Góp ý Mong AD tăng thiệt hại của Thần Mã khi bị pvp ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tranbadao, 3/8/22.

1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có nhá. HN thì ko rớt nhưng bên FPT là độ bền về +0 sẽ rớt. Hồi đó nhặt dc set Trâu Xanh +4 op 12 bị pk rớt mất cái tay :))

Nhân viên Thuế thích bài này.
  2. Mình cũng đề nghị điều chỉnh mấy thằng đi PK gà đỏ lòm người, bị thằng khác VIP hơn nó bụp chết thì hỏng đồ (phải sửa = bạc) như bên võ lâm 1, bung PK10 thì đồ hoàng kim thành cục gạch hết :))

3. Mục đề xuất này có vẻ rôm rả này, nếu tất cả những góp ý của ae mà dc Fan đồng thuận, cho test 1 hôm để ae cùng trải nghiệm, làm cho sv nó loạn tùng bậy lên, 1 phút ngẫu hứng đó chắc sẽ để lại nhiều dư âm.

4. Bây giờ anh Fan cho ae cày max 900 skill nhanh nhanh xem, các bố max hết rảnh quay ra táng nhau sml ngay.
    Giờ thì đang mải cày, chưa có nhiều time Pk đấy thôi.
    Chiến tranh thế giới 1 đến chiến tranh thế giới 2 còn phải chuẩn bị mất hai mấy năm mới bùng phát.
    SS15 mới lên đc mấy tháng, các bố chưa chuẩn bị hết khí tài, lực lượng chưa có.
    Con gà tức nhau tiếng gáy, hiện LeGend đang mạnh, đang gáy, nhưng sẽ đến 1 lúc suy tàn, lại có con gà khác lên bụp lại thôi. AE cứ chờ mà xem!

thuhuexs thích bài này.
  5. Fantasy2003

Fantasy2003 Hiệp Sĩ

Để thế đỡ tốn anh fan ạ chứ bọn kia toàn bọn khỏe nên thích thế kệ nó

6. Cho bác 2 like

TrieuDinh thích bài này.
  7. Nhảm nhí, k phải ai cũng có thời gian chơi game nhiều đâu, những tg chơi nhiều toàn càu rác kiếm trong game, ng đầu tư nhiều thì ngta lại làm ăn bên ngoài k có tg gian mà ngồi canh mấy tg con nít đâu mà kêu sôi vs chả động

8. hay, giống như "mạng" ở game cổ điển ngày bé chúng mình chơi

9. Lại như SS12 ko để ý 1 lúc là đi 1 em TM. Lúc đấy lại kêu như vạc ấy (trong đó có mình :D)

10. Úp mong fan cho cho bán rồng chiến = 4K bạc và 4K tri ân
    Chơi 10 năm ko. Có rồng chiến mỹ nhân ngư đeo

11. Hoan nghênh ae vào guild tàn sát
    Nhiệt liệt hưởng ứng tháng 8 mai bắt đầu chia bạc thưởng cho thành viên G nhé ae ,, ,,. Còn ai chưa vào nhanh tay đăng ký vào Guild Tàn Sát genz V để nhận bạc nào :)) 500 bạc 1 người 1 acc
    Ae ấn phím N trong game sau đó ấn chữ Hội là ra nhé

12. Bố mấy cái thằng ảo game cám hấp, con quái con boss đã đ éo ăn đc còn bày đặt nhanh chết TM. Adm fix cho 3 hôm ngày 2-3 con TM lại khóc hơn cha chết

NoDayRoi thích bài này.
  13. Fix tm nhanh chết đi để pet 2 đắt hàng kk

14. NGười ae cầm nv nào mà căng thế?
    Ăn cơm mới thì nói chuyện mới đi, đừng có lấy ss12 để so sánh vì mổi season nó khác nhau về mọi mặt. Nếu @fantasymc mà cứ fix theo member thì game lại càn nát.

NoDayRoi thích bài này.
  15. S15 gần như cắm 100% các mắc mới. Giờ đi k3 lcarus kalima trả có ma nào. Những mắc thấp không ai cày sao không xoá bỏ đi.

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cày rs, cày rác vẫn ổn. Có điều ko ai cắm thôi.

17. game bây giờ *** ôm đc bom nữa rồi chênh lệch đẳng cấp rồi

18. Bạn sinh ra chỉ để ôm boom thôi à ;))

19. Chỉ mong fan fix 3 phần là mu lại sôi nỗi :P
    1: thần mã nhanh chết
    2: pk ở các phòng pk chết về thành
    3: pk arena khi chết ko hồi sinh tại chỗ
    Game online mà cứ như phiên bản of lai :)) =>> người chơi với máy

*Lặng Lẽ*YeuVoNgo đã thích.
  20. Tôi là ThugLife. Rất vui được làm quen ae