Thông báo Event hỗ trợ S15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/3/22.

1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Một số event và dịch vụ hỗ trợ anh em HN1 làm quen với phiên bản S15, áp dụng đến 1/5/2022 (triển khai sau khi acc của bạn lên S15 thành công)

1. Đổi tên acc free: đăng ký acc B ở S15 và nhập acc A ở S12 sang. A-B có thể trùng hoặc khác nhau. Nhập xong sẽ không thể đổi tên acc

2. Đổi tên nhân vật free : Tại thời điểm bấm nút chuyển sang S15 sẽ có ô điền tên nhân vật. Bạn có thể điền tên cũ hoặc tên mới tuỳ ý, miễn là chưa có ai dùng. Bạn chuyển xong , muốn đổi tên lần nữa sẽ phải trả phí

3. Đổi đồ tộc mới trả phí: chỉ áp dụng đến 1/5/2022, sau thời hạn này sẽ không đổi nữa, ổn định đồ tộc nào tộc đó dùng
    1. Đổi đồ của tộc bất kỳ sang 2 tộc mới: SL (thích khách), RW (Huyền sư).
    2. Đổi đồ của tộc DK, DL, Soul sang GL, RF (quyền bình)
    3. Phí đổi:
      Quần, áo, mũ, găng, chân: Phí bạc = hạng đồ * 300 bạc /món
      Cánh, vũ khí, khiên: Phí bạc = hạng đồ * 500 bạc /món
      Khiên: Chỉ đổi khi có khiên cùng hạng hoặc thấp hơn.
      Bó tên của ELF không đổi đồ
    4. Ví dụ: cánh cấp 4 hạng 24 >> phí đổi là 12k bạc/món. Bộ Tham Tinh hạng 17 >> Phí đổi là 300*17 = 5100 bạc/món. Bộ Rồng đỏ hạng 5 >> Phí 1500 bạc/món
    5. Đồ cần để lền hòm ảo , chuẩn bị đủ bạc và nhắn admin nâng cấp
    4. Thêm dòng gia cường vàng cho đồ KHOÁ và đồ THUÊ hạng 19 trở lên: 2000 bạc/món (đồ giao dịch tính 10k bạc/món, anh em tự ép trong game rẻ hơn) . Đồ giao dịch anh em tự ép trong Game.

5. Thêm dòng tím 380 cho đồ KHOÁ và đồ THUÊ hạng 12 trở lên : 2000 bạc/món (đồ giao dịch tính 6800 bạc/món, anh em tự ép trong game rẻ hơn). Đồ giao dịch anh em tự ép trong Game. Khiên KHÔNG lên dòng tím được

6. Đổi 1 pen thủ khoá (vòng cổ tâm thuật hoặc ký hiệu rắn) lấy 2 khuyên tai hạng 3 level 9. Khuyên giao dịch được

7. Nâng cấp dòng ssk: Anh em chuẩn bị 1 món vũ khí ssk k5 và 5 viên socket k10 giống nhau, admin sẽ khảm lại thành ssk k10: phí 1k bạc

8. Nâng cấp Pen công ssk k5 và ring thủ KHOÁ : Mua thêm dòng 6 ex = 20k bạc/1 món pen công, 2k bạc/1 món ring thủ (sau 1/5 tính 25k bạc, đồ giao dịch tính phí x2) >> Chú ý ring công và pen thủ KHÔNG mua thêm được.

9. Giá bán một số món ở S12 rẻ hơn S15, anh em có thể tự khám phá và đó là phần thưởng cho người biết được bí mật.

10. Toàn bộ Level Master của anh em S12 sẽ được quy đổi thành skill dư, sau đó tặng thêm 250 level master bên S15 (6 tỉ exp = 1 skill dư)

11. Phí phục hồi point vc khi đổi tộc là (point VC vợ + point VC chồng)*0.2 , bao gồm cả đổi chéo (vợ đổi sang tộc NAM và chồng đổi tộc NỮ)

12. Dịch vụ chuộc linh thạch khi bị mất do anh em nhầm lẫn ko cho bùa chống xịt: 10k đến 15k bạc

Last edited: 30/3/22
  2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

3. [​IMG]

Last edited by a moderator: 21/3/22
    BonguoiDiYeuVoNgo đã thích.
  4. ko có dịch vụ giảm phi' đổi tộc khi lên ss15 à sếp, sếp xem xét thêm vao` mục này cho ae tìm hiểu và khám phá các tộc mới ss15

thuhuexslatvat đã thích.
  5. Cuối cùng thì ngày này cũng đã đến . Mong Ad cho kéo dài ss12 khoảng 1 tháng để Ae còn gói gém đồ đạc

thomoc thích bài này.
  6. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

@fantasymc đồ 4d muốn GC dòng 380 phí sẽ thấp hơn đồ Fun chứ a

7. Sao lại áp dụng đến 1.5.2021

8. 6k8 bạc để gia cường dòng vàng dòng tím . 1 set cũng chát đây

9. Quá tuyệt vời! Khoái khoái ...

10. khuyển khích chơi tộc mới a Fan giảm bớt giá đổi đồ đi a ơi, giá này hơi cao ạ, a xem xét cho ae trải nghiệm tộc mới đi a.

latvatonghuyday đã thích.
  11. hunghdz

cho fee đổi qua tộc mới thì hay

latvatL3n0v0 đã thích.
  12. Đổi sw3 sum sang 2 loại cánh nv mới được ko AE nhỉ.

13. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

dòng đó anh em tự ép trong game rẻ hơn là thuê admin

hunghdz thích bài này.
  14. 10. Toàn bộ Level Master của anh em S12 sẽ được quy đổi thành skill dư, sau đó tặng thêm 250 level master bên S15 (6 tỉ exp = 1 skill dư)
    Mục này còn quy định level skill ở S12 phải là 100 level không anh fan ?

15. gia cường dòng vàng và 380 là đồ full hay sockket vậy a? và thêm cái nữa mua reset của anh em họ bán ở chợ thì cũng nên cho tăng poin vợ chồng thì hợp lý chứ giờ ko có reset online những ai ko có time mệt mỏi lắm :)

16. 8. Nâng cấp Pen công ssk k5 và ring thủ KHOÁ : Mua thêm dòng 6 ex = 20k bạc/1 món (sau 1/5 tính 25k bạc, đồ giao dịch tính phí x2) >> Chú ý ring công và pen thủ KHÔNG mua thêm được.
    cái này em nghĩ cứ là ring socket thì đều tham gia được sẽ hay hơn.

17. hunghdz

bạn ơi trước mắt vậy sẽ điều chỉnh rs on để tiện a e nhiều tuổi đi làm chứ

18. full từ hạng 12 trở lên dc gc dòng 380. socket từ hạng 19 trở lên dc gia cường dòng vàng

19. hunghdz

cái dòng Sát thương thuộc tính ấy
    tôi nghĩ cứ pen kể K1 hay SSk đều dc vì a e sẽ cố gắng nên SSK và nên K10

nosayben1 thích bài này.
  20. không có rs on là rs dậm chân 1 chỗ luôn ae ah, ngày đc vài tiếng ngồi buổi tối chạy dv bc arena ăn master