Thông báo (Ngừng) Đổi ring/pen SOCKET HN2(VQ+BV)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 20/2/22.

1. à sét 3 nc có 1 viên đất

2. thời đấy SnowFlake LamPhong mới có đồ tham tinh như ae nói. ko biết ae cầm acc nào ?

3. tui chơi dl x5 CR71985 . vitieubao , vanlaanh. Haianh82, dontgame , vuasutu đều có.

MayCuDeTaoYeuVoNgo đã thích.
  4. ss6?

YeuVoNgo thích bài này.
  5. thi ss6 đấy.

6. ss6 mà ae cầm cả 6 acc này luôn á hay như nào? Haianh82, dontgame , vuasutu thì mình đều biết còn mấy acc phía trước chưa gặp

7. VST ss6 còn bị yendieu với NB nó hành ra bã ko biết lúc đấy ae cầm hay ai cầm?

8. vst top 1 dl hơn 60k dư con ef YenDieu 20k dư ăn lsao đc. mình chơi x5 k chơi ac top

9. thế chắc bạn nhầm, ss6 nó bắn bung đít top. VST đã là gì =)) lúc đấy max 400máster3 mà nó lại có shk15 bắn thì đừng hỏi

10. nhầm *** . ss6 cho con ef 3 con shk bắn dl mặc tham tinh cũng như gãi ghẻ. chỉ bắn qb thôi. ss6 dl nó là bố ef rồi . với con YenDieu chưa chắc ăn đc con VANGQUYEN mà cũng k nhá đc dl .

11. yendieu khỏe hơn vangquyen mà :D tớ thấy nó bắn chả xịt con dl nào cả. còn nếu mà bảo dl bá thì gặp mấy con soul G khungbo đánh nó như gãi ghẻ luôn. tớ cầm dl poiseidon top 11 chủng tộc đồ cũng ngon nghẻ mà gặp bọn đấy chịuuu

12. thì yendieu luc đấy nó cũng khoẻ pk khoẻ nhưng k ăn đc dl top . mà lại còn VST nữa. ăn dl lúc đấy có misa vs dk mặc thánh vũ thôi.

13. lúc đầu VST mới đổi tộc từ DK sang DL phải mặc tx đấy chả no hành :)

14. thằng xúc vật này biết b uồi gì về các nv tốp đâu mà ẳng như đúng rồi :))
    xúc vật sủa

Uy Vũ thích bài này.
  15. bố mày đé0 chấp thằng mồm vẩu lừa đảo =))

16. *** cụ họ hàng cha mẹ mày tật nguyền à :))

17. thằng bố con mẹ mày tật nguyền nên mới sinh ra mõm mày vẩu như chó =)) xúc vật =))

18. tao chứ ai ;))

SongPhaiThang thích bài này.
  19. Giờ vẫn cho chuyển nhượng ring/pen thủ (hoặc công) KHOÁ sang acc khác, sẽ phải trả phí 15% giá trị món đồ. Phí skill sẽ được trừ nhân vật chính của acc nhận sếp @fantasymc nhỉ?

20. Alexx thích bài này.