8 về game 4 chủng tộc mới, đẹp của SS18

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LeQuyet987, 17/3/23.

1. Phát triển cũng có nhiều hướng, đâu phải cứ ra nv mới đâu. Lợi hay hại thì mình chưa bàn đến, vì mình chưa có trải nghiệm. Nhưng nếu là người mới, nhìn vào 1 hệ thống game mà quá nhiều loại nhân vật thì cũng chẳng muốn chơi nữa.

2. Game nhiều nv đẹp mới hay, giờ chơi giải trí, chỉ cần đẹp là được

3. Đúng thế, nhiều NV quá riêng việc chọn thôi đã thấy nản, lâu lâu ta ra 1 NV thôi, mỗi lần thêm cả cặp, cả mấy chủng. Dần rồi giống nồi lẩu luôn, tá lả linh tinh :))

ngocquan14 thích bài này.
  4. Nhanh trí chơi cả 4 tộc mới, sắm đủ đồ cho 4 con

5. Đẹp thì chỉ cần hình dạng thay đổi, cho tinh chỉnh bóp mông bóp v.ú như game 3D là được rồi. Giờ bảo chơi cái game LOL hay warcraft gì đó với cả trăm loại nhân vật, mỗi con 1 kiểu chơi thì thật sự cũng chả muốn bắt đầu.
    Mà chung quy lại thì cũng toàn mấy thằng già chơi game với nhau, chứ giới trẻ bây giờ nó chuyển qua chơi cái khác rồi.

6. Đâu, tớ buôn bán nên thấy nhiều ae trẻ mới chơi mà, còn mấy thằng già vẫn cứ chơi ko nói đến

7. Trẻ mới chơi thì chả thằng nào đâm đầu vào Mu Gamethu này đâu, có thì cũng mấy sv mới chứ vào sv già dơ 20 năm tuổi để mà ăn hành à.
    Còn nói chung game MMORPG kiểu training như MU là motuyp lỗi thời rồi.

8. Ối xời, bạn ko biết chứ nhiều trẻ trâu mua acc, bạc, đồ của mình, ham hố lắm :))

9. Trẻ nhất là 2k mấy bác

10. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Thế hệ nhân vật trước toàn có lai lịch xuất thân chống lại Kundun, mà đến 4 nhân vật này thấy toàn hậu duệ của Kundun cả. Thế này thì làm sao bảo vệ sự bình yên của lục địa Mu được:D

LeQuyet987 thích bài này.
  11. Thế cơ ah. Mình thích MG và chơi MG từ đầu đến giờ

MayCuDeTao thích bài này.

12. Skill này đúng ko ae.

LeQuyet987 thích bài này.
  13. Đúng rồi. Nếu kết hợp với bản speed thì nó ghê lắm

14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lưỡi e dạo này dài, răng e ngứa, tay chân thất nghiệp hả e êi. Tsb nhà ẻm topic nào cũng thấy dấu răng.

15. A sắp chơi lại em nhé. Đa'i mẹ ra máu =)) à xem cày dc zen thì bán me đi ko mấy hôm nữa khóc như chó ngồi canh quan tài :)
    Đang chốt acc Thằng Ngố nhé. Mang hẳn LDP về VN cho nó chén

Em Về Đi thích bài này.
  16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lại cái giống ăn tục nói phét, em quay lại thì vẫn quỳ liếm gót chân a thôi chứ thay đổi đuợc gì đây, Vẩu còn bỏ của chạy lấy người giả chết bán acc kìa, hay e định qua Thần Lòn chơi với mấy thằng bại trận 3 họ NewStar cùng với đám Hoan Cẩu .
    A cũng nghỉ được hơn 1 năm rồi nhưng riêng e quay lại a cũng nhổ acc ra để dẫm cứ.t đạp vào mõm e nhé, bố tổ sư e chết ko hết cái tính ảo lòi ahihi.

Bợm. thích bài này.
  17. Chuột mãi là chuột thôi em ơi ;)) chó lên làm người thì mãi vẫn là chó.
    Em có uốn lưỡi 7 lần cũng ko ra tiếng gầm con hổ. Chui rúc cắn đýt đâm sau thôi. Mãi ko làm người dc đâu hihi. Ko liếm láp dc gì nữa hả hay cno coi như con vật đá đýt thế :)) hay chú về a cho theo a đi nhặt zen nhé. A đang chơi mu toàn cầu e à, ngày nhặt zen săn đồ chục củ. muhn chơi lgi nữa em

Em Về Đi thích bài này.