Góp ý Admin cần xem xét cách làm việc của trung gian , như này ae ai dám gọi Tg gd nữa !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi njghtstar, 3/7/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hóng :))

2. Đúng như thông báo còn gì bác, giao dịch trung gian yên tâm k bị mất đồ, đúng đủ uy tín như những gì đã niêm yết r =))=))=))

3. Nói gì thì nói, dù không trong diễn đàn. Nhưng 1 người được admin cho làm trung gian mà có hành vi như thế là không đc. Khôn như tuất thế, người ta nhờ làm trung gian rồi đớp luôn khách hàng, đúng là hạng ch ó má.

4. Bạn k biết đâu . còn nhiều câu chuyện về trung gian hay lắm mà b k biết. Từ dùng auto các kiểu cướp bãi pk vv . rồi bán cho member các kiểu. Nhiều lắm nhưng ko có trung gian tay to ra thì không được.giờ cac Ae chơi game k có trung gian thì cũng ko được. Những tay buôn con con có khi còn cá kiếm hơn trung gian do ad công nhận.Giờ kể ra vũng muộn. Game lên ss15 hút máu như cô tếch. Ae đua nhau bán để off.

Hunter87 thích bài này.
  5. :)) Game cũng như một xã hội thu nhỏ thôi mà, có thế nào thì cũng là kiếm lợi ích về mình

6. Chốt hạ.cá nhân tôi thì tiền ko quan trong.đầu tư 30tr chủ yếu kiếm sân chơi.nói thật MU mà sập thì thế hệ 8x bọn tôi ko biét giải trí bằng gì

7. ;)) ss12 kiếm vc cứ thả 3-40 ac ở kalima có mà ối giời ơi

DucLinh thích bài này.
  8. cho xin ít bác ơi =))

9. tham lam

10. Đồng ý quan điểm bác này, có đến đâu chơi đến đấy, xác định đầu tư cho đam mê hoặc giải trí thì mất trắng cũng chịu thôi. Còn ai buôn bán hoặc đầu cơ thì phải theo thời thế thôi, có thua có thắng. Thắng thì im im, thua lại kêu hút máu , chịu =))

nguyenngocthaiDucLinh đã thích.
  11. Cá nhân như tôi chơi tôi thấy chả mất gì, rs = PO hoặc Zen đâu nhất thiết cứ phải rs = bạc cho tốn kém, đú với TOP làm gì cho mệt.
    Các bạn chơi với mục đích gì, chơi để làm gì.
    Các bạn chơi kiếm lợi nhuận từ game nên khi ảnh hưởng đến lợi nhuận thì các bạn kêu.
    Game này tôi thấy từ SS12 các con buôn ôm hàng nhiều khiến giá đồ cao ngút trời nên người chơi bỏ dần, người mới thì cũng chẳng khoái game này nữa.
    Bây giờ giá 1 số đồ nó về đúng giá trị thật thì lại kêu rẻ, bán rẻ cũng ko còn ai chơi mà mua =))

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  12. 24h trôi qua vẫn đang chờ adm hồi âm các bác à !

Các file đính kèm:

Kích thước:
      76.7 KB
      Đọc:
      121
  13. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Cô đọng xúc tích :-bd
    Chất !

YeuVoNgochemhust01 đã thích.
  14. Giờ chỉ có giải quyết Trung gian mua lại món đồ bạn bán cho ông kia.

15. =)) bést giải pháp

16. căng thế nhờ

17. Người mới ko vào,đội cũ thi nhau nghỉ

takurouMột Cuộc Tình đã thích.
  18. Rượu nào chả tàn

19. Nghĩa ch ó có lòng tốt để người mua bớt tiền trung gian nên gạ gẫm mà mọi người cũng phản đối :))

20. Sinh LÃo bệnh tử :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi