Thắc mắc cần chỉ giáo chơi elf

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chienthanglc, 20/6/22.

1. Chienthanglc

Chienthanglc Cư Dân

mình bỏ mấy năm mới chơi lại, mong được các cao nhân chỉ cách build elf, hiện tại đang thịnh elf chiến hay buff ạ, xin cách build chỉ số và lối lên đồ. chân thành cảm ơn

2. Vào game hỏi nvat ThugLife

Chienthanglc thích bài này.
  3. Chienthanglc

Chienthanglc Cư Dân

ở map nào vậy bạn

4. Vi tri là ra mà. Hoặc nhóm fb đó vâbnx tung video eff đó

5. Hiện tại F chiến đang rất thịnh nhé bạn
    Còn + point vs lên đồ thì không rõ vì mình không chơi F

6. Chienthanglc

Chienthanglc Cư Dân

cho mình hỏi giờ nó ko tặng cái bạc khóa cho tân thủ thuê đồ nữa ạ

trungnga thích bài này.
  7. ko bạn,

8. Efl thì giờ cứ bắn cung thôi. Đồ thì dựa theo lực cũng mình. cố lên cầm thánh thần cũng là đẹp

9. Giờ muốn chơi tộc nào cứ giã tiền vào là mạnh thôi, còn muốn tư vấn elf chơi ntn thì bạn cứ báo mức tiền đầu tư, sẽ có cả đội ngũ tư vấn từ acc đến đồ.

10. Chienthanglc

Chienthanglc Cư Dân

dự kiến ban đầu tạm thời 2 3m đã ạ khi nào quen đồ r thêm :D

11. Vậy mua 1 acc có shk+tm theo acc, rồi lên shop thuê đồ có chút bạc rẻ thôi, tha hồ test, giờ rs zen rẻ lắm

12. Nếu mà ae chơi vui vui thì cứ làm 1 set thần, dame cho to. cả acc và đồ 2 3m thì nói thật chỉ đủ train quái kẹp team pt. chứ cũng chả boss với bét được đâu

13. Tôi ThugLife đây, khuyên ae đừng chơi F, yếu lắm :v

hunghdz thích bài này.
  14. Chienthanglc

Chienthanglc Cư Dân

tính làm team elf với dl đi farm quái cày tiền trc thôi tại máy rảnh, sau pk thì kiếm con khác sau á mà :D

15. F bản này ko hiệu quả = SUM đâu

kingstorm thích bài này.
  16. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Bản này F có vẹo gì đâu
    cứ Dk Dl hóa ra lại hay

17. nếu mà giờ ae chơi tộc nữ, sang SLA hoặc Sum đi, hai tộc đó dame to và thủ ổn. efl bản này yếu hay sao ấy, tốc đánh thì tới 65k agi vẫn ko max

18. Chienthanglc

Chienthanglc Cư Dân

nút end là cắm chuột còn auto nút nào ấy nhỉ lâu r quên mất :D

19. Mình cũng đang chơi Elf.
    Hiện tại admin đang hỗ trợ buff - bạn vào phần nhân vật chọn Buff 10m/ngày sẽ được hỗ trợ để buf thêm tốc độ.
    Elf 100k point hiện tại cứ cộng như SS12, nếu bạn cộng max buff UN thì cộng agi = str = 50k, ene 1k là đủ train, vị cộng str và agi đều tăng dame cả (theo mình thấy là như thế)
    Đồ thì chơi đồ socket hạng 19 trở lên cho khỏe vì được ép thêm dòng vàng giảm sát thương 9% - nhưng đồ hiếm ít hàng.
    Hiện tại mình mặc full 3 max chơi tạm được. Cộng skill chuẩn thì mặc đồ ex cùi lên map thuộc tính dungeon1-2 cắm được, lên dungeon3 trở lên quái vả dễ chết.

20. andrey tiền tỷ vẫn thua F ghẻ Thuglife thì ông giải thích sao?