8 về game Chuẩn bị cho SS15 mong AE MUHN2 chia sẻ kinh nghiệm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hahuncuong, 19/3/22.

1. không những về giá cả do người cầm quyền quyết định. nguồn hàng lên sàn cũng là 1 ẩn số lớn nhé :))) đầu nảy số nhanh lên là hiểu

takurou thích bài này.
  2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Giá ngọc đang hạ nhiệt ở HN2, nhưng nó vẫn cao gấp 4 lần ban đầu, lúc vừa up S15.

3. spam để kiếm gzen không ai cấm, nhưng mà cũng nên hiểu ý của mình .

4. nảy số nhanh là tại thời điểm mua bán trên đó nó tăng theo cấp số cộng hay nhân nào đó . Ví dụ : mua 1 ngọc giá 10 bạc , nhưng mua 2 ngọc không phải giá 20 bạc mà là 1 ngọc giá 10 bạc + 1 ngọc giá 11 bạc .

5. thế nào là spam? thưa bạn nếu fan mặc định ngọc 11 thì cần đé0 gì lên sàn thế? sao ko mở mọe luôn dịch vụ bán thẳng luôn mà còn phải sàn? sàn diễn à =))

6. ss15 không còn đổi ngọc từ x, và chắc chắn sẽ ko có vụ đổi cásh sang ruud sau đó dùng ruud mua ngọc giá 11 nữa đâu ạ. thì mới có chuyện ngọc lên sàn chứng khoán. còn nếu giá đã bị kìm kẹp bởi admin thì còn cái nịt.

7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Tôi thấy s12 nhiều ông ôm ngọc và nhiều a e cắm dc nhiều ngọc
    nên đẩy giá nên thôi
    s15 cần ngọc quay nên Hot lúc đầu thôi

8. ae hiểu ý tôi không. giờ ss12 fan cho mua ngọc nên giá cầm chừng 11, lên ss15 sẽ là sàn tự do. giá như nào và nguồn ở đâu thì có trời mới biết. sẽ ko còn ngọc giá 11 nữa. vì nếu fan bán 11 thì ae cứ fan mua thẳng việc gì lên sàn cho bấp bênh