Thông báo Một số dự kiến thay đổi về point VC

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/5/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gửi rs giảm point thôi

2. Em thấy cái mục 5 mục đích để tránh ae căm 1 acc admin. Vậy nên mong anh để cho những trường hợp thực sự có việc bận không rs được là khi 2 vc rs thì sẽ phục hồi không phải trả phí. Nếu không rs thì poi vc không được nhận như kiểu chưa đóng tiền phí.

3. bận gì mà kinh thế ae 99 ngay ko vào game rs đc 1 lần thì nghỉ mẹ đi chơi j nữa

L3n0v0, YeuVoNgoTrieuDinh đã thích.
  4. Tôi cũng không hiểu mấy thanh niên ca cẩm mục số 3 là có ý gì.
    99 ngày ko vào đc game à, đợi 100 ngày vào cho đẹp ;)).
    Bận quá ko vào đc game thì mua sẵn mấy lần rs vip để đấy, thi thoảng vào rút cái là đc cơ mà.

DucLinh thích bài này.
  5. kiểu không muốn mất gì chỉ muốn đc kaka

TrieuDinh thích bài này.
  6. Như này thiệt cho ae quá , giờ 1 ông không chơi nữa cắm Admin ae khác cũng bị thiệt thòi theo !
    Ss12 cày point vc 20k cũng mất 1000rs víp rồi , sao Admin không để ae giữ lại point vc trả phí hàng tháng thay vì 169tr zen thì 100 bạc 1 tháng , không nạp thì quá 30 ngày trừ Point vc đi ! Mong @fantasymc xem xét ak

7. Ss15 đâu có thông báo chênh lệch lần rs mới đc poin đâu c?

8. Chuẩn quá luôn. Chơi game mà bận tới hơn 3 tháng ko rs đc 1 lần thì nghỉ cho đỡ nặng sever

9. Mình có đợt nghỉ game lâu nhưng không muốn bán acc là chuyện bt mà. (Mình nghĩ nhiều ae game này cũng thế không muốn bán acc của mình cầy đi)
    Mà cách giải quyết của mình cũng để cho những người cắm acc admin vẫn mất poin vc mà những người thực sự không cắm admin thì rs được cả 2 vc chứ.

10. Toàn điều chỉnh cái kiểu ối dồi ôi,nó cắm acc nghỉ nhiều cũng phải đạo thôi.

11. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Cắm acc nghỉ nhiều mà nopk có bãi nào đâu

DucLinh thích bài này.
  12. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Thôi lạy ông, hiện tại Fan đang cho trả phí 169m/tháng nếu trả 12 tháng 1 lúc khuyến mãi có 969m/12 tháng. tự dưng xin 100 bạc làm cái giề? S15 còn chưa đủ mục để tiêu Bạc hay sao?

L3n0v0 thích bài này.
  13. Thanh niên kia có lẽ acc vk cắm fan, hoặc ko cầm acc vk rồi. Nên sợ fan ly hôn đây mà

yadhannaS thích bài này.
  14. Sever trươc ss12 nó 10 phòng,bây h còn 1 thì nó chả thế,
    Biết thì tậm tặc .
    Cái bọn cắp hết bãi chủ yếu cũng toàn cày rác.

15. sao bác chưa cắm =))

16. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Cày rác hay k thì chả biết, ủng hộ chính sách này của fan. Nhưng ông cầm 1 acc vk hoặc 1 acc ck mới lo thôi. T cầm cả cặp tháng rs 2 cho 2 acc thì t thấy k vấn đề.

17. Biết làm sao đc.

18. Acc nào cắm đc thì đi rồi,còn acc chưa cắm đc thôi.

19. mình chưa đủ 30k poi dư thì người ta sắp max 30k VC =))

20. @fantasymc
    Dear A Fan.
    Em từng bỏ game này 10 năm, không phải vì ko thích chơi, mà là tu trí học hành. Cũng không muốn bán acc, vì acc mình cày kéo, đứa con tinh thần của mình ai nỡ bán, mà bán đc bao nhiêu đâu mà bán.
    chỉ là tạm gác lại đam mê.

Hoặc nhiều khi cuộc sống vùi đầu vào game quá, cày kéo căng thăng, muốn nghỉ vài tháng cho đầu óc thoải mái, cuộc sống còn bao mối bận tâm khác chứ đâu chỉ bận tâm cày game. cuộc sống đang căng quá thì phải gác lại 1 số thứ
    => nên chính sách 99 ngày gì gì kia, không hợp lý

hahuncuong thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi