Góp ý Mong AD tăng thiệt hại của Thần Mã khi bị pvp ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tranbadao, 3/8/22.

1. con gà tức nhau tiếng gáy bọn nó làm dc sao bọn TL chúng may *** làm dc chỉ giỏi khóc=)) mang mẹ acc sang mà xúc bọn nó rồi cắm mẹ p19 ấy cắm kỳ p19 ấy=))

2. CÀY ĐẾN KHI NÀO MỚI CHƠI LẠI CÁC BÁC ĐC KINH TẾ THỜI GIAN .KHÓ LẮM

3. Ý kiến thụt lùi quá ae , tiền sửa linh mã + thần mã còn chưa chết ví hay sao ? .

4. Tao liên quan lol gì. Nghỉ game từ ss8 nhé =)) thấy thực tế nó là thế, còn nói chơi game mà ko làm cho đối phương ức chế dc thì fan có lol mà duy trì dc sv

*Lặng Lẽ*MayCuDeTao đã thích.
  5. Ko chơi đc thì nghỉ đi bạn. Cho ae khác chơi

tungkute thích bài này.
  6. thực tế đi phá dc 1 2 thằng đòi ăn bọn nó song lại kêu chơi vs máy=)) chi dc cai khóc fan chứ dc clg=)) bản lĩnh gọi mẹ ca gui sang p19 ma train mà sút chúng nó acc vs đồ cũng ngon vip chứ cùi *** đâu ko ăn dc thì lại lý do vớ vẫn=))

7. Sợ fan fix chủ cắt giảm lương à =))

8. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Ý kiến ko hướng tiến lên mà lại thụt lùi.Cái này làm sao bác @fantasymc nghe dc :v
    Giờ chuộc TM+pet đã 100b/1con,nhanh chết sau ăn rồi nuôi TM...Sau lại kêu gào,khóc này nọ...lại chửi Fan...Chắc bác @fantasymc có mà ung đầu :))

tungkuteyadhannaS đã thích.
  9. Clone của thằng nào đặt cái tên @tranbadao là cũng đoán ra đc chắc thuộc dạng ngáo nhẹ :))

Hoàng Việt thích bài này.
  10. góp ý đã được Fan thông qua rồi nhá. Ngoài ra còn thêm phá bằng xịt sói sẽ k bị pk lại :))) ae chuẩn bị phá thôi

11. Thế này khánh sam sung king9x lại sắp tái xuất

12. Fix cho sập luôn đi chứ tăng giảm làm gì nữa cho mệt ra

yadhannaS thích bài này.
  13. Guild 1 thằng đầu tư 10 thằng an bám 1 thằng lấy đâu mà khỏe đòi sang phá :(

14. chỉ có thằng culi thì mới hay khóc=))

15. Mình nhận đặt hàng xịt sói bắt đầu từ hôm nay. Dịch vụ dành cho anh em cay cú không có thời gian đi phá hoặc phá nhưng không được.

+ 10 TM = 5 bạc/1
    + 50 TM = 8 bạc/1
    +100 TM trở lên 10 bạc 1 con

Combo vừa xịt xói vừa PK mõm giá gấp đôi.

Tuyệt đối uy tín và bảo mật thông tin người thuê (nếu cần). Ai đặt hàng LH trực tiếp mình =))=))=))

YeuVoNgo thích bài này.
  16. Như thế nào là khóc bạn? Hay lại đụng vào miếng cơm manh áo của bạn nên thế =))
    Vd: bạn có người rất thân lấn thân vào làm cave mà bạn chỉ khóc thôi chứ ko có góp ý hay gì à =))

17. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Đợt này fix HP pet nhanh chết mà chuộc lại 100b/1 thì chắc cũng lại kha khá người nghỉ rồi bác @fantasymc .
    Vì thực ra đề suất này là của người ko chơi mà chỉ đi phá.Những người đã phá thì có lẽ cũng ko chơi mấy :))

tungkuteDucLinh đã thích.
  18. Chuẩn luôn, toàn mấy ông ko chơi rồi góp ý phá game

19. Chuẩn rồi bác, Fan giờ hỏng rồi mà. Đi nghe mấy thằng phá game thì chịu :))

20. đề suất của ThugLife ae nhá, ae thấy chơi hay phá :v