Thông báo Thử nghiệm phiên bản S15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/3/22.

1. ss15 nó chỉ ghi thế thôi =)) fan bảo ý kiến thì sang Hà quắc gặp bọn phát triển game =))

2. Chưa đến lượt để hóng hớt lại lời fan nói, ảo tưởng loạn ngôn

3. mình thấy bạn hỏi ngu nên trả lời thôi =)) chứ đé0 ai trẻ con bắt bẻ từng tí 1 như bạn. ko biết bạn đầu đội khăn hay mặt che váy =))

4. Anh em thử show thông tin point bảng C, đồ, bảng skill và damge quái thực tế của nhân vật của mình tại ss15 cho mọi người tham khảo đi,

5. sang ss 15 đồ đạc chuyển như nào vậy sếp
    cho xin đường link để đọc chi tiết với

6. bạn đăng nhập web hn2.gamethuvn.net khắc có tự động 4 mục chuyển, bao gồm chuyển nhân vật. chuyển bank. chuyển hòm chuyển rương

o0oFBIo0o thích bài này.
  7. Nói ngu nói dốt lại tỏ vẻ ta đây người lớn, trí tuệ hơn người, hơn chỗ nào ?. Lại còn đoán già đoán non người khác thế nào. Mở mồm coment câu nào bị vả câu đó vẫn còn loạn ngôn được, phơi mặt ra nhiều mà không khá hơn được.

8. Đang tạo bài viết ý kiến skill của Thương Thủ thì lại loạn ngôn ra câu này như tự vả vào mặt, ngu kinh khủng

9. d2son1989

d2son1989 Hiệp Sĩ

Mình thấy up đồ lên +15 không bị mất, không biết Bùa chaos để làm gì nhỉ?

10. [​IMG] [​IMG]
    có ai bị ko vào được game như tôi ko

Last edited: 6/3/22
  11. thấy fan bảo là ko mất nhưng giảm tỉ lệ thành công

12. d2son1989

d2son1989 Hiệp Sĩ

uh thế Bùa chaos để làm gì hả bạn?

13. ko rõ ae ơi

14. sang trải nghiệm s15 thì sẽ biết nó dùng để làm gì bạn ơi

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cho vào để giữ tỷ lệ như ban đầu

16. mình cài được rồi, mới nâng cấp lên win10 nhưng k cài được bản ss15 là sao bạn nhỉ?

17. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

cài bình thường mà. Mình vẫn dùng win10, win 11 đều chạy được hết.

bxtrieux5 thích bài này.
  18. Tks ae, mày mò một lúc thì mình cũng cài được rồi

19. sói Hk +15 với sói hk+0 sao chỉ số giống hệt nhau ae nhỉ. mà sói hk ko tăng thủ vs dame như ss12 nữa :(

20. có tăng máu với speed ở ss15 cũng ổn áp. có điều khi train thì xuống sói trông sida như ss12 vậy :))