạy đâu mất hút cả năm rồi em nhỉ :-??

2. ko thấy thằng người yêu của chủ topic xuất hiện nhỉ=))=))=))

3. *** co dua nguoi yeu tuyet voi the ma ko bjet du~ .Chac lai anh e nha thang hjepsongte roi =))

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

phải là FangSongTe mới đúng.Ở THN cũng có 1 thăng như thế này:D.nó làm vài em có bầu rồi chuồn;))

YeuVoNgo thích bài này.
  5. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Ặc ặc. Con bé này rảnh nhỉ,có cái gì nói hết. Đúng là....

6. Chuyện tình MU

Trăm năm trong cõi người ta,
    Chữ tài chữ mệnh khéo là ghét nhau.
    Trải qua một cuộc bể dâu,
    Những điều trông thấy mà đau đớn lòng.​

Last edited: 6/11/09
  7. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Còn thiếu nguồn kìa ^^

8. Trong khi mọi người đang thương thay số phận cô bé ý,có khi chúng nó đã way về với nhau,và trong lúc anh em đang đọc đang viết những lời cảm thông và động viên thì có khi chúng nó đang fang nhau ầm ầm,mồm thì chửi"bố mấy thằng ngu,bố mày way lại với nhau rồi"y' chứ=))=))=))=))=))
    Nguy hiểm tốt nhất là"kẹ mẹ chúng nó"=))=))=))=))=))=))

9. Monganhve

Monganhve Tân Thủ

Xin lỗi mọi người vì đã ko giữ đúng lời hứa, nhưng em vào Chủ đề này chỉ muốn xem người ấy có vào ko thôi, mong các anh thông cảm và đừng dùng những lời lẽ mỉa mai như các anh nói chuyện hàng ngày với nhau để nói ở bài viết này. Vào cũng hơi bất ngờ vì cuối cùng anh em MUHN chỉ có thế thôi à: "Vô cảm, lạnh lùng và ko lịch sự". Em cám ơn những người đã chia sẻ, động viên nhưng ngược lại cũng hơi buồn vì nhưng lời lẽ của 1 số người.
    Gửi lời nhắn đến anh này. Em ko phải rảnh rỗi vào đây post bài linh tinh. Em cũng ko phải post bài này với mong muốn anh sẽ đọc và bài viết của em chỉ dành cho 1 người mà thôi. Chắc anh chưa bao giờ ở hoàn cảnh như em đúng ko? Chia tay người yêu buồn lắm chứ, tâm lý chung của bất kỳ ai ở hoàn cảnh này là sẽ đi tìm lại những kỷ niệm ngày xưa. Với bọn em kỷ niệm cũng gắn với MUHN. Do đó mà em vào forum này để tìm lại kỷ niệm cho riêng mình. Như thế ko được hả các anh???
    To Linh: có phải là Linh Soul bên MUHN ko nhỉ? Mình ko phải là bx của TK_LAncel, mình cũng từng nói chuyện với Linh rùi đấy, nhưng chắc là Linh ko biết đâu vì mình chỉ nói chuyện hộ anh người yêu thôi
    Một lần nữa cảm ơn mọi người đã chia sẻ và cảm thông. Các anh vào đọc có bình luận thì đừng chửi tục nhé, vì là con gái nên em cũng hơi mẫn cảm với những lời nói đó. Cám ơn mọi người rất nhiều

Nhật Thăng thích bài này.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

em làm bạn anh dc hem:D.Em viết hay thật, mấy thằng đấy chấp làm gì cho mệt

Bợm.Nhật Thăng đã thích.
  11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

có gì em pm Yh tocbacvjp_hp.Dang muốn kết bạn vơi nhưng người tưng chơi Mu và đã gắn bó với Mu có thể chia sẻ exp về Mu or trong cuộc sống:)

tvthy96Nhật Thăng đã thích.
  12. Monganhve

Monganhve Tân Thủ

Dạ ko anh ạ. Cám ơn anh. Em viết những lời này cũng xuất phát từ chính suy nghĩ của mình thôi anh. Có những người đồng cảm với mình thì chia sẻ còn những người thấy ko hợp mắt thì sẽ chửi thôi. Em con gái biết gì nhiều = các anh mà chia sẻ exp Mu hả anh.

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

anh mới chơi dc vài năm thôi nhưng vẫn gà lắm,ko chỉ về Mu mà trong cuộc sống cũng ok mà

14. Monganhve

Monganhve Tân Thủ

Vài năm thôi cũng là cả vấn đề đấy anh ạ. Chắc anh nghĩ em cũng ~:> nên trêu chứ gì? Thế anh bao nhiêu tuổi vậy anh???

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

còn trẻ mà thế hệ 8x cả.nói là vài năm nhưng ko dc lâu lắm vẫn gà mà.Chỉ bít sơ sơ thôi

16. =))=))=))
    Đang đi tìm người yêu mà chung' nó đã tán tỉnh nhau rồi
    =))=))=))

17. lần cuối vào diễn đàn cái đầu b_u_ồ_i gì mà vào trả lời như đúng rồi ý mày , viết xog bài thì té m_ẹ luôn đi mới pải đạo chứ >:) , v_c_l

tvthy96 thích bài này.
  18. kutebiz

kutebiz <font color=Magenta><b>_zZz...S2...zZz_</b></font>

****** với my.D...Km ng ta viết thật lòng cảm động thế mà mấy ông mang ra chém ngang chém ngửa .trả ra gì hết.Bó.....
    Chia ly 2 chữ là gì?
    Chia ly 2 chữ là đi 2 đường
    Chia ly 2 chữ để Thương
    Chia ly 2 chữ lỗi bùn choa nhau
    Chia ly 2 chữ để đau
    chia ly kỷ niệm MU vẫn còn
    :">#:-s[-O<

19. Buồn quá :((

Bợm. thích bài này.
  20. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

@tocbacvjp Hồi đấy láo thật, dám xưng anh với chị gái hơn tuổi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi