Thắc mắc Rồng băng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dungthuy28, 10/5/22.

1. UHm thank ae!

2. Tại nhìn thấy tương tự Ngựa ma :D chứ tôi cũng có Ngựa ma +10 đâu ma biết ae. Thank ae đã khai sáng

3. Cũng rất mong @fantasymc làm rõ vấn đề này ^^

4. Game mập mờ quá. Thấy s12 treo bán đồ full cùi ít. Sang s15 đồ full thấy bán nhiều vô cùng.
    Quản lý game như này. S15 là tận thế

dungthuy28 thích bài này.
  5. Không phải đâu ae chắc 1 số ae Top nghỉ game nên bán đồ thôi. Chứ giá tôi thấy vẫn như SS12 mà

Honey thích bài này.
  6. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

đồ full ít vì anh em chơi clone nhiều, và cho lên thuê đồ nhiều, nhưng giờ thì mấy ai cần.

7. cái tin đồn của bọn mày bảo trung gian khôi nó hỏi adm trả lời cho chứ đoán già đoán non lam gì. chúng mày xin tùm lum các loại còn thích tạo sóng gió

*Lặng Lẽ*tungkute đã thích.
  8. Chuyện này bt thôi nhé ae. Tôi chia sẻ với ae là ví dụ như viên ngọc Thuộc tính khe thứ 5 bản s12 đã có ng có r nhé ae, K gì là k thể ae

DucLinh thích bài này.
  9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Quả cầu đỏ đó thì lên Red Icarus mà nhặt. Người ta nhặt được thì người ta quay thôi.

matsutake*Lặng Lẽ* đã thích.
  10. Bạn nói như thật
    Bạn lên cắm đi rồi hãy nói :))

dungthuy28 thích bài này.
  11. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Tỷ lệ drop nó rất thấp, nên mấy việc như này là bình thường!

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  12. Các cụ có câu: nói có sách, mách có chứng
    Còn bạn làm mod mà chỉ biết nói suông :)
    Ko biết thì đừng phán bừa. Lên đó cắm đi đã rồi 1 tháng nữa vào cmt :D

Nhân viên ThuếNoDayRoi đã thích.
  13. Chẳng có gì là ko thể. Fan nói ko bao giờ có sách 5 khe mà sv vẫn có, nói s15 ex sk ko còn mà vẫn nham nhảm. Các ông giải thích hộ cái :)vài ss nữa còn lên ful thần ssk nữa cơ :P

14. Sai rồi bạn.ss15 quái trâu nên đồ full ko còn phù hợp để train quái.với lại trước ae mỗi người ít nhất chục acc cùi cắm rác .gio acc 20k dư ko lvtt coi như bỏ nên ae giảm bớt acc cùi
    ≥>>> thừa nhiều đồ full thôi

Honeydungthuy28 đã thích.
  15. Ai mua đc giá vẫn cứ bán rồng băng :)) đang bết

16. Mình thấy cái này đúng này :D . Nhưng tớ nghĩ vẫn cắm rác được chứ nhỉ? Cắm láy rena với Zen....

17. Trước tôi cũng có vài acc cùi. Rs 500l.ko pon vc.ko dư.ko lvtt chỉ cần key đồ. full cùi.cắm skill ngon.giờ acc này lên k3 chắc onehit

18. A e cứ nói thế, thấy a e kêu đeo vẫn cùi bắp mà, con DK ghẻ :)

19. Quan tâm làm gì e

20. Kệ đi sếp, càng mập mờ thế càng vui mà :)) càng biết dc họ ganh tị với mình như tnao :)

Last edited: 12/5/22