Góp ý Admin cần xem xét cách làm việc của trung gian , như này ae ai dám gọi Tg gd nữa !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi njghtstar, 3/7/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Biết thằng trung gian nó làm thế là chó, nhưng kiện nó thì khó vì face không liên quan đến diễn đàn, bác lập box ở diễn đàn mà nó cướp khách của bác như thế thì nó bị vả vỡ mồm.

thằng súc vật đó nó khôn lắm ^^

2. bác post bài nên để mọi người biết là đc rồi, còn việc kiện cáo nó thì nên bỏ đi. vì nó sẽ chả đi đến đâu cả, bọn nó cùng 1 bọn cả thôi :V

3. Đọc cái đoạn chat, nó nói như cắn vào đít ý nhỉ, to đầu rồi mà nói ch ó cũng ko ngửi nổi.

4. Nghĩa làm ăn thế này mất uy tín lắm.

5. Tiền nhiều rồi gió cũng cuốn đi hết thôi :3

6. game này lắm ông shjt sắt lắm, toàn thg già đầu làm ăn như chợ sinh viên

takurou thích bài này.
  7. Không qua tg fan bảo mất tự chịu ,mà qua tg như thế này thù lại khoai ,đồ đạc,ác giờ 10 ông bán 1 ông mua

8. Bố mẹ đặt tên là Nghĩa chắc ý là " tình nghĩa" ai ngờ con lớn lên thành Nghĩa địa.

Vì Đó Là Em thích bài này.
  9. Chắc 1 lúc nữa lại 1 câu quen thuộc :"game ai chơi đc thì chơi, k chơi thì nghỉ"
    A e bình luận nhanh chóng k lại bị mấy sếp khoá bài :)):)):))

10. bạn sai rồi, phải 100 thằng bán và *** ai dám ôm vào cả =))

11. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Tưởng là tg nó phải này nọ cơ, thế này cũng là đồ ốm.

12. Mà bác cho tôi hỏi chút.

Bác nhờ trung gian có lập topic ở điễn đàn không, hay chỉ chát qua face và zalo.

Nếu không lập topic ở diễn đàn chắc chả ý kiến được đâu, vì lão Hy nói là ngoài diễn đàn không giải quyết mà.

Dù gì bác up chỉ để mọi người biết bộ mặt bẩn bựa của nó thôi. chứ chắc không làm gì đc nó. nhưng mà nghĩ cũng cay :)), cũng *** ngờ nó bẩn bựa đến vậy :D

Vì Đó Là Em thích bài này.
  13. Trung gian đúng hay sai mình không bàn tới.nhưng ae nói game Tàn mình thấy khó.
    Chơi từ 2003 đến giờ.bỏ lên bỏ xuống vài chục lần.gio lại mới chơi lại vài tháng này.
    >>> trả may game sập thật thế hệ 9x.8x trả biết chơi game gì nữa

Tô Huy HoàngDucLinh đã thích.
  14. Bọn nó cứ bảo game tàn là vì bây giờ trong game khó kiếm ra tiền như ngày trước thôi bạn là cách nói ích kỷ thôi . Chứ mình thấy game có lúc thăng trầm là chuyện bt ss mới ra nên nhiều người chưa quen. Vao game thấy còn đông vui chán. Hầu hết toàn thấy cày rác kiếm lời fan cắt hết quay ra ăn vạ :v

Nguyễn Tuấn PhongDucLinh đã thích.
  15. Báo cho ae biết thôi , chứ TG zalo thì chịu rồi

16. Chuẩn rồi. Ae biết mà né thôi, lần sau tránh xa ra ko lại bị trung gian đớp mất. rao bán mỏi mồm, xong bị nó nẫng tay trên. Nghĩ mà cay nhể?

17. =)) Mấy anh zai ôm acc và đồ full 3max đang kêu oai oái

DucLinh thích bài này.
  18. Đắng vc

19. Hóng với ae.

20. Chán nhỉ gd ko qua trung gian thì nguy cơ bị lừa rồi có xảy ra tranh chấp thì ko dc bảo hộ còn kiểu này bán dc hàng mặc cả chán găp khách lại bị hớt tay trên

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi