8 về game có sự thay đổi về cách chơi mg ss15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nghiahy, 15/5/22.

1. Bạn phải để ý mình đã tăng full bảng mt3 phép cho gậy , và gậy tăng ma thuật nó cao hơn kiếm thì sao dame nó bé hơn kìa bạn , với lại kiếm có ex dame 2% kia là vật lý chứ ko phải tăng phép

2. Thank ae! Đang vất ở điểm quả lên để mang :D

3. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Bác này bảo test rồi k hiểu sao vẫn khuyên a em mặc đồ thần :))
    Bản này đồ thần có tăng dame nhiều so với đồ ex đâu, hiện tại thấy hơn mỗi tỉ lệ x2 nhưng ko quá đáng kể
    Ưu tiên đồ Sk hạng cao do gia cường đc nhé a em :)
    Còn về vũ khí thì mỗi người 1 cách chơi 1 cách + điểm hay PK lên mình ko bàn tới

4. theo mình bản s15 này MG dame muốn to xác định 2 vấn đề:
    hạng của vũ khí
    chỉ số phép thuật của vũ khí

5. tuan122488

tuan122488 Hiệp Sĩ

Mình cũng tét từ lúc sang SS 15 này có 1 điều rất vô lý là, bảng master 3 mình tăng vk cận chiến, không hề tăng phép nhưng lúc cộng điểm để train level thì dame cận chiến với dame phép khi cầm mệnh kiếm SK chênh nhau không đáng kể (point test chỉ chuyển từ Streng sang ENE và ngược lại ), do ko có cơ hội cộng lại bảng master 3 sang phép nên ko tést ngược lại được. Nhưng nếu cầm sang gậy thì dame phép sẽ yếu hơn hẳn :)).

6. Mình mặc đồ thần train exp tăng hơn 20% có thể thấy train mặc đồ thần vẫn rất hiệu quả . Với lại zen giờ quá rẻ mà exp mt giờ quá cao , lựa chọn các ae chắc là exp mt rùi mà bạn . :)

7. Ko có sự khác biệt nhiều ae nhá , mình cũng cộng lại mt thuần phép mà dame tăng ko tới 10% . có thể thấy mg ko cần tăng skill hỗ trợ phép thì dame vẫn tăng như thường , kiểu như khi cầm kiếm các skill vật lý nó vẫn hỗ trợ cho phép vậy .

tuan122488 thích bài này.
  8. Ngang nhau bạn ạ . gậy hắc thần vs thánh thần cùng +9 dame chênh nhau ko tới 5% .

TaoCayMayLam thích bài này.
  9. Cái này mình phát hiện ra toan cho mg cầm 2 kiếm, pháp cộng max ene song cộng str tăng dame

dungthuy28nghiahy đã thích.
  10. CỘng STR tăng dame ah ae?

11. Chuẩn Minh đang công Max Ene agi 40k str 12k câm mệnh kiêm dame hoàn hảo X1 tầm 110k ở F

nghiahy thích bài này.
  12. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

tăng 20% ẽxp/s là do tỉ lệ dame x2 nó cao có tăng so với đồ ex thôi chứ hiện tại đồ thần nó ko chênh dame quá nhiều như ss12 ngoại trừ tỉ lệ x2 dame :D

13. Ông đang dùng sai sách thì đánh sao được con DL kia.công nhận đồ ông ngon nhất dòng MG nhưng lại sai sách.DL kia đồ k5+max gc,chưa nói đến việc chuỳ ex hồi hp,skill max sd hp giết quái.lại đúng sách khắc nữa.ông được mỗi cái nhiều tiền

14. Thì tui nó là train mà chứ pk có vả dc ai đâu bạn . :)

15. Đeo sách thuộc tính khác hệ dame sẽ lớn hơn bạn ơi . ko lên dùng sách theo hệ kỹ năng .

16. Mình Dk dùng skill thuộc tính lửa thì đeo sách gì bạn :D

17. Xem top họ đeo sách đất nhiều lắm ak

18. Thank b :D

19. Đúng rồi,mg đang sai sách mà

20. Mg mà tăng vit cũng tăng dam à bạn