Thắc mắc SS15 có biến gì chăng?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chemhust01, 14/4/22.

1. kêu ca gì trời
    èl cứ ngày treo tối về xem bank. thế là zui

2. mỗi tội cắm skill lâu thôi, lên ae phải chăm chỉ cắm skill. còn để 40 back rs thì ae 1 ngày phải bỏ ra 4 tiếng buổi tối nhé. đủ rs

3. Nhầm thế nào được, a chơi từ trước chú

4. BaVuongHN

BaVuongHN Chiến Binh

đầu tư 2,300r đã là nhiều rồi mà giờ chắc phải 5,700tr hoặc hơn nữa thì lúc bán ai mua :(
    mà ko đầu tư thì ko pk được nên A,e nghỉ sớm cho khỏe Tôi đoán vậy

damcongtuANCALAGON đã thích.
  5. Vấn đề là boss nó khỏe quá. Làm cho boss trâu lên để clone ko ăn đc là đúng, nhưng mà trâu quá đến mức acc 5-7m đồ đạc đầy đủ ra mà con boss ghẻ Karutan 1 nó vả 1 hit về làng thì vô lí vkl

Dame boss thì trừ acc top ra còn lại cứ 20-30p mới chết boss =)) Tốn thời gian vkl. Để tầm 5 10p đc rồi

tungkuteBaVuongHN đã thích.
  6. ss15 quá nhiều đổi mới. acc top còn k chịu nổi nhiệt nói j acc cùi :(

7. giải trí thì dc ! đâu tư mạnh là toang đấy

damcongtu thích bài này.
  8. tóm lại là con phù thuỷ noỉa tôi cũng ko thèm săn nữa

léo mịa...

đánh 5 phút đồng hồ thằng top đến vẫn cướp được và WIN

trong khi đó acc 400 sk dư
    gần 400 sk thường
    poid gần 130k

đồ thì ko tính vì cũng ko đầu tư nhiều
    nhưng nản thật sưj

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mu bây h là dành cho top nhá các bạn. Ngay việc chạy boss phó bản thôi, chỉ cần nhấn S lên rồi kích vào tham gia là tự chạy đến boss, khỏi cần đi tìm làm j :)).

tungkuteEm Về Đi đã thích.
  10. Mới đc thời gian ngắn thôi mà ae từ từ trải nghiệm , cá nhân mình thấy s15 rất hay và tinh tế phân cấp ng chơi vậy là ổn

11. Ae k để ý rồi con boss nó còn liên quan đến Gen nữa cùng gen giảm 75%, thấy cùng Gen thì lên bỏ muốn săn bos đc phải mua thêm các loại bùa tăng dame. Nói chung là phải bỏ tiền ra trước mới có hi họng săn đc nhé, còn yếu nữa thì săn phù thuỷ với săn rồng ae ạ !

12. Fan làm ăn kiểu này thì khả năng đây cũng là ss cuối cùng rồi

13. Mỗi lần lên season mới là lại thêm nhiều ae nghỉ, nhưng lần lên ss15 này thật sự khắc nghiệt về nhiều mặt nên ae nghỉ hết là đúng thôi

14. vl thế nào là yếu bác, con phù thủy trắng khỏe vl

15. trong mu này cái gì mà CÓ TIỀN CŨNG KO MUA ĐC các ae

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  16. Kể cả khác gen thì nó cũng quá khoẻ =)) Acc t cùi thôi nhưng cũng 140k point, mặc 3max + sw3 ra con lính chiến karutan 1 nó vả 1 phát rơi răng luôn thì nói chuyện gì nữa

Thấy mấy ae khác bảo acc >10m 1k skill dư lvtt 5x cũng 1 hit hết

17. Ai không chơi được thì nghỉ, cho anh em khác chơi
    Vắng mợ chợ vẫn đông
    Mình chơi 4-5 acc cùi. ( 200-300 tr ) vẫn thấy rất là vui

latvat thích bài này.
  18. H ae săn đông nên thế, chứ bình thường săn vẫn ổn mà. Nhưng nếu acc 10tr sẽ khó ks đc acc 20tr. Tương tự bản này gió tầng nào mây tầng đấy nếu biết chơi. Khó dùng acc cùi ăn đc acc top lắm

19. Acc t 150k point săn ầm ầm lvtt55. Quái păm tẹt, Boss chỉ ngán con Voi Băng vừa dame to vừa trâu

20. Bản này phân cấp ng chơi rõ rệt nhưng dù ở cấp nào cũng chơi dc , bos thấp bos cao cũng đều ra ngọc cả mà ae, hai viên ngọc là đủ rs VIP r