Thắc mắc Damage thuộc tính

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi HuyJJ, 18/3/23.

1. Các pro cho mình hỏi mình có 2 con DK và EF point ngang nhau, damage thường DK to gấp đôi gấp ba, sách TT thì cùi thôi nhưng của DK còn khảm được khe 1 lởm, DK dùng hỏa khí, sách lửa, EF dùng liên hoàn, sách nước (ko đúng thuộc tính của skill là gió), mà bất cứ 1 quái nào dù thuộc tính hay quái thường DK cũng dame TT bé hơn là sao nhỉ, LVTT DK có 13 còn EF không có luôn.

2. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Do cách + điểm khác nhau thôi ae

3. Là sao ae, ý là do bản chất chủng tộc nó sẵn vậy hay do mình cộng sai, bởi dame thường DK to gấp mấy con ef cùi của mình. Ngày xưa cũng thấy nói DL với Ef săn boss TT sẽ ngon vì dame lên nhanh, nhiều.

4. DK săn booss bằng damage thường thì nhanh vì to chứ booss thuộc tính xách dép

HuyJJ thích bài này.
  5. Hóa ra vậy, ra là nó thuộc về bản chất. thank bác nhé

6. anpha1995

anpha1995 Cư Dân

DK dame thường to chuyên ăn Boss máu thường
    ef dame tt to nên ăn boss tt sẽ nhanh hơn

HuyJJ thích bài này.
  7. thấy nghe thiên hạ đồn thương thủ dame thuộc tính mới gọi là bá cháy bọ chét

HuyJJ thích bài này.
  8. bản chất DK dame thường to sẵn,còn dame TT bé hơn các tộc khác.được cái nọ thì bỏ cái chai thôi

HuyJJ thích bài này.
  9. tt số 2 thì ko con nào số 1

10. DK dame thuộc tính cũng thuộc loại to rồi mà bác. như em chơi dl với sum thấy ko bằng được dk

Kapipi thích bài này.
  11. dk dung` soc. gio' dame thuoc tính to ngay. hảo khí nhỏ la` dúng rồi

HuyJJ thích bài này.
  12. Nhatt

Nhatt Chiến Binh

Do từng nv có đane tt khác nhau ef vs gl ăn đam thuộc tính nhiều hơn tộc khác ví dụ như bos ache dk vip chắc gì đã ks dc ef gl cùi

13. Dk cộng nhiều str dame thuộc tính cũng to mà nhỉ.
    Mình có con dk cùi. 70k point test thử. Cộng str 50k agi 15k ene còn lại đi ăn boss cũng khét

DucLinh thích bài này.
  14. 70k mà bác cộng 50k str thì chả to hơn 15 20k của em

15. Thuộc tính ăn theo point, nhiều khi mình chơi F tăng max ene dame tt bé tý luôn

16. Về dame tthộc tính mình thấy cộng vào str nhiều thì nó lên dame thuộc tính thì phải. Còn cộng ít thì nó dame bé.

17. Hơi liên quan chút MG cầm sách gì ae nhỉ, thấy đeo sách nào cũng lên dame thuộc tính bằng nhau chỉ khác màu X_X

18. macarat

macarat Chiến Binh

Chỉ vào skill nó hiện TT rồi theo đó mà mang sách

Nhân viên Thuế thích bài này.