8 về game Khoảng điểm cộng kỳ dị

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi sedaok, 3/6/22.

1. Còn như e cộng hiện tại dame thì vậy còn thủ thấy cũng bt nếu đứng ko cho quái Nix vs SOD vả thì chắc cả năm ko chết hihi

yadhannaS thích bài này.
  2. Bạn thử cộng str 50k agi 30k cmd 2k còn lại ene xem khác bọt không

Chocoliebe thích bài này.
  3. Thanks ae!

yadhannaS thích bài này.
  4. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

ae thử test str 32k, ene 32k, agi 30k, cmd 2k còn lại vit xem thế nào, vì còn liên quan đến đồ nữa.

Chocoliebe thích bài này.
  5. Còn riêng cảm nhận của mình khi chơi SUm là ntn
    Cộng cái đéo gì cũng tăng Dame ..
    sau khi + 65511 vào ENE thì cộng gì cũng tăng dame
    + vit cũng lên dame
    +agi cũng lên dame
    +str cũng lên dame
    Đã từng thử max từng cột
    => Dame lên theo tổng point + vào tất cả các cột

6. thấy mỗi F là kì dị cộng 65500 agi mà thủ có 1700 =)) , soul t công 30k mà tận 15000 thủ

Uy Vũ thích bài này.
  7. khi + quá 65534 poin (cả buf) thì ở bảng c hiển thị không đúng đâu ạ. nhưng trên thực tế ko hề yếu đi hay giảm dame gì cả đâu ạ.

8. hoá ra là vậy , nhưng vẫn thấy thủ nó yếu , mạng lag cái là chết quái D1 nó vả toàn 6k Hp lúc chết bạn ạ , hay F nó thế nhỉ , mình mạc đồ ex + w3

9. Mình cũng chơi ef mà + > 65k nó hiển thị thủ chỉ bằng 50-60% so vs khi + 50k nhưng t train vẫn vậy mà.
    Tương tự t cũng test trên DW ene >65k thì nó hiển thị st phép thuật giảm đi hơn 1/3 nhưng khi dame quái lại ko hề giảm dame
    T chưa tést khi pk ae nào rảnh tést xem

10. Ô cái đuỵt =)) thế này dạng háng ra cho quái phập à

11. 32k str dame 100k
    64k str dame tận 300k
    Cho nên ae tăng càng nhiều điểm sát thương càng lớn
    Gấp 3

12. Ko khác là mất nhưng dame min max chênh nhau sau nếu cộng cách bác E test chán rùi ạ

13. Cách này E cộng rùi ạ thấy cũng ko khác so vs E cộng 20k str 30k agi 10k vit 2k cmd và còn lại Ene bác ak

yadhannaS thích bài này.
  14. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Mình đang lấy ví dụ nói cho ae dễ hình dung, còn nói thật có tăng nhưng ko ảo như ae tưởng đâu

15. Đã test với DL nhé bạn

16. DL tăng ene vẫn lên nhiều dame hơn so với tăng str. Dw sum 65k ene dame vẫn to vẫn lên so với 55-60k. Agi 65k thủ thấy chỉ số giảm nhưng thực tế ko để ý lắm. Chung quy lại s15 tăng poi rất lạ chả biết đâu mà lần. Dw sum tăng str cũng lên dame nhưng ko lên nhiều như ene. Ví dụ 1k ene tăng dc 2k dame. Thì 1k str chỉ tăng dc 1k dame thôi.

17. Sau khi max cột theo từng tộc
    Các cột khác tăng dame theo tổng point đã cộng vào C
    Nên là bản này càng nhiều dư dame càng to

takurou thích bài này.
  18. Về cơ bản thì không sai nhưng sau khi max 1 cột dame chính thì các cột khác cũng tăng dame ở các mức khác nhau, nên vẫn phải test thêm xem cột nào sau cột chính là tăng dame nhiều thứ 2, t tăng max ene là cột chính sau đó tăng cột agi thì dame lại ko nhiều bằng tăng str hoặc cmd, đang ở tộc DL nhé

19. Thì cái đó tuỳ từng tộc mà .
    T chơi Sum thì 3 cột Str Agi Vit tăng dame như nhau

takurou thích bài này.