Thắc mắc Kích hoạt nổ buff bất lợi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TrieuDinh, 15/6/22.

1. ông đã cộng *** đâu mà bảo nó không có tác dụng.....
    ? kia cho phép ae chọn 1 trong 3 hiệu ứng đi kèm skill

2. Mất 10 điểm tăng đồ tể băng giá, mà trong lúc train hay pk thấy k tác dụng hay sao ấy

dungthuy28 thích bài này.
  3. gửi video cho ae xem rồi mà vẫn không hiểu cách hoạt động của nó à @@

4. Video đưa thấy có tác dụng mà ae? Còn thực tế bên SS15 Hà Nội mình chưa rõ vì chưa đủ điểm :D

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn đã cộng ô "chấm hỏi" (?) đâu mà cộng được "tứa máu".

zBlackPearl thích bài này.
  6. mình cộng rồi bạn, nhưng sau đấy chẳng thấy có tác dụng gì nhiều.

7. T cộng vào đồ tể băng giá luôn rồi này. mà chả thấy tác dụng gì luôn.

TrieuDinh thích bài này.
  8. trong video thì là nó như 1 skill bình thường có thể đánh xuất ra.
    Còn đây mình cộng rồi nhưng không phát ra được skill nên mới thắc mắc.

9. Xuất đâu mà xuất, khi team ô đánh các hệ băng, xuất huyết,độc tầm 10 dame sẽ hiện 1 cái ấn trên đầu quái, có ấn đó nv F mới dùng đc chiêu, giật dame. Nhưng mu mình quái chết quá nhanh k kịp lên ấn đó đâu, mà hình như cũng k có cái ấn đó luôn

10. từ lúc tớ cộng nó xuất hiện 1 cái vòng tròn đỏ dưới đất, nhưng không thấy có tác dụng gì, máu quái không thấy tụt vì tôi đứng lại ko dame quái nữa để xem mà.

11. hic video rõ thế rồi mà ô vẫn k hiểu thì tôi cũng chịu, k thể giải thích gì thêm

12. má ôi, ông lấy video ở 1 MU khác, còn MU này hoặc là chưa fix hoặc là không thể hiện như vậy.
    Video của ông nó xuất skill ra rõ ràng, còn ở đây tôi thấy nó không xuất skill thì tôi nói vậy.
    Ông đã có acc nào cộng đc skill ở MUHN này chưa?

13. Super10

Super10 Hiệp Sĩ

Hai ô này bạn chưa cộng.Nổ buff bất lợi xuất hiện khi có vòng tròn,và nó cũng có tỷ lệ 6%

14. do ô k hiểu vấn đề thôi, mu nào chả giống nhau. Đã bảo MU này k phù hợp để cộng cái đó rồi, nó hợp MU Nonrs thôi. Cứ cho giật được cũng đc có tí dame thà cho F cầm cung bắn còn đc nhiều hơn. Cố cộng thì chỉ mất tiền tẩy MT thôi.

15. Sao tôi không hiểu nhỉ???
    Vấn đề là ở MUHN này không như cái MU trong video của ông thế thôi chứ có gì mà không hiểu.
    Ông còn chả biết là MUHN trên 400 skill cộng lại điểm MT chả mất tiền cơ.

16. tớ cộng được ô trên rồi mà. có vòng tròn xuất hiện đấy, nhưng không có tác dụng gì ấy.

17. có vòng tròn xuất hiện đấy haha vẫn khăng khăng là hiểu, hiểu thì họ đã k bh cộng

18. ae bắn t 5k bạc t làm video trên chính MU mình nó hoạt động cho xem

19. khổ quá bạn ơi
    tôi cộng nó đã hoạt động và tôi bảo nó không có tác dụng cậu không hiểu tôi nói gì à.

20. có tác dụng chứ, nhưng dame k ăn thua thôi :v

TrieuDinh thích bài này.