Bang hội AE LengenMU đâu hết rồi.....

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KimPhuc, 13/2/22.

1. Xin chào AE, lâu lắm không vào Game, nhưng nay vào Game mà hình như thấy AE Lengend có vẻ đuối hơn AE NewStar rồi thì phải
    Nhớ cách đây tầm hơn 1 năm, tìm 1 Mem của New để PK cái mà khó,hiếm hoi mới gặp MADARA,Gruu hoặc Emperor
    Giờ vào Game lên Arena toàn thấy Mem của AnhEmNew, có vẻ Lengend bị tụt lùi rồi à
    Lâu không vào game, hỏi thăm AE một chút...
    Mình chủ acc GiotSau và ATULA trước

chetchua, LeQuyet987hoabach96 đã thích.
  2. Nghỉ rồi

3. Còn cái nịt
    Culi cút sạch :))

4. G nào cũng chỉ có 1 thời nhỉ, luôn luôn có tre già măng mọc, có G khác xuất hiện thế chỗ

5. Mấy thằng cày thuê, ăn bám cút sạch sẽ

6. vùa thấy zue bem mấy con dl trên arena chạy ko kịp mà

7. Legend từ mặt fan rùi e :))

damcongtu thích bài này.
  8. Chứ dăm ba thằng mõm bên new nó làm đc gì legend đâu , fan nó hậu thuận từ a-z :)) autopk nó còn giảm phí xuống 45 k bạc để cho chuộc ,thì nghỉ cho khoẻ chơi làm cái gì :))

takurou thích bài này.
  9. Fan ko cho autopk .LG dỗi cắm no pk hết r

10. Auto pk xin qoc giảm phí, auto pk chỉ cần làm clip chứng minh như lol là đc mở, giờ game này của mấy thanh niên trộm cắp vặt với culi cho nga ngố cả rồi :)) LG lùi bước về sau chờ Cường fan bổ nhiệm người mới

hoabach96 thích bài này.
  11. Câu trả lời đã có từ 4 tháng trước rồi nhé bạn . 1 lũ ô hợp quỳ 10 năm nay rồi tu lại lập G đc 1 năm ae tớ quay lại nó lại quỳ như thường.

12. Lúc sml kg thấy thằng con của bố đăng lên nhỉ :) , bú cu các bố gần 3 năm chứ ít gì mà 4 tháng :))

13. Hi vọng đây là chiến thuật của ae LG, lùi 1 bước để tiến 3 bước :D, dù sao cũng rất muốn các huyền thoại tên tuổi quay lại game thì mới vui được, cũng mong lên S15 là bước chuyển mình cho sv HN. Mong sẽ có các thế lực mới lớn mạnh để CTC hấp dẫn hơn.

onghuyday thích bài này.
  14. ai cũng có thời cả thôi ^^

15. mày thấy bố chém ac ko chém như hack nhỉ :)) nhìn ae của mày và thag uông văn quỳ bucu bố nè :)) xem video bao lâu mà sủa 3,4 năm :)) Bú cu cho a rúc nonpk T2/2020 vẫn nhờ người đi xin xỏ khắp nơi còn ẳng 3.4 năm :))

16. LG đi thì lại ngóng đến lúc New đi theo thôi =)) cuộc chơi nào cũng có điểm dừng. tình anh em là hữu hạn chỉ có lợi ích là vĩnh cửu :)

17. Cái video t2 2019 bảo 2020 mắt mày đui hay mù thằng cày thuê :))

18. Gần 3 năm các con mới ngóc đầu lên dc giờ thấy các con sủa bố thấy vui tai phết thời các bố oanh tạc sao các con kg đăng diễn đàn :)) đúng chó thì chỉ sủa vs cắn khi kg có chủ ở nhà :))

onghuyday thích bài này.
  19. ae cứ gáy đi ss15 big update thì cũng ko biết mèo nào cắn mèo nào đâu :D

hoabach96 thích bài này.
  20. Bọn ô hợp này để rồi xem chúng nó cắn nhau

onghuydayhoabach96 đã thích.