8 về game MONG VỀ SV MỚI

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Habin, 16/3/23.

1. Mong là sắp tới Adm ra thêm con SV mới nonrs cho ae trinh chiến. MU rs vẫn là đặc sản của Gamethuvn, nhưng có con nonrs vẫn thú vị hơn, đánh được vào sở thích của 1 lượng gamer già hơn không nhỉ?
    Thanks Adm đã đọc nhé!

BaBykool1LeQuyet987 đã thích.
  2. Vote

3. hic2 mình thì ko khoái thể loại nonRS

4. Sv khác thị trường đầy :)) ss mấy cũng có.

Em Về Đisummer đã thích.
  5. Non rs đánh chán lắm. có tí point nhìn ko đã mắt.
    Không vote cho ý kiến này. năm sau hoặc năm sau nữa nâng cấp dần lên s17 là vừa

6. ko reset thì admin lấy tiền đâu ăn phở.

Hiện tại 1 tháng không reset là đã bị cắt 1 số quyền lợi rồi (point vk ck...)

7. thế ông bảo sếp của ông là e đi làm không cần lương đi.không chơi được mời tàu lượn sang MU khác

8. Nghe rất vô lý nhưng em thật sự ko chơi nên không hiểu nonrs là gì, là cứ cày lv thôi ko có rs hả anh em, lợi hại khi chơi kiểu đó là gì ai thông giúp em cái,

9. non rs là như cày mát tơ ý. vài ngày ms lên đc 1 lv lên đc 1 lv đc có vài poin thì chơi làm gì .

HuyJJ thích bài này.
  10. giống như ngày xưa có sự kiện cày nv mới ớ sv10 max 400 thì đc thưởng lần rs. Ngày đó cày thấy vất vả quá trời (cày chay buổi tối ,ko ăn cs)

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

D.m ngu như Hà, ăn cân sắt ẻi cân đinh mà cũng thông minh phết. Nhưng mà d.m Hà chả biết clg, nonrs thì ngta bán bùa cũng đủ rồi. chả nhẽ các sv nonrs mở ra adm đói thì mở làm lol j.

thieulam thích bài này.
  12. up ss18 là lại đông ngay

summer thích bài này.
  13. Mỗi loại có cái hay riêng. Em nêu quan điểm riêng em thôi nhé. Các bác nhẹ tay đừng mắng em.

14. Nonrs thì nạp tiền lấy giờ chơi giống VLTK ngày xưa nhỉ

15. T thấy mở sever mơi thì phải thu hút được người chơi mới chứ toàn mấy ông gamer già thì thôi loãng sv ra , như Thần Long mở ra toàn mấy ông cũ chạy sang , không có khi giờ Hà Nội đang đông vui pk um tùm ý chứ , ý kiến cá nhân gạch đá cứ ném thoải mái . :))

16. Up bộ Tim Bạc ở cái sới này đã mất cái bánh con xe rồi, giờ mà up ss18 + nonrs xong các nhà giàu sắm khuyên tai 5, sách II các kiểu con đà điểu như bọn webzen thì có ném con merc C300 vào vẫn làm bia thịt cho nhà giàu tập tạ thôi :))

Bợm. thích bài này.
  17. chuẩn nếu ko
    mở sv thần long thi hn1 vẫn đông vui pk nhau loạn giờ bãi ko có mà cắm

haihang thích bài này.
  18. Nghèo chơi kiểu nghèo bạn ạ, mình chơi đúng tiềm lực kinh tế của mình là đc, ss18 có nhiều tộc để trải nghiệm nên sẽ hút đc thêm cơ số mem mới

vanquishyeuemnt đã thích.
  19. có sao tiêu vậy

20. 4 chủng tộc mới, đẹp của ss18
    IMG_20230317_003932.jpg IMG_20230317_003947.jpg IMG_20230317_004004.jpg IMG_20230317_004021.jpg

haihang thích bài này.