Thắc mắc MT4 MG phép

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lethienthang, 26/8/22.

1. Cái này train được nhưng mà ko săn Boss được =)) . Bình thường Bão điện ko cộng MT4 vẫn train bt được mà. Ưu tiên Sao băng đen chứ ae

2. Chắc lấy ảnh ở MU khác chứ MU này đã ai LV MT4 bằng này đâu ae

3. khanglee

khanglee Chiến Binh

ảnh chính chủ chứ ảnh mạng nào? xem thường nhau thế :))

Các file đính kèm:

4. Ảnh ghép à. Mt tận 500k cơ. Đứng có 1 mình

5. khanglee

khanglee Chiến Binh

tôi chỉ bảo để train thôi, bão điện up mt4 tăng x3 dame, AOE rộng cả map, sao băng đen chả để làm gì ngoài săn bos

6. khanglee

khanglee Chiến Binh

full bùa nhé, pt 3 người

7. Để đánh người cũng tốt

8. khanglee

khanglee Chiến Binh

tôi đã test hết rồi nên mới ý kiến, tầm xa 8 mới là cái ko cần đấy, bão sấm sét nâng mt4 skill toàn map thì chả ngon à, chưa kể chính vì tầm xa 8 nên xài sao băng nv nó đứng yên ko di chuyển, quái hs xa ngoài spot gom kiểu gì

9. khanglee

khanglee Chiến Binh

đây nhìn hình rồibác tự hỏi xem liệu sao băng đen có đánh xa dc như thế này ko :)), chưa kể sao băng đen chỉ đánh dc đơn mục tiêu

Các file đính kèm:

10. khanglee

khanglee Chiến Binh

mình nói thật bác chơi MG thì đừng mong đánh dc ai, nếu mà để pk thì ko ai chơi MG cả

11. bác có thể show bảng mt3 k

12. Thôi chờ nhiều mt rồi cộng lại.
    Mình cộng vào sao băng đen rồi :|

13. khanglee

khanglee Chiến Binh

Các file đính kèm:

bibopipo thích bài này.
  14. khanglee

khanglee Chiến Binh

khoảng cách 8 của sao băng đen nó làm nv đứng yên 1 chỗ auto, quái mà hs ngoài spot ngoài tầm auto là coi như bác mất quái vì nv nó ko di chuyển để gom quái

15. Sao băng đen ức cái là phải bắt mục tiêu mới ra đòn được. đi tháp kanturu ko đánh dc cái tay maia. Bực thật

16. Tuy nhiên để ks phạm vi 8 thì ngon. Trong khi di chuyển sẽ ko farm dc quái.

17. Anh em trao đổi luôn MG cầm vk tay phải là gì thế.
    Mình đang cầm hai kiếm thánh thần. Tay phải chỉ dc tăng dòng ex thôi hay sao ấy

dungthuy28 thích bài này.
  18. khanglee

khanglee Chiến Binh

phạm vi 8 làm gi trong khi chỉ dame dc 1 mục tiêu, bác ăn dc 1 con trong khi ng khác ăn cùng lúc 7 con còn lại :))

dungthuy28 thích bài này.
  19. Vẫn phải học nhé ae

20. Cầm gậy dame to hơn nhé ae