Góp ý Mong AD tăng thiệt hại của Thần Mã khi bị pvp ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tranbadao, 3/8/22.

1. Như tít, hiện em thấy game khá là trầm. Chênh lệch giàu nghèo quá lớn. Nên mong a Fan tăng thiệt hại của TM khi bị pvp hơn nữa. Để ae cùi cùi cũng có tác dụng, không đủ dame giết thì cũng gây khó chịu cho người khỏe hơn. Điều này sẽ làm game có ý nghĩa hơn, vui hơn. Bản thân người bị phá cũng cảm thấy thú vị hơn, phải canh thức, cân nhắc đeo TM hay MNN cày. Bản thân e là người đang bị phá, chứ k phải ng phá. Nhưng em thấy điều đó là cần thiết, giống ss12 sẽ vui hơn.Chứ như hiện tại không ăn được là chẳng có cách nào gây khó chịu hay thiệt hại cho đối phương, chán, bỏ. Đối phương cũng chẳng có ai phá cũng chán ạ.
    Ae nào ủng hộ có thể cmt cho ad biết nha.

YeuVoNgo thích bài này.
  2. Cái này hợp lý, a @fantasymc nên fix thần mã sv HN1 nhanh chết khi bị quái vả hoặc bị đối phương pk, phải fix vậy thì game mới sôi động lên được :D

3. @fantasymc như ss12 LG thua cuộc, New cực kì đông và mạnh, chính ra cũng sẽ trầm như ss15 hiện tại. Nhưng chỉ vì có phá, cắn TM mà ae cùi Gangster vẫn hăng say phá New, game vẫn sôi động. Nên em thấy việc tiền ít mà đòi ăn nhiều tiền là vô lí. Nhưng tiền ít vẫn gây thiệt hại, khó chịu cho tiền nhiều là hợp lí. Giải quyết được vấn đề game trầm, chả ai pk gì, giúp game hay và cân bằng hơn ạ.

4. Mình xin góp ý, mỗi nhân vật được hồi sinh 10 lần, lần thứ 10 bị chết là xóa luôn nhật vật, như thế ae sẽ phải onl trông acc nhiều hơn và đầu tư vào đồ nhiều hơn.

5. okmen8888

okmen8888 Cư Dân

đầu tư vào 1 cái ác đã mất khá nhiều tiền . ngta theo đuổi bằng đam mê .tại sao lai có cái ý kiến chái chiều thế . b bỏ 300 400tr vào để đầu tư cái ác đi rồi hãy ý nọ trai , ý kiến thụt lùi

6. Mình đề nghị khi bị PK chết thì nhân vật có khả năng rơi luôn đồ ra ngoài. cũng như rơi các vật phẩm trên hành trang. Cho ae phải cân nhắc

7. dc như thế game nó mới giống thật, càng chân thật càng tốt.

Nhân viên Thuế thích bài này.
  8. Fix nhiều fix nữa càng làm đi xuống, Fan mà dễ tính thế thì chửa liên tục, ai nói gì cũng theo thế thì nạo phá thai liên tục Fan ơi

9. thế thì chơi bài chết cái mất acc như ngoài đời chết là hết :V

LONGplus thích bài này.
  10. Có đề xuất bên trên đó bác.

11. Fix tất cả phòng pk, chết mất acc nhỉ

12. Fix vậy ra cái bảng matter giảm thiệt hại chi ae. Cố lên săn bắn hái lượm thôi ae.

13. Cho rơi cả đồ khóa bảo hiểm ra nữa ae nhỉ :D

14. E rất ủng hộ chủ topic đi cắn tm ạ.
    E cũng xin đề nghị là khi bị PK chết thì 24h sau mới được hồi sinh ạ =)) Nếu thoát game thì 24h sau mới được đăng nhập acc ạ để các acc TOP có giá trị chút, chứ giờ acc TOP thấy mất giá quá

15. 1 mình đi pk team địch cả 5 fang lại phá dô con mắt :))

16. vãi sao tự nhiên lại ý kiến thụt lùi thế , ý kiến làm sao để cả 2 cùng có lợi chứ. Ss12 cái khó chịu nhất là auto chạy bãi chứ không phải đi phá thần mã đâu bạn, s15 nhạt chẳng quá mất sự kiện đua G , đua rs và x2 arena , mình thây mấy sự kiện này pk mới đông , chửi nhau ủm tổi , ss15 chẳng có cái gì .

Uy VũNoDayRoi đã thích.
  17. Lạy bác

18. Giờ bắt rửa pk bằng bạc hoặc ngọc cũng ok. Người chết khi bị pk muốn hồi sinh phải dùng bạc hoặc ngọc nữa. Hảo game ;))

YeuVoNgotungkute đã thích.
  19. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

cái gì hợp lý fan sẽ làm :D

20. ngày xưa thời đầu chơi MU hình như là có tính năng này, thấy giang hồ đồn thổi nhau bị pk chết rơi đồ mà giờ lâu quá cũng chẳng nhớ có hay không