Thông báo (Ngừng) Đổi ring/pen SOCKET HN2(VQ+BV)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 20/2/22.

1. Chán để chơi giờ đổi ra tiền bạc à

apollo190 thích bài này.
  2. Ko bít lên ss15 thời thế thay đổi, chả biết có cầy đc ko :))))

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Xin thưa các con zời là cái hàng ring pen ssk này sang ss15 đối vs quái thuộc tính chả là cái đinh j đâu. Chịu khó đầu tư lvtt, sách, điểm quả, vũ khí thánh thần, linh hồn ý. Chứ như DK 3skk k5 mà dame quái trên nix có 200K dame thôi. Nhìn tù vcc

summerOnlyC đã thích.
  4. Hay hay hay

5. manhquang_hd

manhquang_hd Cư Dân

a ơi những ae bên ss15 hn2 muốn lên ring pen sk thì phải làm ntn vậy a ơi

6. Chuyện này không nói đến chơi hay nghỉ. Người chơi thì vẩn chơi. Khi nào đến đích nghỉ, thi người chơi tự nghỉ. Cũng không cần bạn làm cố vấn cho Fan. Bù nhìn thì cũng nghỉ và nhìn ra mà.

7. Chuẩn luôn đấy bạn! Ngủ dậy ra tiệm vàng hỏi mua 1 chỉ vàng nha. Nghe giá của chủ tiệm xong, bạn nói vs chủ tiệm vàng là 15 năm trước giá nó có máy chục ngàn thôi mà.

8. Barbell

Barbell Hiệp Sĩ

Admin đã nhắc trước đổi trước 1/1 rồi không đổi giờ tăng giá quay ra lèo nhèo là sao

9. Có vẫn hơn chứ MỸ

10. cái gì cũng hay

11. thế ko có ring pen ssk thì dame lại bé tí nữa

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mua full bùa thì ssk chỉ nhỉnh hơn có 3>7K dame thôi.

13. cho mình hỏi là dk 3 ssk ae nói bao nhiêu skill thường vs có level master 4 gì chưa

tocbacvjp thích bài này.
  14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Max skill thường 400( dc cộng 1k6) . Kiếm linh hồn ssk, 2 ring skk. Dame quái Nix dc 200K. Nếu bỏ 1 ring ssk ra đeo ring UN lên thì dc tầm 193K or hơn tý.

15. thế thì không ăn thua thật rồi nản luôn

tocbacvjp thích bài này.
  16. vucuong5592

vucuong5592 Hiệp Sĩ

47tr là do các ông tranh nhau ôm nên bị đẩy giá. chứ ngày trước có gần 2 chục củ. các bố tự đẩy giá với nhau thì phải chịu thôi.

yumyice thích bài này.
  17. @fantasymc ae ơi ring công k5 +15 giờ lên ssk k1 thì đồ về +11 hay vẫn 15 hả anh?

18. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

upload_2022-2-26_4-33-11.png upload_2022-2-26_4-33-30.png

Mình đã trả lời ở trên #37 #44 rồi mà vẫn cố tình hỏi đi hỏi lại 1 vấn đề.

YeuVoNgo thích bài này.
  19. Thôi ae! Mình cũng không muốn tranh cãi vs nhau làm gì, cơ bản mình chỉ là người chơi chứ không phải người buôn bán gì. Mình cũng không nói gì trên top này nửa. Khi nào các bạn gặp những trường hợp này trong cuộc sống này thì sẽ hiểu nhiều hơn.
    Cái quyền lợi ai cũng muốn có. Nói thì ai nói chả được. Cơ bản không có để đổi thì chỉ nói cho là có thôi. Và kết thúc tại đây!

YeuVoNgoramsesII đã thích.
  20. không phải lúc nào mình cũng rảnh ngồi đọc từng comment như bạn đâu hiểu không?