8 về game Tố cáo QB CharLje auto pk ném xuyên rào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi QuynhChi2k, 31/1/22.

1. LeQuyet987 thích bài này.
  2. Giây thứ 57 tới 1phút 00. QB CharLje ném xuyên rào.
    Auto pk lộ quá :)). Hèm gì ZzMarkzZ lên bảng phong thần là phải :))

3. Mạnh tự nói mình hả. =)). Đúng là ngu ko dạy nổi. Skill QB ko ném xuyên rào đc đâu mạnh óc chó nhé. :))

4. Ngu như mạnh thì nhìn chó còn thành mèo nữa là pha ấy. =)). Tao pk vs nó nửa năm nay rồi khi ấy mạnh còn đi cắn TM dạo kìa :)). Còn ngữ như mạnh thì gặp đâu cho quỳ đấy. :))

5. nói với nó làm gì ;))

6. Chắc nó còn chưa biết hết skill các tộc nào xuyên rào đc và cái nào ko xuyên rào đc. =))

7. Thằng đó auto mà

8. mạnh cứ lên arena xong ới cái mình lên giao lưu :))

9. cơ bản là muốn giúp bạn ấy ăn tết cho vui vẻ với gia đình. vì cái acc ZzMarrkzZ lên bảng phong thần rồi. thêm acc cho đủ bộ xác định ăn tết cho ngon

10. acc mark của thằng này à =)), vậy lại phải săn rồi

11. fan giờ đang ăn bánh chưng rồi

12. không biết bạn ý có kịp về quê ăn tết không :)

13. QB xịn quá , ném qua rào luôn

14. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Nó giữa rào thì mới gọi là xuyên rào, ngay cửa thì khó xác định lắm. Lâm Anh Dũng đầu tư quả ãc ngon nhể.

yadhannaS thích bài này.
  15. Mình tên Quỳnh. Acc cũng ko phải của mình. Của cu em Huy. Nó ko có id diễn đàn nên nhờ mình đăng bài. Video rõ ràng, nhìn là hiểu. QB nó đưng ngoài ném thẳng vào trong. Nếu là lộ tầm ném thì nó ném luôn 2 phát chứ ko phải chỉ 1 lần. Xong tới khi DK di chuyển ra nó mới ném lần thứ 2. QB và GL rất dễ lỗi xuyên rào khi đứng góc cột nhé. Bạn đã xem video GL bên LG chém xuyên rào thì hiểu. :))

16. =)) đang thắc mắc tại sao thầy huy lại dùng ID này :)) giờ thì hiểu rồi. tại ID này có lâu lắm r mà thầy thì mới lổi