Góp ý Góp ý về SS15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hihiha, 30/7/22.

1. Hihiha

Hihiha Tân Thủ

Hiện tại mình có đang chơi trải nghiệm bên sv Thần Long,khi đếng giờ vào bãi ngọc ae đứng đông nghịt không có chỗ đào,ae cạnh tranh nhau rất nhiều.Ngược lại bên sv SS15 Hà nội 1 vào bãi ngọc thì vắng tanh,chẳng có mấy ae đứng,bãi ngọc đỏ có mà chả ai đào. GAME MÀ KHÔNG CÓ NGƯỜI TƯƠNG TÁC VỚI NHAU THÌ RẤT BUỒN,CÓ NHIỀU NGƯỜI CHƠI TƯƠNG TÁC VỚI NHAU MỚI HẤP DẪN.Và từ bãi ngọc suy ra những sự kiện khác có lẽ cũng tương tự.
    Từ 1 ví dụ như trên mình đưa là 1 số lí do mình thấy chủ yếu như sau:
    1.Quái và Boss vàng SS15 rất khỏe,nếu như ae mới chơi hoặc quay lại chơi sau thời gian dài quay lại mà không đầu tư mạnh thì rất khó chơi.
    2.Sự kiện đào ngọc và Săn boss SS15 phải rs thì mới có lượt,trong khi ss12 thì auto 1 ngày 30 lần đào ngọc và săn boss không giới hạn lần.
    3.Sự kiện đào ngọc và săn Boos a Fan đang cho đổi số lượt ra Ruub,không nên để dôi ra Ruub để ae tranh giành nhau thì hay hơn.
    4.Tính đặc trưng của từng nhân vật không được cao(Ví dụ DK,SUM ôm bôm phản dame,RF cộng vit tăng dame)
    Góp ý:SS15 nhưng Fan có thể đưa cách vận hành và các sự kiện về giống SS12 được không?
    Trên đây là 1 vài ý kiến của mình về game,mục đích góp ý để game phát triển,mong ae góp ý thêm,và anh Fan cân nhắc.

Last edited: 30/7/22
    tungkute thích bài này.
  2. Ae về ss12 chơi đi. Ss15 t kiếm mãi ko đc bãi train đây. Đông vl mong ae về 12 bớt

dungthuy28 thích bài này.
  3. Sự kiện đào ngọc và Săn boss SS15 phải rs thì mới có lượt,trong khi ss12 thì auto 1 ngày 30 lần đào ngọc và săn boss không giới hạn lần.

=)) bỏ suy nghĩ này đi

4. Hihiha

Hihiha Tân Thủ

t góp ý để game đông vui hơn mà,làm gì mà phải đuổi vậy.ae thích pk với Quái vậy cơ à.

5. Về ss12 mà chơi,kêu ca nhiều làm gì,ko chơi được thì nghỉ

DucLinh thích bài này.
  6. Mời về 12 nhé. Chưa có câu nào đuổi. Mà đuổi làm sao đc ae ^^ tùy lựa chọn của ae chứ

7. Ae thích pvp thì cứ lên sta, vào p8 p16, đấu trường pvp hỗn nguyên lâu.... sợ ae ko đủ time chơi =))

8. Kể ra thì cũng có nhiều cái hợp lý vd như s12 đào ngọc dc 4h 1 ngày còn s15 dc có 1h rồi còn đi săn box cũng phải rs mới dc săn mà quái thì khoẻ ae yếu ko ăn dc nên nghỉ hết

9. Đúng thật là ko có cả bãi train. Chắc nhiều acc clone hoặc 1 ae chơi nhiều acc

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

S15 đầy bãi mà kêu ko có bãi. Sport quái nhiều vô kể, yếu thì khỏi bàn, chứ mạnh thì thiếu j bãi, riêng map Dungone, Atlan, Cube đầy bãi ko ai cắm.
    Còn lượt đào ngọc thì S12 top mới là dc 30/30, còn dưới top là 5 lần, săn boss vàng thì S12 ko giới hạn lượt săn như S15 thôi. Mỗi bản có cái hay của nó. T chỉ ko thik cách vận hành sv, động tý fix của ad thôi.

11. ss15 bất cập cái là chỉ cho đánh lô chứ éo cho đánh đề, xiên 2,3 thôi ae. trên web.

Nhân viên Thuế thích bài này.
  12. S12 là sv mới, đua nhau lên đồ thì tranh nhau đào là chuyện đương nhiên rồi. Quan trọng thời gian thôi, VM lúc mới mở còn ghê hơn nhiều.

yadhannaS thích bài này.
  13. Ss12 sang tháng là có ăn cạc đc lập clone ra đào nhé.

14. Ss15 mình thấy có vài phần mà mình hay tham gia mà cảm thấy hơi ko hợp lý:
    1. chưa có cho đánh đề hoặc xiên 2,3.
    2. quái hơi khỏe.
    3. sức mạnh của boss, mê cung cương lên cấp quá nhanh.
    4. vào cc phút 49 thì ko vào được, toàn báo hết thời gian.
    .....

15. 49:30 mới ko vào đc, 49 vẫn vào bt nhé

Nhân viên Thuế thích bài này.
    • Ý kiến khá hay, cứ giới hạn nhặt đồ khoảng 4 ngày và bỏ điểm boss đi, ai muốn có ruud thì đi săn boss cùi cũng kiếm đc ruud.
    • Cho đổi Crytal sang các loại ngọc

16. K giới hạn điểm boss top nó ăn hết boss lại gào mồm lên, đào ngọc nó cho ac clone autu đào, ac chính nó bảo kê k đào đc lại gào mồm lên tiếp, ac yếu ôm bom chết ac khủng thì si đầu tư nữa, ngta chán bỏ lại gào lên tiếp. Chủ top sang ss12 chơi cho thoả mãn đi nhé

17. nói chùng kiểu nào cũng gào hết .=))=))=))=))=))

18. Kiểu gì thì mình cứ tà tà mà chơi thôi :D

19. khanglee

khanglee Chiến Binh

HN2 thì atlan hay cube đừng mơ có bãi mà cắm nhé, 2 map đó chỉ có 1-2 spot ngon thôi, các spot khác quái hs lung tung, nói ko có bãi train là đúng ròi đấy