Thắc mắc Kẽ hở Game hay Có Sự Can thiệp từ Fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vip&Pro, 6/10/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chắc chắn giờ bán cả nhà trinh tộc đi cũng ko đủ tiền thể hiện với a nghe chưa.
    Đói rách cày thuê trộm cắp còn láo bảo sao ở ngoài bị bắt quả tang ăn đập với bắt quỳ suốt ko chừa nhỉ trinh Tộc.;))

2. Riêng mày gạ được vợ trinh tộc đi khách, tao mua hẳn chung cư sang tên cho ở luôn.
    Tao để từ thiện cho mấy ông thợ xây xả chứ quỳ xin như trinh tộc lúc bị đánh tao cũng đe"o thèm.

3. Diễn đàn giờ chửi nhau thoải mái nhỉ :))
    Xin phép ae tác động vật lý vào mõm thằng Đào Tinh Trùng cái nhỉ.
    cái dm giờ ko tinmi cha en nữa mà nó lấy cả họ cả tên Đào Trung Tín. Em xin phép tác động vật lý vào mõm a nhé ;)) a tỉn lôl mõm

Hoàng ViệtYeuVoNgo đã thích.
  4. cháu nào bú đấy :D

5. legendmuhn

legendmuhn Cư Dân

Quy định mỗi tháng được rs 180l nhưng tháng rl lại có cách rs 280l và đây là cách thực hiện:
    - b đang rs1900l thì b rs 100l và rl xong về 500l rs thì tháng đó b còn 80l rs. bạn gửi 100 lần lên bank thành 400l và thì tháng đó số lần b được rs tiếp là 180l
    - dồn rs lên 1000 lần và tiếp tục rs 180l còn lại là 1180l

Mr Nô, YeuVoNgothieulam đã thích.
  6. thằng cháu 3 đời cày thuê ăn bám thanh tâm

7. ko thấy thằng cháu changdaiduong + thằng nào để ảnh vk trinh toc rồi mang đi bán dâm nhỉ

8. Cháu nào 3 đời cày thuê ăn bám đấy :D

9. Cám ơn cụ đã cho biết thông tin,

10. Mình ngày chỉ RS 1 lần cho đi được các sự kiện thôi :D

11. bị chủ bỏ dơi não cháu hiệp vẫn bị ảnh hưởng ah k dc cầm zeus cháu bị ngáo r 5 đời nhà hiệp cày thuê bucu rách nát còn oai

12. thì cứ cá đi, a lại ko biết ngậm cứ.t phun cây cảnh như vài thằng culi culeo, nói có sách mách có chứng, chứ cái loại sủa đổng như chó cắn ma thì thành 7 món lâu rồi quý sờ tộc ơi :))

13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

dis cụ nhà ẻm, a nghỉ lâu rồi để cho a yên sao cứ đớp vào đít a thế :D

Hoàng Việt, Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  14. cháu nào 5 đời cày thuê bú cu đấy =))

15. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Mẫu nó như thế này à các bác:
    + Ngày 1/1 bạn đang 1900 lần reset, bất ngờ bạn dồn thêm 100 lần rs trên Bank về nhân vật thành 2000 lần. Như vậy tháng đó bạn còn có thể rs được thêm 80 lần nữa mà thôi.
    + Cũng ngày 1/1 bạn relife, húp ngọt viên Chao +15 bán vội lấy 5k bạc đánh lô. Sau đó, bạn bát ngờ rút 100 rs về nhân vật, bạn có 400 lần rs và tháng đó bạn được cộng thêm 100 lần rs đó + 80 lần trước = 180 lần
    + Cũng ngày 1/1 bạn lại bất ngờ dồn thêm 600 lần rs nữa lên 1000 lần và 180 lần rs trong tháng đó được giữ nguyên.
    Không biết tôi nói thế có đúng không các ông???

Tóc Bạc ĐầuYeuVoNgo đã thích.
  16. Bạn ơi cho mình hỏi tại sao không dồn lúc rs 1820 để sau khi rl rút 180 về để thêm 180 lần chứ không phải 80 nhỉ. Mình nhớ là rút được tối đa đến khi còn 200 lần rs cơ mà.

17. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Tôi cũng phán đoán cách làm như thế chứ tôi làm gì có tiền mà làm như vậy :))

18. Doạ trinh tộc tí xem sao thôi, chứ thấy trinh tộc rình mò diễn đàn cũng gớm phết nhờ
    Lâu rồi ko bị đánh chắc giàu lắm, nhiều tiền thì chơi hẳn kèo mua acc về cùng đel đi hay lại văn vở giống quỳnh Cụt cày thuê trộm cắp.;))

19. Mình hiểu là ko quan trọng cái lần rút bạn đang nói. Quan trong là khi dồn lên 1k lần thì vẫn còn nguyên số lần rs trong tháng (là 180 lần).

20. VĂn cái đ ị t mẹ mày ;)). Bố chửi cho như con chó trên zalo Ko dám sủa chỉ giỏi ra diễn đàn kiếm xgen về nuôi thằng bố con mẹ mày à ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi