8 về game Gôp tất các Sever Gamethuvn làm 1 trong tương lai gần

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oacoac, 16/5/22.

1. Còn nhìu tính năng hay còn chưa ra AE cứ từ từ tận hưởng theo E là rất hay ý ạ

2. Hóng quá

Chocoliebe thích bài này.
  3. Sau bảo trì cos gì mới mẻ nữa không ae. Mình toàn cắm tối ngồi tý

4. Còn n
    nhìu cái hay lắm bác ak
    Ra pet Lion
    Ra nhìu pet muun mới mà kiểu thuê ý ạ
    Ra ring pen đời mới nhưng dạng max 3 socket ý ạ
    Ra map mới
    Ra lệnh kích nv chính bằng nv phụ
    Ra cánh CC dạng quay hay thăng hạng mà kiểu cùi ý ạ
    Ra nhiệm vụ nhận pet muun ngon
    Nói chung kể ra nhìu lắm E ko nhớ nổi

5. Nếu chuẩn ss17 là có 1SV chung ae đưa acc mình sang xong tự cày đúng như sv chính nhưng đồ đạc hỗ chợ hết ae tự buil đồ lên mà chơi mà pk nhau bác ak vui

6. Còn thêm 2NV mới của SS16 nữa cơ

7. Tương lai xa sẽ có nhiều trò vui đấy nhỉ, mà k byts có trụ dc đến lúc đó k

8. mấy cái này xem ở đâu thế ae

9. Ko xem mà bác sang bên Ưebzen test taiẹ thấy A Fan lên ss15 làm gần như chuẩn bên webzen mà bác

10. Thời đại của PK mõm lên ngôi. Các tiktoker và youtuber cùng ê kíp chửi chuyên nghiệp có đất dụng võ. Các game thủ chân chính treo máy vứt đấy ;))

11. khi nào giá đồ bình ổn same nhau thì may ra còn bây giờ thì Đ É O =))

12. Nhatt

Nhatt Chiến Binh

ngày gộp sv sẽ là ngày ko ccò mu hn nữa fan ko dại gì mà gop đâu

13. Các sever sẽ riêng nhưng vào chung phòng chung Map cầy chung, PK chung .... Mình tạm dự đoán thế này:
    - Sẽ có ưu đãi ex cao khi pt khác sv
    - Có chinh sách cho phép chuyển nhân vật giữa các sv
    - Ban đâu đồ đạc các sv có giá khác nhau sẽ chỉ cho phẹp giao dịch cùng SV. Đồ đổi từ point dư, skil dư áp dung cho từng SV. Sau 1 thời gian chênh lệch những SV đồ đạc đắt qua sẽ ít người chơi vì người chơi sẽ chọn SV có đồ rẻ hơn dẫn đến hiệu ứng sẽ là Sv đồ đặt giảm giá vì ít người chơi đi, Sv đổ rẻ sẽ lên giá do nhiều người chơi đên 1 giai đoạn đồ đạc giữa các SV tương đối và khái liệm SV dần mờ nhạt vì các thư đều tường đối cân bằng thì SV nào trả thế.

Thời điểm thích hợp đã đến Fan sẽ gộp hoăc cho các SV thông thương 100%, bỏ mọi rào càn (Kiểu như khối EU) thì trả khác gì gộp với nhau cả.