Bang hội AE LengenMU đâu hết rồi.....

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KimPhuc, 13/2/22.

1. HƠI BUỒN KHI THẤY AE TAN RÃ DẦN

2. hợp tan tan hợp. sớm muộn gì chả hợp :))

3. dyt bà thag ngu học :)) tay cụt còn mù cả mắt :)) thương con của bố bị mù nên bố lại cho con xem tiếp video này nữa vậy, dyt chị m nhìn cho kĩ vào nhé bố đã nói rồi Thang2/2020 chug mày còn nhờ người xin khắp nơi như 1 con chó T3/2020 vẫn còn chưa lập nổi cái Guil LG còn sủa càn. chơi game chớm bị xúc ko có auto pk là rúc cả đám chỉ trông chờ vào auto pk thì có vẹo loz gì hả con :)) cả lũ ô hợp chúng mày ko dc fan nó bênh cho auto tràn lan còn ac của bố bị khóa vĩnh viễn thì chung mày chắc có guil LG :))

4. Mày cứ nói đi xin cho tao xem bọn nó xin như nào hay chỉ là lời từ mõm ch ó mày thốt ra hả culi 3 họ

hoabach96 thích bài này.
  5. cười những thành phần culi 3 họ, qua bao nhiêu đời chủ vẫn sống ảo và vẫn là culi :))

6. tui thì thấy kiểu LG đang chờ ss15 xem sao ấy chớ, LG vẫn còn nhiều acc top :))

7. Lg hết thời hết vẹo . Hết

8. thằng con trai vắt mũi @hoabach96 mù màu nhìn kỹ chưa con, nếu chưa nhìn kỹ chưa hết mù thì bảo bố lại cho xem tiếp nhé :))

9. bách culi sủa câu 3 năm như ai :)), may ra được 1 năm giám sủa 3 năm

10. đưa cái video cũng ngu như con lợ n n n n n n

11. Ai rồi cũng lui về tuyến 2
    Giờ le gùn không cày thuê đc nữa, đành đi làm công ăn lương thôi

bocuacaccon123 thích bài này.
  12. chờ người mới lên cho auto pk à =))=))=))

13. Ae pk phím nhau căng quá :)))

14. Bình mình ơi dậy chưa các em le gùn Cafe sáng với a nào, năm mới các e mạnh mẽ lên nào chui rúc như chuột vậy các em mạnh mẽ như con chó dại TaiChuTich < uông văn thanh > đi cắn trộm bị săn chạy khắp bản đồ nào như thế nó mới đúng chất le gùn :)) a vẫn biết bọn e mỗi khi yếu thế đều tim cách trốn nonpk và nhờ người đi xin xỏ mà vì 10 năm nay bao thế hệ rồi các e vẫn luôn vậy :)) lần này a cũng chúc bọn e tìm đc 1 thế hệ để cứu các e khỏi đầm lầy này. Chúc các e thành công

Last edited: 21/2/22
  15. Vãi giờ hết tết r bác kk

16. Ae Legend vào chép văn mẫu sau này có khi cần trả lại new :)) chửi gắt quá

17. Gớm mấy thằng lol New ảo game. Càng sủa càng thể hiện sự cay cú. Bị đàn áp nhiều quá giờ có cơ hội sủa kinh vl. :))

hoabach96 thích bài này.
  18. hehe, bọn ô hợp le gùn này bại trận bao thế hệ tụ tập lại mua auto pk làm loạn sever, nếu fan làm gắt auto pk thì có lẽ le gùn còn ko dc thành lập cơ bạn à. T4/2020 chug nó bị giã vỡ alo trốn nonpk mấy tháng xog nhờ người đi xin khắp nơi rồi mua auto pk về lập ra le gùn :)) giờ bị fan làm gắt auto culi ko 1minh 3,4 ac kiếm ăn dc chim cút rồi lý do fan là dv bc đang fun bị fix 3lan, kundun đag 5,6 món còn rơi zen. nge nó khóc mà thương quá cơ :))

yumyiceKalima7 đã thích.
  19. há há , buồn cười :))
    chết cụ mày đi mấy con lợn

20. leng nghỉ ảena vắng game mất vui